Jump to content

ขอเชิญร่วมประมูลกันหน้า ing+1 แท้ๆ เงินทั้งหมด(ไม่หักค่าใช้จ่าย)เอาไปทำบุญสร้างพระวันที่ 8 น

Recommended Posts

เป็นกันหน้าตัวที่ผมขายอยู่เนี่ยแหละ เป็นกันชนหน้า ing+1 แท้ ๆ ครับ เป็นงานไฟเบอร์จากสำนักแต่ง ing+1 japan ถอดออกจากตัวแข่ง

ประมูลมาจากญี่ปุ่น ยังไม่เคยใช้ในไทย

สภาพเคยชนมา แต่ซ่อมให้เรียบร้อยพร้อมรองพื้นให้แล้ว พร้อมเอาไปทำสีได้เลยครับ

ต้องนำไปแปลงใส่นะครับ เพราัเป็นของแท้

แต่ถ้ามีแก้ม Type-R อยู่แล้ว จับทำสี ใส่เนียนๆเลย

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

1. รายได้จากการประมูลทั้งหมด (ไม่มีการหักค่าใช้จ่าย) จะเอาไปร่วมทำบุญสร้างพระในวันที่ 8 ก.ย.55 (กิจกรรมของคลับเนี่ยแหละ) ทุกบาททุกสตางค์

2.ผู้ชนะการประมูลต้องมารับของที่ ดอนเมือง กรุงเทพฯ เองนะครับ

3.ประมูลโดยการเสนอราคาในกระทู้ได้เลยครับ

4.จบการประมูลวันที่ 6 ก.ย.55 เวลา 21.30 น. (ยืดเวลาเว็ปเป็นหลักครับ)

5.ผู้ชนะการประมูล ต้องโอนเงินให้กับทางคลับ (บัญชีทำบุญสร้างพระ)

หลังจากจบการประมูล อย่างช้าไม่เกินวันที่ 7 ก.ย.55 เวลา 9.30 น

6.หากผู้ชนะการประมูลไม่ทำตามเงื่อนไขข้อ 5

-ให้ผู้ประมูลที่ให้ราคาสูงสุดอันดับ 2 เป็นผู้ชนะแทนนะครับ

(หากผู้ประมูลที่ให้ราคาสูงสุดอันดับ 2 ไม่ทำตามเงื่อนไขข้อ 5

ให้ผู้ประมูลที่ให้ราคาสูงสุดอันดับ 3 เป็นผู้ชนะแทนนะครับ)

7.ราคาเริ่มต้นในการประมูล 999 บาท (ไม่มีราคาขั้นต่ำ ประมูลได้เท่าไหร่เอาไปเลย)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รูปประกอบครับ

ใส่แล้วหล่อแบบนี้ครับ

สอบถาม จขกท ต้องแปลงไหมครับ

ต้องนำไปแปลงใส่ครับ เพราัเป็นของแท้

แต่...ถ้ามีแก้ม Type-R อยู่แล้ว จับทำสี ใส่เนียนๆเลย

ของดีๆ ดัน

สำหรับใครที่สงสัย

คือกันชนหน้าแท้ของญี่ปุ่้นเนี๊ยะ จะใส่กับรถ FD2 ซึ่ง FD2 ญี่ปุ่นจะใช้แก้ม Type-R

ดังนั้นกันชนหน้าตัวนี้ซึ่งเป็นของแท้ จึงต้องใส่กับแก้ม Type-R ครับ

ของดีๆ ดัน

สำหรับใครที่สงสัย

คือกันชนหน้าแท้ของญี่ปุ่้นเนี๊ยะ จะใส่กับรถ FD2 ซึ่ง FD2 ญี่ปุ่นจะใช้แก้ม Type-R

ดังนั้นกันชนหน้าตัวนี้ซึ่งเป็นของแท้ จึงต้องใส่กับแก้ม Type-R ครับ

ขนาดแก้มไทปอาใหญ่กว่าของเอฟดีรึป่าวครับ

ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 4,500 บาท ครับ

ปล.ของแท้ ๆ แต่ราคาถูกกว่าของ copy อีกอ่ะ พรุ่งนี้ สามทุ่มครึ่ง รู้ผลครับ

ขอให้ได้เงินไปทำบุญเยอะ ๆล่ะกันเน้อ