Jump to content

รีวิว น้ำยาฟื้นฟูพลาสติกให้กลับมาดำได้เหมือนเดิม

Recommended Posts

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 504 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton 1 ขวด
2. Suracsin-a 1 ขวด
3. Davidtour 1 ขวด
4. Sofig 1ขวด
5. ooyuncle 1 ขวด

6. Skystory 1 ขวด

7. Macross 1 ขวด

อีก 3 ขวด :D

• Replies 230
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

จัดมาด้วยครับป๋า 1 ขวด ไม่ต้องส่งครับ ไปรับเองได้ป่าวครับที่ โลตัสเรียบด่วน

ได้สิจ๊ะ ^_^

สั่งด้วยครับพี่ป๋าทอมมี่ 1 ขวด ครับผม รับเองโลตัสเลียบด่วนได้ใช่ไหมครับผม :D

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 504 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton 1 ขวด
2. Suracsin-a 1 ขวด
3. Davidtour 1 ขวด
5. ooyuncle 1 ขวด

6. Skystory 1 ขวด

7. Macross 1 ขวด

8. เสี่ย 1 ขวด

9. สามคัง 1 ขวด

10. พี่พร 1 ขวด

11. palapa_tent 1 ขวด

ตามนี้นะคับ ใครสะดวกโอนตังค์ โอนเลย

PM แจ้งที่อยู่ มาได้เลยคับ โอนครบสั่งเลย

SCB  ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส

เลขที่บัญชี 014-235419-5

รับโลตัส โอนมา 500

ส่ง EMS เพิ่มมาอีก 67 บาท +กล่อง 12 บาท  เป็น 579 บาทคับ

ครบแล้วครับพี่ทอม  :)   ผมไม่รีบนะครับ  แต่อยากได้  เพราะมันซีดจนเป็นสีเทาแล้วครับ :(

ถ้าอาการหนักจนผิวเสียขาว มันช่วยไม่ได้นะคับ เข้าใจตามนี้ก่อนนะคับ มันไม่ใช่น้ำยาวิเศษขนาดนั้น ตายแล้วคือตาย ไม่ฟื้นนะคับ :D

สมาชิกรบกวน ทำตามเสตปการสั่ง ด้วยนะคับ ช่วยผมหน่อย เดี๋ยวผม งง  555

ผมเป็นธุระให้ สั่งให้ จัดส่งให้ ไม่มีเซอวิสชาร์จซักบาท ช่วยผมนิดนึงนะคับ :D

รายชื่อสั่งซื้อ Ultra Protectant ขวดละ 500 บาท (ยังไม่รวม EMS)

1. Tonycotton 1 ขวด ไปเชียงใหม่ เดี๋ยวออกให้ก่อน :D 
2. Suracsin-a 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS
3. Davidtour 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS
5. ooyuncle 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง EMS

6. Skystory 1 ขวด   โอนแล้ว ส่ง EMS

7. Macross 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

8. เสี่ย 1 ขวด  โอนแล้ว ส่ง Lotus

9. สามคัง 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

10. พี่พร 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

11. palapa_tent 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

12. น้ำพริก 1 ขวด โอนแล้ว ส่ง Lotus

13. Ae 1 ขวด  โอนแล้ว ส่ง Lotus

14. bleachoat 1 ขวด

ตามนี้นะคับ ใครสะดวกโอนตังค์ โอนเลย PM แจ้งที่อยู่ มาได้เลยคับ โอนครบสั่งเลย

SCB  ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส  เลขที่บัญชี 014-235419-5

รับโลตัส โอนมา 500   ส่ง EMS เพิ่มมาอีก 67 บาท +กล่อง 12 บาท  เป็น 579 บาทคับ

ชักเยอะเกินละคับ ผมว่าจะโดนภาษี 20% เอานะคับ พอก่อนเถอะ

ยอดโอน update ล่าสุด ศุกร์ดึก   :D 

แจ้งโอนเงิน ลำดับ แปด และ สิบ เรียบร้อย

ความไวเป็นเรื่องของปิศาจ คริคริ

โอนตามไปเรียบร้อยแว้วววว ^^

ว่าย ๆ ๆ ตายแหล่วยังไม่ได้โอน ผมเข้าเวปได้ตอนกลางคืนแอบเมียเล่น พรุ่งนี้โอนคับพี่ทอมมี่..

เคคับ ไม่รีบ แค่ก่อนวันจันทร์พอคับ สั่งเสาทิต เค้าก้อไม่ได้ส่งคับ หยุดเหมือนเรานี่แหละ

ตามนั้นครับพี่ทอมมี่

ผมขอเสนอทางเลือกอีกหนึ่งทางครับ

พอดีมีร้านที่ผมสั่งพวกเสื้อผ้ารองเท้า/Option ต่างๆจากเมกา

ตอนนนี้ร้านเค้ารับเคลียร์ภาษีขาเข้าด้วย,ฝากหิ้วของกลับด้วย

ถ้าโปรเจ็คนี้ผลตอบรับสูงมากๆๆผมว่าพี่ลองๆสอบถามค่าบริการน้องเค้าดูได้นะครับ

ผมคิดว่ายังไงๆก็คุ้มครับ ลิงค์เวปด้านล่างนะครับพี่

http://www.lolliesstore.com/

ขอบคุณนะคับ :D

ที่อ่านๆ ผมลองตีดู ของประมาณ 8 กิโล ค่าส่งก้อประมาณ 4600 ครับ

ที่ผมสั่งจากเวบมาไทย ค่าส่งประมาณ 80$  ประมาณ 2500 ถูกกว่า  แต่ไปลุ้นตรงภาษี ถ้าโดนก้ออีก 530 บาท ยังโออยู่น่า 555

เดี๋ยวเก็บเพิ่มเอา คนละ 50 :P

ผมดูๆไปนะ เข้าใจว่า ของที่เราสั่งๆกันมันหนัก แต่ถูกน่ะคับ ส่งไปรษณีย์น่าจะคุ้มที่สุดล่ะ

ถ้าแว่นตา กระเป๋า แบบเบา แต่แพง หิ้วเอาแบบนั้นคุ้มกว่า :D

สั่งมั้๊ยคับ ไหนๆ ก้อไหนๆละ อีกซักขวดจะเป็นไร ว่ามานะคับ :D

ป๋าทอม ผมโอนแล้วนะครับวันนี้ 05/07/2013  8.20  ยอด 580.33 ครับ ส่ง EMS

ลำดับที่ 2 ครับ