Jump to content

Recommended Posts

• Replies 794
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

สุดยอดดดดดดดดดด คันนี้ไอดอลผมเลย ที่ทำให้ผมแต่ง Mugen Type-R :0146:

อย่างเสี่ยบอล แค่ราคาเรื่อง K20A อะจิ๊บๆ

ถ้าปล่อยไว้นานกว่านี้ของจะไม่มีและราคาจะแรงขึ้นอีกนะพี่.....................

มาเป็นสาวก Mugen mc กัลครับพี่บอล อิอิ

เดี๋ยวทำกลับเดิมๆ จะเป็น Modulo ก่อน MC ครับ กันชนชุดแต่ง กองอยู่บ้านแล้ว รอเวลาคืนสู่สามัญ

แวะมาทักทายค๊าฟพี่บอล

ทักทายครับ ไม่ได้แวะไปแถวสาย 1 เลย

ทักทายครับ คุณบอล

สวัสดีครับ

คันนี้ั Ver. ไหนก็หล่อครับ...

ขอบคุณครับ แต่งตามที่ตัวเองชอบ ก็ดีใจที่คนอื่นก็ว่าสวย

คันนี้จัดเต็มตลอดค๊าฟ

แต่งเรื่อยๆครับ

สุดยอดดดดดดดดดด คันนี้ไอดอลผมเลย ที่ทำให้ผมแต่ง Mugen Type-R :0146:

ขอบคุณครับบ ดีใจที่ได้เป็นแรงบันดาลใจครับ รถคุณซุปก็คงจะได้เป็นแรงบันดาลใจให้คันอื่นๆต่อไป

หล่อมากครับ

หวัดดีน้องไกด์ Fit RS เมื่อไหร่จะเซ็ทโบครับ

อย่างเสี่ยบอล แค่ราคาเรื่อง K20A อะจิ๊บๆ

ถ้าปล่อยไว้นานกว่านี้ของจะไม่มีและราคาจะแรงขึ้นอีกนะพี่.....................

ไม่จิ๊บเลยอะน้อง พี่สู้แก๊งค์ เด็กใน DRM ไม่ไหว ใจถึง เงินถัง วางกันซะให้เราอิจฉาจริงๆ

นายหัวจัดเลย k20

ถูกหวยจะรีบจัดเลยครับ ฮาฮ่า

งานเยอะ ไม่ได้แตะ FD เลยครับ ยิ่งเข้าหน้าฝน พอว่างจะเอาไปล้าง ฝนก็ตก ก็อดอีก เป็นฤดูที่ทำให้เราห่างเหินกับ FD จริงๆ

เอารูปการเดินทางไกลครั้งล่าสุดมาย้อนรอยละกัน กรุงเทพฯ - บุรีรัมม์

หล่อจิงๆ เลยคันเนี่ยยย

อิอิ แวะเข้ามาแอบส่องค๊าบ

ปล. ขอบคุณนะคับพี่บอล

สำหรับข้อมูลเรื่องฟิมล์ และกำแนะนำร้านดีดีให้ด้วย

:wub: :wub:

สำหรับข้อมูลเรื่องฟิมล์ และกำแนะนำร้านดีดีให้ด้วย

Edit Text (พิมพ์ผิด อิอิ)

สำหรับข้อมูลเรื่องฟิมล์ และก็แนะนำร้านดีดีให้ด้วย

:lol:

งานเยอะ ไม่ได้แตะ FD เลยครับ ยิ่งเข้าหน้าฝน พอว่างจะเอาไปล้าง ฝนก็ตก ก็อดอีก เป็นฤดูที่ทำให้เราห่างเหินกับ FD จริงๆ

เอารูปการเดินทางไกลครั้งล่าสุดมาย้อนรอยละกัน กรุงเทพฯ - บุรีรัมม์

มันหล่อโฮกกกกกกกกกกกกก

สวัสดีครับพี่บอล

สวัสดีเม่า ไม่ได้เห็นคันแดงเลย

^

^

^

เหมือนน้องเม่า

คือ สวัสดีเหรอครับ ได้ๆ สวัสดีครับเฮียโบ้

K20A

สงสัยจะไม่มีโอกาสมั่งครับ เหอๆ

เหมือนยังไงครับ red ลิตรหรือเปล่า อิอิอิอิ

ของถนัดอาจารย์โบ้เลย

หล่อแบบครบๆ

ขอบคุณครับ

ว้ายยยยย

ร้องซะ แต๋วแตกเลยพี่

DookDik_019_onion.gif ร้องซะแต๋วแตกเลยพี่ใหญ่!!!!!

ฮาฮ่า คนนี้ยัง งง

สวยภายนอกสู่ภายใน

ต้องเอาให้ครบครับ

สำหรับข้อมูลเรื่องฟิมล์ และก็แนะนำร้านดีดีให้ด้วย

ดีใจที่ชอบน่ะครับ พี่เองยังไม่เคยไปติดกับร้านนั่นเลย

กลัวผลงานจะไม่ดี เดี๋ยวจะหน้าแตก

สรุปติดเบอร์อะไรมาครับ

มันหล่อโฮกกกกกกกกกกกกก

แหม เจอ ING+1 คันนี้ ผมหลบดีกว่า

มิตติ้งแบบนอกรอบ ไม่ได้ตั้งใจ กับเพื่อนมหาชัย แต่บุกมาถึงกรุงเทพฯ

Feel's เจ้าถิ่น จอดมา 3 อาทิตย์ จอดเฉยๆก็เลอะ เพราะหลังคาบ้านรั่ว

ราชา SPOON อีก 1 คัน ซุ่มเงียบ ของแท้ทั้งนั้น

รูปทั้งหมดฝีมือของคันนี้ ชัย SPOON สีเงิน

อยู่แถว พระราม 3 เจอทักทายได้ครับ