Jump to content

กระทู้ รวมตัวเฉพาะกิจ สู้ศึก “CCTH futsal CUP ครั้งที่1”

Recommended Posts

ทีมเรามีกันสิบกว่าคน ครึ่งแรก-ครึ่งหลัง ก็เปลี่ยนยกทีมกันไปเลยครับจะได้เล่นกันทุกคน ใครไม่ไหวก็ยกมือเปลี่ยนตัวกันได้เลย อยากให้เพื่อน ๆ แนะนำตัวกันหน่อย เวลาเล่นจะได้เรียกชื่อกันถูกต้องไม่เขินอาย .... :D

ผมเอ นะครับ...อยู่โซนธนบุรีครับ

ผมก็คิดว่าอย่างนั้น เเบ่งเป็นสองทีมเลยคนละครึ่งใครไม่ไหมก็เปลี่ยนตัวได้ตลอด

28 ผมได้ช่วงบ่ายเป็นต้นไปนะคับ

ปล.รบกวนกัปตัน อัพเดตการโอนเงินอีกทีด้วยคับ

รายละเอียดเรื่องค่าชุดกับค่าลงทะเบียนนะครับ

1.ค่าชุด ชุดละ 300 บาท บวกค่าถุงเท้า 80 บาท รวมทั้งหมด 380 บาท (เสื้อสีน้ำเงิน-กางเกงน้ำเงิน,ถุงเท้าขาว)

2.ค่าลงทะเบียนการเเข่งขัน ตอนนี้สมาชิกในทีมจำนวน 18 คน ค่าลงทะเบียน 2,000 บาท เฉลี่ยเเล้วคนละ 112 บาท

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด 500 บาท

**เลขบัญชีโอนเงิน ชื่อ เสกสรร เกื้อหนุน ธ.กรุงเทพ 3294232792 ใครโอนเเล้วรบกวนเเจ้งด้วยนะครับ

สรุปยอดทั้งหมด 18 คนนะครับ (ปิดการรับสมัคร)

1. bird_ie8 10 (เบิร์ด)

2. OHM-FD 7 (โอม) ----------> โอนเรียบร้อย 

3. manulism 12 (สุน) ----------> โอนเรียบร้อย

4. Kosdemo 2 (ศล) ----------> โอนเรียบร้อย

5. GengFD2 69 (เก่ง) ----------> โอนเรียบร้อย

6. beckdsign 34 (ยิ่ง)

7. yokdesign 18 (หยก)

8. Suracsin-a 23 (เอ)  ----------> โอนเรียบร้อย

9. aoffyocdp 5 (อ๊อฟฟี่) ----------> โอนเรียบร้อย

10. admania 29 (นิค)  ----------> โอนเรียบร้อย

11. jaimiham 22 (ต้อม)  

12. pupaekung 20 (เป้) ----------> โอนเรียบร้อย

13. balloon 64 3 (ชาย)----------> โอนเรียบร้อย

14. Ppopp 11 (ป๊อป) ----------> โอนเรียบร้อย

15. BSOAMI 40 (บอม)

16. andertum14 14 (ตั้ม) ----------> โอนเรียบร้อย

17 เพื่อน-bird_ie8 9 (อ๊อฟ) 

18. เพื่อน-manulism 24 (นิ) ----------> โอนเรียบร้อย

สรุปเสื้อยังไวกันครับ จะซ้อมแถวไหนครับ ผมอยุ่แถวปิ่นเกล้า บางบัวทอง แจ้งวัฒนะ

เรื่องเสื้อถ้าไม่เอาเป็นทีมฟุตบอล น้องผมเขาเป็นตัวแทนของ ยูเรก้า อยู่ครับ ถ้าสนใจเด๋วจะเอาแบบมาให้ดู

อันนี้แต่เสนอเฉยๆนะครับไม่ได้เจตนาขายของ

สรุปเสื้อยังไวกันครับ จะซ้อมแถวไหนครับ ผมอยุ่แถวปิ่นเกล้า บางบัวทอง แจ้งวัฒนะ

เรื่องเสื้อถ้าไม่เอาเป็นทีมฟุตบอล น้องผมเขาเป็นตัวแทนของ ยูเรก้า อยู่ครับ ถ้าสนใจเด๋วจะเอาแบบมาให้ดู

อันนี้แต่เสนอเฉยๆนะครับไม่ได้เจตนาขายของ

เสื้อพี่เบิร์ดจัดการเรียบร้อยแล้วค้าบ เหลือเรื่องซ้อม กัปตันขอวันที่ 28 นี้ แต่สมาชิกบางส่วนติดธุระกันค้าบ เลยยังไม่ได้ข้อสรุป

ขอเวลาด้วยครับวันที่ 28 ผมจะไม่ว่างช่วง 2 ทุ่ม - 4 ทุ่ม นอกนั้นว่างตลอดครับ

ใครที่มาวันที่ 28 ขอเวลาที่สะดวกด้วยครับ เดียวตอนเย็นจะเข้ามาดูยอดอีกทีครับ

ผมว่า 28 ช่วง บ่าย 4 โมง - 6 โมงเย็น ไม๊คับ 

เตะเสร็จใครว่างก็ทานข้าวเย็นพูดคุยกัน

รายละเอียดเรื่องค่าชุดกับค่าลงทะเบียนนะครับ

1.ค่าชุด ชุดละ 300 บาท บวกค่าถุงเท้า 80 บาท รวมทั้งหมด 380 บาท (เสื้อสีน้ำเงิน-กางเกงน้ำเงิน,ถุงเท้าขาว)

2.ค่าลงทะเบียนการเเข่งขัน ตอนนี้สมาชิกในทีมจำนวน 18 คน ค่าลงทะเบียน 2,000 บาท เฉลี่ยเเล้วคนละ 112 บาท

รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด 500 บาท

**เลขบัญชีโอนเงิน ชื่อ เสกสรร เกื้อหนุน ธ.กรุงเทพ 3294232792 ใครโอนเเล้วรบกวนเเจ้งด้วยนะครับ

สรุปยอดทั้งหมด 18 คนนะครับ

1. bird_ie8 10 (เบิร์ด)

2. OHM-FD 7 (โอม) ----------> โอนเรียบร้อย 

3. manulism 12 (สุน) ----------> โอนเรียบร้อย

4. Kosdemo 2 (ศล) ----------> โอนเรียบร้อย

5. GengFD2 69 (เก่ง) ----------> โอนเรียบร้อย

6. beckdsign 34 (ยิ่ง)

7. yokdesign 18 (หยก)

8. Suracsin-a 23 (เอ)  ----------> โอนเรียบร้อย

9. aoffyocdp 5 (อ๊อฟฟี่) ----------> โอนเรียบร้อย

10. admania 29 (นิค)  ----------> โอนเรียบร้อย

11. jaimiham 22 (ต้อม)  

12. pupaekung 20 (เป้) ----------> โอนเรียบร้อย

13. balloon 64 3 (ชาย)----------> โอนเรียบร้อย

14. Ppopp 11 (ป๊อป) ----------> โอนเรียบร้อย

15. BSOAMI 40 (บอม)

16. andertum14 14 (ตั้ม) ----------> โอนเรียบร้อย

17 เพื่อน-bird_ie8 9 (อ๊อฟ) 

18. เพื่อน-manulism 24 (นิ) ----------> โอนเรียบร้อย

ใครที่ยังไม่ได้โอนเงิน โอนเงินเเล้วเเจ้งด้วยนะครับ

ตอนนี้คนที่มาได้วันที่ 28/07/56

โอม,เก่ง,เป้,ตั้ม,เอ,ผม ทั้งหมด 6 คนเองครับ

ลองหาทีมอุ่นดีไหมค้าบ น่าจะคุ้นเคยกันมากขึ้นก่อนไปแข่ง กลัวเจอกันวันแข่งทีเดียวจะไม่คุ้นกัน จะเล่นไม่เป็นทีมเอา และไม่สนุก... 

ลองหาทีมอุ่นดีไหมค้าบ น่าจะคุ้นเคยกันมากขึ้นก่อนไปแข่ง กลัวเจอกันวันแข่งทีเดียวจะไม่คุ้นกัน จะเล่นไม่เป็นทีมเอา และไม่สนุก... 

มาอุ่นเครื่องกับลพบุรีเสาร์นี้ไหม หุหุ

เดียวผมลองหาดูก่อนนะ เเต่ไม่รับปากนะครับ ว่าจะได้อะ

มาอุ่นเครื่องกับลพบุรีเสาร์นี้ไหม หุหุ

จะดีหรอครับ อาจารย์ อิอิ

เดียวผมลองหาดูก่อนนะ เเต่ไม่รับปากนะครับ ว่าจะได้อะ

จะดีหรอครับ อาจารย์ อิอิ

เอ้า ชวนจริง ๆ นะเนี่ย 6 โมงเย็นนะคับ