Jump to content

ขอเชิญเพื่อนๆร่วมงาน Mini Meeting @ Mega Bangna วันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557 เวลา 16:00น.

Recommended Posts

ตามที่ได้มีการโหวตในกระทู้ก่อนหน้านี้

เพื่อเป็นการกระชับความสัมพันธ์ระหว่างเพื่อนฝูงและพบปะ พูดคุย

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการแต่งรถ การดูแลรักษา ตลอดไปจนถึงการแก้ไขปัญหาต่างๆด้วยตัวเอง

จึงอยากจะจัดกิจกรรมมิตติ้งครั้งนี้ขึ้น ณ ลานจอดรถฝั่งอิเกีย เมกะบางนา

ในวันเสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557 ตั้งแต่ 16:00น. เป็นต้นไป

จึงขอเชิญชวนเพื่อนๆมา ณ โอกาศนี้ครับ

ตำแหน่งมิตติ้งในอิเกียครับ

และรบกวนขอความร่วมมือจากเพื่อนๆดังนี้ครับ

1. งานนี้ไม่ใช่งานเปิดท้ายขายของ ถ้ามีการนัดซื้อขายอยู่แล้ว ส่งมอบกันในงานอนุโลมให้ครับ แต่ห้ามตั้งขายของเป็นกิจลักษณะ

2. ห้ามเบิ้ลเครื่อง หรือ ก่อให้เกิดเสียงดังเด็ดขาด (ใครทำท่อใหม่มา หรืออยากฟังเสียงท่อคันอื่นๆ รบกวนนัดกันภายหลังครับ)

3. ห้ามเปิดเพลงเสียงดังเพื่อโชว์ศักยภาพของเครื่องเสียงเด็ดขาด

4. ใช้ความเร็วที่เหมาะสมภายในเมกะบางนา อย่าซิ่งอย่าแว้น จนสร้างความเดือดร้อน รำคาญแก่ผู้อื่น

5. กรุณารักษาความสะอาดของพื้นที่จัดมิตติ้งด้วยครับ

สิ่งที่ควรทำเมื่อมามิตติ้ง

1. สอบถามพูดคุยกับเพื่อนๆได้ตามสะดวก ใครมีปัญหาอะไรแชร์กันได้ครับ

2. ถ่ายรูปได้ไม่อั้นครับ

3. นำเก้าอี้ ขนม นม เนย มาให้พร้อมครับ (กินเสร็จเก็บให้เรียบร้อยนะครับ 555)

เพื่อนๆคนไหนมีข้อแนะนำเสนอแนะ บอกได้เลยนะครับ

• Replies 88
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

เดี๋ยวขึ้นแบนเน่อกับอัพเดตคาเลนด้าให้ครับ ได้คลิกง่ายๆ

มาแล้วววว กำหนดการชัดชัด ^^ เดี๋ยวหาเก้าอี้ก่อนคับ 

ไปแน่นอน เจอกันครับ

ไปๆเจอกันฮ่ะ 

น่าไปจุงเบย

รถไม่หล่อเหมือนเพื่อนเขาขอไปด้วยนะคับ

เดี๋ยวขึ้นแบนเน่อกับอัพเดตคาเลนด้าให้ครับ ได้คลิกง่ายๆ

มาๆครับ รถเดิม รถแต่ง มาได้หมดครับ นี่ผมก็เจออีกหนึ่งอาการ ลูกรอกสายพานดังโครตๆ ไว้มาแชร์กันครับ

ดูในคลิปล่ะ เสียงน่ากลัวจัง หายไวๆทันงานนะพี่เกรียง 

ผมเอาเพื่อนไปด้วยนะ แต่มันขับ All New yaris ง่ะ....

ดูในคลิปล่ะ เสียงน่ากลัวจัง หายไวๆทันงานนะพี่เกรียง 

ผมเอาเพื่อนไปด้วยนะ แต่มันขับ All New yaris ง่ะ....

ว่างก็คงไปเปลี่ยนละครับ มาๆครับ

รับทราบ แล้วเจอกันครับ :)

เจอกันครับ

... ไปด้วยจิ.....

มาครับแจ็ค

นี่จะเป็นครั้งแรกที่ไป Mega บางนาเลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

โบสไม่เคยไปรึ 555+

ใกล้บ้านคับ เด้วไปแจม อิๆๆๆ

ว่างก็มาคุยๆกันครับ

ไม่เคยครับ กลัวหลงอยู่ ฮ่าๆๆๆ

ซะงั้น 555+

มีสติ๊กเกอร์คลับมาจำหน่ายในงานไหมครับพี่เกรียง เผื่อจะจัดสักชุด เดี๋ยวจะคุยกับเค้า ไม่รู้เรื่อง (อิอิ เอามาจาก Tonight show)

มีสติ๊กเกอร์คลับมาจำหน่ายในงานไหมครับพี่เกรียง เผื่อจะจัดสักชุด เดี๋ยวจะคุยกับเค้า ไม่รู้เรื่อง (อิอิ เอามาจาก Tonight show)

เดี๋ยวถามป๋าทอมให้นะครับ แต่ทางที่ดีสั่งป๋าทอมไว้เลย แล้วไปเอาในงานครับ

เดี๋ยวถามป๋าทอมให้นะครับ แต่ทางที่ดีสั่งป๋าทอมไว้เลย แล้วไปเอาในงานครับ

ขอบคุณครับพี่ ^^