Jump to content

โอนเงิน -> น้ำยาทาพลาสติกล๊อต 3

Recommended Posts

ไปเช็คราคามาเรียบร้อย เค้าทำเวบใหม่   ส่วนลดที่เคยมี มันหายไปแล้ว  555  :0036:  ทำใจก่อนนะคับ

ราคาเด้งไป 8.99 ต่อขวด ก้อยังถือว่าไม่แพง 

คิดตามอัตราแลกเปลี่ยน 33 บาทนะคับ  ตกขวดละ 8.99 $ รวมค่าส่ง FedEx ประมาณ10$ต่อขวด จะได้ที่ขวดละ 626.37 บาท

TAXสนามบิน 30% + VAT 7% ประมาณ 180 บาท / ส่ง EMS 67บาท / กล่องพัสดุ 14 บาท

คราวนี้จะจบที่ 887 บาทต่อขวดเลยนะคับ รวมส่ง EMS ให้ถึงบ้าน

แพงใช้ได้เลยคับ คราวที่แล้ว 780 ว่าแพงแล้ว 

>>> ลงชื่อดูจำนวนก่อนนะคับ ถ้าไม่ถึง 10 ขวด ไม่ได้ราคานี้คับ ผมก้อไม่สั่งคับ มันจะแพงไปมาก อันนี้ผมเฉลี่ยดูที่ 10 ขวด   :D 

ถ้าถึง 10 ขวด เดี๋ยวผมเปิดโอนเงิน จันทร์ที่ 21 เมษายนนะคับ  สั่งของศุกร์ที่ 25 เมษายน หรือเร็วกว่านั้นตามยอดโอน ครบก้อสั่งเลยคับ 

โอนเงินมาที่ 

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ (สาขาพหลโยธิน) 

ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส

เลขที่บัญชี 014-235419-5 (ออมทรัพย์)

PM แจ้งที่อยู่จัดส่งที่ผมเลยครับ หรือจะแจ้งที่นี่ก็ตามสะดวก   :D 

หมดเวลาโอน พฤหัสที่ 24 นี้นะคับ  ผมสั่ง 25 เช้า น่าจะส่งถึงไทย ก่อนวันหยุดแรงงานคับ 

ถ้ารับราคาไหว สั่งกันได้ 10 ขวด ขึ้นไป เดี๋ยวผมเปิดโอนเลยคับ เข้ามาดูอีกทีหลังสงกรานต์ได้ครับ  :D

ได้ทั้งภายนอกภายในครับ เบาะหรือคอนโซล บีบใส่ฟองน้ำเปียกสักหน่อยแล้วเช็ดได้เลย ถ้าจะให้เห็นผลดีก็ทำความสะอาดให้สะอาดเสียก่อนแล้วค่อยลงน้ำยาครับ

เรียงไว้ก่อน    :D

1. พี Cycob69

2. Sound Joe

3-4. DomOFC

5-6. Loxlex

7. บอล Genecide

8. wichit ranong 

9. shinenoi

ตามมาจาก lot แรกจนถึงวันนี้พลาดตลอด lotนี้จะไม่พลาดละมั้ง พี่ทอมครับ ของผม1 ขวดครับ เกิน 10 ขวดก็ได้ใช่ไหมครับ รอวันโอนพร้อมรับ

เหย๋  ยังไม่ได้เปิดใช้เลย เขาสั่ง Lot 3 กันแล้ว  :0026:

เอามาให้น้องใช้ให้ม่ะ ของผมใช้ไปครั้งเดียวเอง 55+