Jump to content

ขอความกรุณาหน่อยครับ เลิกโพสที่เวปเก่า เลิกพูดถึงเวปเก่า กันเถอะครับ !!!

Recommended Posts

แค่อยากจะบอกว่า เราเลิกพูดถึงเวปเก่า ไม่ต้องตอบอะไรที่นั่นแล้ว ดีกว่าครับ จองเวรไปก็ไม่ได้อะไร

มันไม่จบไม่สิ้นซะทีครับพี่น้อง แก้กันไป แก้กันมา เหน็บแนม กันไปมา ผมว่ามันไม่เวิกค์ครับ

ส่วนคนที่โดนแบนไป ก็ปล่อยไปเถอะครับ คุณจะเอา ID นั้นไปเล่นบนเวปถ่อยๆ ขนาด Admin ยังต้องจ้างคน

นอกมาดูแล แล้วไอคนนอกก็แบนมั่วซั่ว เวปก็ล่มบ่อย สตาฟ(บางคน)พูดกวนตรีนอีก ลบกระทู้ไร้เหตุผล ยังอยาก

ได้ ID คืนอีกหรอครับ ถ้ารู้ว่าเค้าถ่อย แถมยังมีสมาชิก กาฝาก ปากดี(บางคน) อยู่ในนั้นอีก ผมว่าก็ไม่ต้องพูดถึง

กันอีกดีกว่าครับ ดีไหมครับพี่น้อง

ถ้าเรายิ่งพูดถึงเค้าในเวปนี้ เท่ากับเราสนใจพวกเค้านะครับ เดี๋ยวเวปนั้น ก็เปนแค่เวป Chat แล้วครับ

ไว้คุยเม้าส์แตก ตอนหลังเลิกงานให้พวก หัวเขียว ขาใหญ่คุยกัน ส่วนหน้าใหม่ๆมาหรอ ?? ถามไปก็คงเงียบ

และโดนขาใหญ่ส่วนกลับมาว่า ใส่รูปประจำตัวก่อนครับ GU เหนบางกระทู้คนถามแมร่งใส่รูปแล้ว ไอเวรที่บอก

ให้ใส่รูปประจำตัวด้วยครับ ไม่เห็นมันจะมาตอบห่าไรเลย แล้วคุณจะไป เจือกอะไรกับเค้าวะคับผมล่ะงง

(แอบนอตหลุดครับ โทษที)

สรุป ก็คือ เจตนาของผม อยากให้พี่น้องเล่นแต่เวปนี้ เลิกพูดถึงเวปเก่า แล้วกันครับ ถ้าเกลียดเวปเก่าแล้ว

(เหมือนผม)

อย่าปล่อยให้เค้าเอากติกาบ้านเก่ามาย้ำๆ ใส่กะลาหัวเรา เราโพสไรไปมันก็ลบหมดอยู่แล้ว

เพราะฉะนั้นจบนะครับ พี่น้อง

ปล. ไม่มีการอ้างชื่อ ใดๆนะครับ ผมสุภาพชน ครับ ลาก่อน "เวปถ่อย"

อันนี้จริงเห็นด้วย

มาบ้านใหม่แล้ว ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ ในบ้านใหม่ก็พอ

ต่างคนต่างอยู่กันไป

เห็นด้วยครับ

ไม่งั้นมันก็จะเป็นคำค่อคำไปเรื่อย ไม่สิ้นสุดครับ

มาทำให้บอร์ดใหม่ มีชีวิตชีวาดีกว่าครับ

เดี๋ยว ครบสัปดาห์นึง ผมจะแจ้งลบกระทู้นี้นะครับ

เพื่อเป็นการบ่งบอกว่า จะไม่สนใจเวปนั้นอีกแล้ว ต่างคนต่างอยู่

แต่ตอนนี้ ขอประชาสัมพันธ์ ไปก่อนแล้วกันนะคับ

เอ้อ ลืมไป เรื่องลายเซ็นด้วยนะครับ ไม่ต้องไปเขียนถึงเวปเก่า ถ่อยๆ ละครับ

เสียสายตาพวกพี่ๆเองด้วยนะครับ

ทำบ้านนี้ให้อบอุ่น มีแต่คำว่าพี่น้อง ไม่มีคนบ้าอำนาจ ให้บ้านนู้นอิจฉากันดีกว่าครับ

เห็นด้วยมากๆครับ เบื่อๆแล้วมันเหมือนไม่สร้างสรรค์ กลัวจะเหมือนเสื้อแดงเสื้อเหลือง ไม่รู้จะทะเลาะไปเพื่อใคร ทะเลาะแล้วได้อะไร

เห็นด้วยเลยน้อง

เดี๋ยวมันก็จะกลายเป็นเวปแชท คุยกันแต่เรื่องเฉพาะกลุ่ม เรื่องส่วนตัว ห้องนึงเม้ากันอยูไม่กี่คน

ถึงคนจะเข้าเยอะ แต่กระทู้ไม่เคลื่อนไหว ก็จบเห่กันไปเอง

ไมได้เข้าบ้านเก่ามา 5 -6 วันแล้ว ตอนนี้รู้สึกเฉยๆและ

อีกสักพักก็คงไม่มีใครพูดถึงแล้วครับ...และก็คงไม่มีใครสนใจ

มีแต่ช่วยกันเร่งสร้างบ้านใหม่ ให้น่าอยู่