Jump to content

อยากชวนเพื่อนไปมี้ตติ้งที่มาเลย์

Recommended Posts

ใครว่ารถผมไม่บาย เค้าเรียกรถจดประกอบ เอาซากอะไหล่เก่าๆเหลือจากที่ลูกค้าไม่เอาแล้วมาใส่รถเองให้หมด แล้วทำเชยพอลูกค้าขอคืนก็ทำมึนๆๆ เยี่ยมมั๊ยครับ

• Replies 980
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ใครว่ารถผมไม่บาย เค้าเรียกรถจดประกอบ เอาซากอะไหล่เก่าๆเหลือจากที่ลูกค้าไม่เอาแล้วมาใส่รถเองให้หมด แล้วทำเชยพอลูกค้าขอคืนก็ทำมึนๆๆ เยี่ยมมั๊ยครับ

งานนี้มีเคลียยาวแน่ ทั้งพาด ทั้งพิง เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ อยากให้ทุกคนสู้ สู้เหมือนผม 55

งานนี้มีเคลียยาวแน่ ทั้งพาด ทั้งพิง เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ อยากให้ทุกคนสู้ สู้เหมือนผม 55

:rolleyes:

แสดงความเห็นด้วยอย่าเงียบ

เอาไปมาเลรอบนี้ตะลึงกันแน่ อ้อ เพื่อนผมชาวมาเลฝากเตือนใครที่ไปมาเลจอดรถระวังกันด้วยนะคับ เพราะคาบอนไฟเบอร์เป็นที่ต้องการมาก

ไปกัน ไปกัน

ได้เลยครับพี่ยินดีครับ หายไปไหนมาสบายดีนะพี่ป้อม เดี๊ยวรอสรุปวันกับเรี่องเอกสารรถให้ลงตัวก่อนนะครับ ตอนนี้ยังไม่เรียบร้อยเกรงว่าไปแล้วจะต้องไปนอนกินข้าวแดงแถวโน้นละแย่เลย

ได้เลยครับพี่ยินดีครับ หายไปไหนมาสบายดีนะพี่ป้อม เดี๊ยวรอสรุปวันกับเรี่องเอกสารรถให้ลงตัวก่อนนะครับ ตอนนี้ยังไม่เรียบร้อยเกรงว่าไปแล้วจะต้องไปนอนกินข้าวแดงแถวโน้นละแย่เลย

ของคันอื่นพร้อมไม่มีปัญหามีแต่ของพี่คันเดียวนั้นแหละปัญหาใหญ่เลย ดันไปใส่โชว์ไว้ ถ้าเป็นถังคาร์บอนลายสาม มันจะให้เข้ามั้ยพี่ จัดๆๆๆๆเลย

ของคันอื่นพร้อมไม่มีปัญหามีแต่ของพี่คันเดียวนั้นแหละปัญหาใหญ่เลย ดันไปใส่โชว์ไว้ ถ้าเป็นถังคาร์บอนลายสาม มันจะให้เข้ามั้ยพี่ จัดๆๆๆๆเลย

รถหล่ออะ

รถแข่งนี่หว่า ขับบนถนนได้ไง

แข่งกัอยู่สองคัน มารเทา js มารขาว feel's คันอื่นอย่าไปแค่เค้าน่ะ

คาร์บอนครึ่งคันแล้วเบาๆแบบนั้นน่าจะไปเร็วน่ะ

โชคดีรถเราม่ายสักคาร์บอนนึง มีแต่เหล็กมาตราฐาน ISO ติดรถ

สนใจ หางม้าย ของเค้ามีนะ

ผ่อนได้ไหม ?

หรือลองเอามาใส่เทสดูก่อนสัก 8 ปี ว่าระบบ Aerodynamics เยี่ยมยอดแค่ไหน

อิอิ

ผ่อนได้ไหม ?

หรือลองเอามาใส่เทสดูก่อนสัก 8 ปี ว่าระบบ Aerodynamics เยี่ยมยอดแค่ไหน

อิอิ

ยกเลิกการขายครับ ขอบคุณ CCTH สำหรับพื้นที่ขายของ 555