Jump to content

บุคคลนี้โกงเงินครับ

Recommended Posts

• Replies 209
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

PU MidNight

มารายงานความคืบหน้านะครับ ได้ถามๆน้องที่อยู่แถวอมตะแล้ว น้องบอกว่าคันสีเหลืองนี้อยู่ในซอยบ้านเค้าพอดี คนขับเป้นผู้หญิง ชุดแต่งing ทะเบียนจำไม่ได้   และอีกคัน สีเหลืองเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่ชุดแต่ง ing  

Tommie

ที่ผมอ่านแล้วไม่สบายใจคือ ข้อมูลไปลงที่ชื่อผู้ไม่เกี่ยวข้องได้อย่างไรน่ะคับ ทั้งๆที่รถขายเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วเป็นปี     ที่ผมนั่งคิดตอนนี้คือ ถึงตอนนี้บอลไม่มีตัวตนแล้ว และรถคันนี้ก้อไม่ได้เกี่ยวก

skinnat

วันนี้ผมจะไปแจ้งความดำเนินคดีแล้วครับ ให้โอกาสออกมารับผิดชอบหลายวันและครับ คืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมมาแจ้งอีกทีนะครับ  ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ช่วยเหลือ

แวะมาดันๆ สูงๆ ^^

เจ้าตัวเค้าจะรู้รึป่าวหนอ ว่าในคลับนี้มีแต่คนคิดถึง..รึว่าตายห่าไปแล้ว

ไม่มีเงินกินข้าว บอกพี่ใด้นะน้อง ทำแบบนี้ลำบากคนอื่นเค้ารู้ไหม อิอิ  pm. ma na ka

เข้าใจความรู้สึกครับ เคยโดนโกงในเว็บนี้เหมือนกันครับ มีเด็กคนนึงขายกล่องTV Tuner DVB T2 ขับFDสีดำหน้าจะอยู่แถวหลักสี่ ผมเกรียนๆน่าจะเป็นนักเรียน ม.ปลาย ซื้อกล่องมาตอนต้นปีให้พี่พรติดให้แล้วกล่องใช้ไม่ได้ โทรไปไม่รับบางทีก็ปิดเครื่องโทรไปประมาณเดือนนึงถึงรับแล้วบอกว่าของยังไม่มาถ้ามาแล้วจะโทรมาบอก ทุกวันนี้หายหัวโทรไปติดแต่ไม่เคยรับ ขายก็แพงกว่าที่อื่นซื้อมา4,500บ้านหม้อขาย2,800 ขี้เกรียจเอาเรื่องถือว่าทำทานให้เด็กมันครับ เป็นกำลังใจช่วยครับ ขอให้ตามได้ไวๆครับ

เดี่ยวผมช่วยตามครับชลบุรี ท่าคันนี้อยู่ในกลุ่มชลบุรีโซนนะครับ  หาไม่ยาก  นอกจา่กขายรถไปแล้วครับ  ยินดีช่วยตามครับ :P

วันนี้ผมจะไปแจ้งความดำเนินคดีแล้วครับ ให้โอกาสออกมารับผิดชอบหลายวันและครับ คืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมมาแจ้งอีกทีนะครับ 

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ช่วยเหลือ

ดูจากข้อมูล เบืองต้น คนคนนี่ มีเงินนะเนี่ย แต่ไมทำแบบนี่หว่า อยากรู้ข้อมูลบุคคลท่านนี่ PM มาครับ ช่วยเหลือกัน

สืบมาว่าชลบุรี มีสีนี้สองคันครับ  สีเหลือง มีอยู่ในอมตะชลบุรี  กะแถวเส้นบายพาสชลบุรี ไม่นานคงตามเจอแน่นอนครับ  :P

อย่าให้ตก แต่เอ คู่กรณี แวะมาอ่าน ไม่อยากตอบก็ หลังไมค์ กับ จขกท.ก็ได้นะครับ ถ้ากลัวอายละก็....^^