Jump to content

Phetchaburi zone

Recommended Posts

• Replies 374
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ของผม MUGEN RR สีดำ อ่าครับ

วันน้ีใช่คันท่ีจอดหลังศาลจังหวัดป่าวครับ ไปศาลมาเลยเห็น

วันน้ีใช่คันท่ีจอดหลังศาลจังหวัดป่าวครับ ไปศาลมาเลยเห็น

ใช่แล้วครับ สิงสถิต อยู่ใต้ร่มไม้ หลัง ศาลเพชร

ไปด้วยจิ

ได้เลยครับพี่มวย

ประกาศ สติ๊กเกอร์คลับเปิดจำหน่ายแล้ว รีบๆหน่อยครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?showtopic=892

หรือเข้าไปดูกระทู้ท่ีห้องรับแขกครับ

อย่างไงก็รีบโอนเร็วๆนะครับ ล็อตแรก500ชุด ตอนน้ีน่าจะทะลุ300แล้ว อีกนานกว่าจะทำใหม่

ยินดีต้อนรับครับ มาเพชรบ่อยป่าวครับ

สวัสดีครับ ผมไปเพชรฯเดือนละครั้งครับ เดี๋ยวเสาร์อาทิตบ์นี้ก็ไปอีก

บ้านพ่อตาอยู่บ้านแหลมครับ :)

สวัสดีครับ ผมไปเพชรฯเดือนละครั้งครับ เดี๋ยวเสาร์อาทิตบ์นี้ก็ไปอีก

บ้านพ่อตาอยู่บ้านแหลมครับ :)

ถ้าผ่านมาในเมืองเจอกันทักทายได้ครับ

เพชรบุรี คนเยอะดีเนอะ อิจฉาๆ <_< <_< <_<

ดูให้ดีครับ แล้วจะรู้ว่ามีไม่กี่คน 555

จัดเต็มเลยครับพี่น้อง

สั่งสติ๊กเกอร์ยังครับ

ถ้าผ่านมาในเมืองเจอกันทักทายได้ครับ

ได้เลยครับ ใครเจอผมก็ทักทายได้ครับ รถคันในลายเซนต์เลย

แล้วปกติในเมืองเพชรฯไปล้างรถกันที่ไหนครับ

ได้เลยครับ ใครเจอผมก็ทักทายได้ครับ รถคันในลายเซนต์เลย

แล้วปกติในเมืองเพชรฯไปล้างรถกันที่ไหนครับ

แต่ตอนนี้ลอกสติกเกอร์บ้านเก่าออกแล้ว รอรับสติกเกอร์ใหม่อยู่ ;)

ก็มีหลายร้านครับ ร้านพรีเมียร์อยู่ถนนเพชรเกษมออกมาทางโรงบาลเพชรรัชแล้วก็เข้าคู่ขนานเป็นร้านของพ่ีท่ีอยู่ในคลับเก่าแต่ตอนน้ีไมค่อยเห็นเข้ามาเล่น

ร้านในซอยนาเตยทางไ่ปbig c เข้าซอยไปไม่ถึง50เมตรอยู่ทางขวา ส่วนตัวล้างบ่อยครับบริกบรดีใช้ได้ รถเยอะมาก

อีกท่ีก็big c ครับระหว่างรอก็เดินเล่นในbig c

สติ๊กเกอร์ผมก็รอเหมือนกันครับอยากได้เร็วๆ

ก็มีหลายร้านครับ ร้านพรีเมียร์อยู่ถนนเพชรเกษมออกมาทางโรงบาลเพชรรัชแล้วก็เข้าคู่ขนานเป็นร้านของพ่ีท่ีอยู่ในคลับเก่าแต่ตอนน้ีไมค่อยเห็นเข้ามาเล่น

ร้านในซอยนาเตยทางไ่ปbig c เข้าซอยไปไม่ถึง50เมตรอยู่ทางขวา ส่วนตัวล้างบ่อยครับบริกบรดีใช้ได้ รถเยอะมาก

อีกท่ีก็big c ครับระหว่างรอก็เดินเล่นในbig c

สติ๊กเกอร์ผมก็รอเหมือนกันครับอยากได้เร็วๆ

ร้านคุณโต้งผมเคยไปใช้บริการมาแล้ว บริการดีเลย ส่วนที่บิ๊กซียังไม่เคยลองเพราะชอบเฝ้ารถตอนล้างด้วยครับ

แต่อีกร้านเดี๋ยวคงต้องหาโอกาสไปลอง :)

สวัสดีครับคนเพชรบุรีเหมือนกัน ชื่อบอลนะครับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับบ้านจะอยู่บ้านแฟนที่หัวหินครับ

จขกท. แต่ JS รู้สึกเหมือนผมจะเคยเห็นรถจอดอยู่ถนนเส้นโรงเรียนวัดดอนอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า