Jump to content

@~~เด็กหอ<ม.หอการค้าไทย>~~@

Recommended Posts

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านหลังใหม่ของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ลูกแม่ไทรทุกยุคทุกสมัย ทั้งเก่าและใหม่ และที่กำลังจะเป็นครอบครัวเดียวกัน....ยินดีต้อนรับจากใจจริงครับ......ผมนายโอม ณ หอการค้าไทย เรียนจบและทำงานที่มหาวิทยาลัยแห่งนี้มาหลายปี และยังคงอยู่ด้วยความผูกพัธ์และความรักที่มีต่อ สถาบัน บรรยากาศ และอีกหลายๆๆอย่างในสถาบันแห่งนี้.....เข้ามาพูดคุยกันนะครับ

เอ้า!! ใครอยู่หอการค้าฯ เข้ามาคุยกันได้นะครับ

ผม เอก คณะวิศวะฯ สาขาอุตสาหการ รุ่น8 ปี40ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ

ลืมธรรมเนียมเลย....

ผมโอมค้าบ เศรษฐศาสตร์ รหัส 44310468 รุ่น 39

ยินดีต้อนรับและช่วยเหลือค้าบ

แวะมารายงานตัว กะ อาจารย์โอม หน่อย 5555++

ใกล้ได้ใช้บริการอีกแล้วนะค้าบพี่สาวคนสวยยยย

วันนี้มีกิจกรรม 5 ส ที่มหาวิทยาลัยหอการค้านะค้าบบบบบบ สนุกกานนใหญ่

มารายงานตัวแล้วคร้าา UTCC Comm Arts.รุ่น...ไม่อยากระบุเลย 555

ยินดีต้อนรับค้าบบบบบ แวะมาคุยกานนบ่อยๆๆนะค้าบ

• 3 weeks later...

มาแว้วคร๊าบบบ หายากจริงๆ กระทู้นี้ Search ยังไงก็ไม่เจอ :(

กว่าจะมาได้นะน้องงงงงงง

แวะมารายงานตัว กะ อาจารย์โอม หน่อย 5555++

รุ่นไหน ปีไหน คณะไหน อ่ะคุณเก๋

• 2 weeks later...

หายไปไหนกันหนอออ สงสัยไปขับ FB กันหมดแล้วแน่เลย

FD ในมหาลัยเราเยอะอยู่ แต่ไม่รู้ใครแก็งไหน เยอะจัดดดด

• 2 weeks later...
  • 4 weeks later...

มาแว้ววว...มาช้ายังดีกว่าไม่มา

ปุ้ยคร่า จบจากสาขา AIS (Accounting Information System) รหัส 46XXXXXX เด็กฟ้ามุ่ยอ่ะ

ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ แต่จะเข้ามาทักทายบ่อย ๆ นะชาว UTCC

ปล. บางทีก็แวะเข้าไปหาอาจารย์ ก่อนหน้านี้มีไปนั่งเรียนเพิ่มอยู่เทอมนึงแต่เป็นวันเสาร์ ไว้วันไหนเข้าไปจะแอบเฉี่ยวเจ้าของกระทู้นะ อิอิ

มาแว้ววว...มาช้ายังดีกว่าไม่มา

ปุ้ยคร่า จบจากสาขา AIS (Accounting Information System) รหัส 46XXXXXX เด็กฟ้ามุ่ยอ่ะ

ไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ แต่จะเข้ามาทักทายบ่อย ๆ นะชาว UTCC

ปล. บางทีก็แวะเข้าไปหาอาจารย์ ก่อนหน้านี้มีไปนั่งเรียนเพิ่มอยู่เทอมนึงแต่เป็นวันเสาร์ ไว้วันไหนเข้าไปจะแอบเฉี่ยวเจ้าของกระทู้นะ อิอิ

ยินดีได้รู้จักค้าบน้องปุ๋ยยย ยังไงแวะมาเฉี่ยวบ่อยๆๆนะค้าบบบบ ไม่มีเพื่อนคุยเลยยยย