Jump to content

Recommended Posts

• Replies 418
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เห็นล่าของในห้องซื้อขายอยู่พักใหญ่แล้ว สงสัยว่าของเต็มลำแน่นอน

รอชมค้าบบ

5555+ ครับพี่ตั้ม ตอนนี้ยังหาของไม่ครบเลย ^^

เปิดตัวแล้ววุ้ยยย....รอชมเต็มๆลำนะพี่เปิ้ล

ครับน้องวิน พี่ก็รอ....ใจจะขาดแล้วครับ

รอชม อีกคนครับ 

ขอบคุณครับ ไม่เทพอะไรมากมายหรอก ครับผม เดียวรอ ติชมกันครับ

ขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการหน่อยนะครับ

หลังจากที่ผม "หลงทาง" กับการแต่งรถ มา 3 ปี
ผมก็ได้พบทางออกหรือแนวทางของชีวิตแล้ว

ขอแนะนำ เจ้า "RyöKu" (เรียวคุ)

FD สายพันธุ์ไทยคันนี้  ปี 2009 รุ่น S (MT) อยู่กันมา 3 ปีกว่าแล้วครับ รักกันดีม้วกๆๆ ตั้งแต่ออกมาก็แต่งเลย
เพราะเป็น Option ที่ทาง 0 เค้าแถมให้มา ก็คงเหมือนหลายๆท่านครับ 555+

อยู่กันได้ไม่นาน ก็เริ่ม "เบื่อ" หน้าตากันแล้วครับ ก็เลยต้อง จับไปแต่งตัวซะใหม่เผื่ออะไร อะไร จะดีขึ้น

เป็นไงบ้างหายเบื่อกันหรือยัง ^^ ขับแบบ หล่อ เรียบ สะอาด มาไม่นาน ...
ก็อยากจะ ทำตัว  เลอะเทอะ ไม่อยากสะอาดแล้ว แอบ โหดๆๆ ด้วย อิอิ

แล้วก็หยุดพักมาถึง ณ  ตอนนี้ ใช้เวลา 3 ปีกว่า
เห็นมั้ยครับว่าผม แต่งรถ "หลงทาง" มาเยอะเหมือนกัน คือประมาณว่า...
เห็นใครใส่อะไรแล้ว สวย ผม ชอบ ก็ไปหามาใส่ 555+

และผมก็เชื่อว่า อีกหลาย หลายท่านก็ต้องเป็นเหมือนผม แน่เลย 555+(หรือผมคนเดียว)
เค้าถึงบอกว่า ประสบการณ์สอนคนให้เก่ง และทำให้เราได้เข้าใจอะไรมากขึ้นคับ

จนมาวันนี้  27/01/2557  เจ้า "RyöKu"
กำลังจะเปลี่ยนแปลงตัวซะใหม่  หลังจากที่ "หลงทาง" กับผมมานาน ก็ได้พบทางสว่าง
(เล่นเอาซะผม กินไม่ได้  นอนไม่หลับ  อดมื้อกินมื้อ  กันเลยทีเดียว ) ครับ 555+

ตอนนี้เป็นอย่างที่เห็นครับ หนีออกจากบ้านครับ  งอลไม่ยอมกลับบ้านครับ  หนีไปนอนอู่ 
ก็เลยต้องตามใจ  ตอนนี้ให้นอนอู่มา 2 อาทิตย์แล้วครับ ^^

ปล. เห็นภาพบรรยากาศในอู่ ถ้าใครพอจะทราบว่าอู่อะไร ดังในระยอง ท่านก็เดา ถูกต้องแล้วครับ

"อู่สีจ่าเริง"

พอเท่านี้ก่อนนะครับ เดียวทุกท่านจะเบื่อผมซะก่อน 555+

ขอบคุณสมาชิก CCTH ทุกท่านที่เข้ามา ติชม หรือ แนะนำ ข้อมูลดีๆๆ ให้ผมนะครับ

รอชมรถสวยๆอีกคนครับ

ขอบคุณมากๆๆ จะออกมา สวยอะป่าวไม่รู้ 55+

รอชมๆรถเทพ

ไม่เทพหรอก ครับพี่คิง ธรรมดา ท่านอื่นเค้า เทพๆๆ มากกว่าผมอีกเยอะครับ 5555+

รอชมโฉมใหม่ครับ กลับมาใช้ฝาเดิมซะแระ เดี๋ยวไม่ได้ฟีลสำนักแต่งแท้ๆ

รอชมโฉมใหม่ครับ กลับมาใช้ฝาเดิมซะแระ เดี๋ยวไม่ได้ฟีลสำนักแต่งแท้ๆ

ไม่หล่อเท่าไรหรอกครับ อิอิ

ฝาหน้า FD2 แต้ แต้ เลยจ้าววว ครับพี่เกรียง

ไม่หล่อเท่าไรหรอกครับ อิอิ

ฝาหน้า FD2 แต้ แต้ เลยจ้าววว ครับพี่เกรียง

เขียนมะเต็ม ฝาหลังอะจ้า

เขียนมะเต็ม ฝาหลังอะจ้า

555+ ครับพี่เกรียง แท้บ้าง บ้านเราบาง เป็นส่วนผสมที่ลงตัวครับ เดียวผมงานเสร็จก็เหมือนแท้เลยครับ อิอิ

วันนี้มาดูของที่รอประจำการ ของเจ้า "RyöKu"

ของต่างๆ ภายในก็คงไม่ต่างอะไรไปจากที่ "เทพ" เค้าใส่กันครับ

เท่านี้ก่อนนะครับ  :D