Jump to content

** ภาพงาน CCTH Drag Racing Party 2012 (photo by PoP) **

Recommended Posts

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทีมงานที่จัดงานนี้ขึ้นมานะครับ เพราะเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้มาดูงาน Drag และแบบใกล้ชิดขนาดนี้ งานนี้สนุก มันส์ มากๆครับ

รูปเยอะมากครับ ผมคัดมาลงพยายามจะให้มีครบทุกคันนะครับ ถ้าไม่มีคันไหนขออภัยด้วยนะครับ

รถที่คันสวย เท่ห์กันมากๆครับ แถมแรงกันจริงๆครับ ไม่กล้าเอารถลงแข่งด้วยเลยครับ ฮ่าๆ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาชมนะครับ ติ ชม ได้เต็มที่เลยนะครับ จะได้เก็บความคิดเห็นไปพัฒนาฝีมือต่อไปด้วยครับ (รูปย่ออย่างเดียวครับ ยังไม่ได้ปรับแต่งอะไรครับ)

ช่วงสายอากาศดีมากๆครับ (พอดีผมไปสายหน่อย ไปถึง 11 โมงช่วงซ้อมกันอยู่เลยครับ)

ชอบลายข้างรถนี้จริงๆครับ แถมรถแรงมากครับ สุดยอดเลย

ขอบคุณที่มาร่วมสนุกกัน และขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ด้วย

ว่าแต่ กล้องนี้ ไม่มีพริตตี้เลยแฮะ ไม่น่าเชื่อว่าไม่ได้ถ่ายมา

รวมถึงขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีของเราทั้ง 3 ผลิตภัณฑ์ด้วยครับ

บริษัท บริดจสโตนเซลล์ (ประเทศไทย) จำกัด

Bridgestone Sales (Thailand) Co.,LTD.

ยางซิ่ง วิ่งดี ไม่กลัวน้ำ

Mr.Prakanpai ชัดเจน...จริงใจ...คุ้มค่า...

ซื้อประกัน หรือ ผลิตภัณฑ์ HKS ต้องนึกถึง Mr.Prakanpai

สายด่วนสำหรับลูกค้า 24 ช.ม. ที่ 086-327-8778

น้ำมันเครื่อง Selenia จากอิตาลี ที่ทุกคนไว้ใจ

งานดีๆๆที่พลาดไป...งานหน้าจะไม่พลาดเลย ขอบคุณภาพสวยๆคับ

ภาพสวยครับ ขอบคุณครับ ขออีก ขออีก

แวะมาชมบรรยากาศงานดีๆคับ

รถแรงและสวย ๆ ทั้งนั้นเลย

ขอบคุณภาพสวยๆครับ งานนี้ติดงานอดไป T_T

ขอบคุณทุกท่านครับ ยังมีอีกครับ เดี๋ยวอัพให้เรื่อยๆครับ

ขอบคุณที่มาร่วมสนุกกัน และขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ด้วย

ว่าแต่ กล้องนี้ ไม่มีพริตตี้เลยแฮะ ไม่น่าเชื่อว่าไม่ได้ถ่ายมา

รวมถึงขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีของเราทั้ง 3 ผลิตภัณฑ์ด้วยครับ

บริษัท บริดจสโตนเซลล์ (ประเทศไทย) จำกัด

Bridgestone Sales (Thailand) Co.,LTD.

ยางซิ่ง วิ่งดี ไม่กลัวน้ำ

Mr.Prakanpai ชัดเจน...จริงใจ...คุ้มค่า...

ซื้อประกัน หรือ ผลิตภัณฑ์ HKS ต้องนึกถึง Mr.Prakanpai

สายด่วนสำหรับลูกค้า 24 ช.ม. ที่ 086-327-8778

น้ำมันเครื่อง Selenia จากอิตาลี ที่ทุกคนไว้ใจ

ร่วมขอคุณสปอนเซอร์ใจดี ทั้ง 3 ด้วยครับที่ร่วมให้งานนี้สำเร็จไปด้วยดีครับ

ส่วนที่ไม่มีรูปพริ๊ตตี้ เพราะว่าการแข่งขันสนุกมากครับลืมถ่ายรูปพริ๊ตตี้ไปเลย :P 5555

จริงๆแล้วพอดีไปสายครับ เลยช่วงงานเปิด และเห็นพักกันเลยไม่ได้เข้าไปถ่ายครับ และรีบกลับตอนฝนตกพอดีก็อดถ่ายอีก

ขอบคุณพี่ๆทีมงานที่จัดงานนี้ด้วยนะครับ สนุกมากๆครับ

ภาพสวยมากครับ รอติดตามครับ ^^

ขอบคุณที่มาแชร์ให้ชมครับ ^ ^

ขอบคุณมากครับ ยังเหลืออีกพอควรครับ ทยอยๆอัพให้เรื่อยๆครับ

ขอบคุณมากครับผม ภาพสวยแถมติดรถผมด้วย 2 รูปขอบคุณนะครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวมีอีกครับ อาจจะมีติดเพิ่มอีกหรือเปล่าลองดูละกันครับ