Jump to content

Recommended Posts

ใครที่ยังไม่มีทีม หรือว่าไม่ได้สังกัดโซนไหน อยากร่วมสนุกด้วยกัน ลงชื่อเลยนะครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/11286-%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%97%E0%B8%B9%E0%B9%89-%E0%B8%A3%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%A7%E0%B9%80%E0%B8%89%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88-%E0%B8%AA%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%A8%E0%B8%B6%E0%B8%81-%E2%80%9Cccth/

:0108:  :0108:  :0108:  :0108:  :0108:

555 เพิ่มเติมครับ....

ฟุตบอลไนกี้ นี่ได้เป็นสปอนเซอร์หรือเปล่าครับ

ใครจะอยู่ ใครจะไป เดี๋ยวรู้จัก

หรือว่าเดี๋ยวรู้กัน ครับ

หราเต็มหน้า1 เลยอ่ะ เข้าหน้าเพจเจอแล้วเคืองตาทุกครั้งเลยอ่ะคร้าพพ

:D :D  :D  :D  :wub:  

ไนกี้ไม่ได้สนับสนุนครับ แต่อยากเอามาใส่ สวยดี ความชอบส่วนตัว
ถ้ามันรบกวนสายตา ขนาดนั้น ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ
ถ้าวันงาน ได้มาร่วมงาน เดี๋ยวรู้จัก กันครับ
แต่ถ้าสนใจ ร่วมการแข่งขันกับเพื่อนๆ เดี๋ยวรู้กัน ครับ ว่า ทีมไหน จะเล่นเก่งกว่า

:D

Edited by 96.5%XX

ไนกี้ไม่ได้สนับสนุนครับ แต่อยากเอามาใส่ สวยดี

ถ้าวันงาน ได้มาร่วมงาน เดี๋ยวรู้จัก กันครับ

แต่ถ้าสนใจร่วมการแข่งขันกับเพื่อนๆ เดี๋ยวรู้กัน ครับ ว่า ทีมไหน จะเล่นเก่งกว่า

HKS เป็นสปอนเซอร์สินะ หาของรางวัลมาเยอะๆนะ อิอิ

CAR-UP ขอสนับสนุนของรางวัลครับ ปั๊มติ๊ก Walbro 255LPH พร้อมติดตั้ง มูลค่า 3,500 บาท 1 รางวัลครับ

Edited by Dirty Bit

CAR-UP ขอสนับสนุนของรางวัลครับ ปั๊มติ๊ก Walbro 255LPH HP พร้อมติดตั้ง มูลค่า 3,500 บาท 1 รางวัลครับ

อยากได้รางวัลนี้ ต้องเป็นดาวซัลโวแหละ อิอิ

ไนกี้ไม่ได้สนับสนุนครับ แต่อยากเอามาใส่ สวยดี ความชอบส่วนตัว

ถ้ามันรบกวนสายตา ขนาดนั้น ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

แต่ถ้าสนใจ ร่วมการแข่งขันกับเพื่อนๆ เดี๋ยวรู้กัน ครับ ว่า ทีมไหน จะเล่นเก่งกว่า

-ขอบคุณคร้าพ ติเพื่อก่อครับ ตกลงรู้จักก็รู้จัก 555 รักคลับบนี้มาก

ส่วนสปอนเซอร์ ขอเป็นลองกองสักสามกระสอบได้ไหมครับ พอดีที่บ้านปูก

ในงานจะมีใครกินมั๊ยอ่ะ?

-ขอบคุณคร้าพ ติเพื่อก่อครับ ตกลงรู้จักก็รู้จัก 555 รักคลับบนี้มาก

ส่วนสปอนเซอร์ ขอเป็นลองกองสักสามกระสอบได้ไหมครับ พอดีที่บ้านปูก

ในงานจะมีใครกินมั๊ยอ่ะ?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ขอรับทั้ง 3 กระสอบเลยครับผม

เก๋เปลี่ยนสนามหรอ จาก พรีเมี่ยม ไป โรจนะที่เคยไปกันใช่ป่ะ

.

.

.

เป็นห่วงเรื่องที่จอดครับ

เผื่อ มันเยอะมากกก อิอิ

ลพบุรี ฟิตมาก...............คือ ฟิต ใส่ชุดไม่ได้กันเลยอ่ะ ต้องถอยชุดใหม่

มีรางวัลชุดสวยป่ะคับ

เก๋เปลี่ยนสนามหรอ จาก พรีเมี่ยม ไป โรจนะที่เคยไปกันใช่ป่ะ

.

.

.

เป็นห่วงเรื่องที่จอดครับ

เผื่อ มันเยอะมากกก อิอิ

ช่ายครับพี่ สนามที่เคยเตะกันนั้นล่ะครัย

ตอนนี้เขาปรับที่จอดรถใหม่ครับ รับรถได้เยอะขึ้นครับพี่หนุ่ม

• 2 weeks later...

แล้วเจอกันครัาบบบบบบบบบบบบบบ  :0130:

มีตากล้องขั้นเทพไปแล้ว สบายเรา

ไปดูเฉยๆ (เล่นบอลไม่เก่งจริงๆ) เอาของรางวัลไปให้ ได้เปล่าครับบบ   :0080:

ไปดูเฉยๆ (เล่นบอลไม่เก่งจริงๆ) เอาของรางวัลไปให้ ได้เปล่าครับบบ   :0080:

ขอบคุณมากครับ

เอาของมาให้ ได้ครับผม แจ้งหน้างานว่า เอาของ มาสนับสนุน กิจกรรม เข้างานฟรีครับ

งานนี้...

ตั้งแต่กี่โมง ถึง กี่โมงอ่ะคะ :)

เท่าที่ผมรู้คือตารางแข่งเริ่มตั้งแต่ 9.00-15.30 อ่ะครับ