Jump to content

รายละเอียดกิจกรรม CCTH futsal CUP #1 (มีคลิปจับฉลากแบ่งสาย)

Recommended Posts

คุณภัค AccessAutowork มอบ บัตรส่วนลด 500 บาท ในการซื้อกล่องปรับคันเร่ง D1 SPEC จำนวน 5ใบ

กำลังเล็งๆ D1 อยู่พอดี อยากโดน >O<

ส่วนลด 500 พี่ภัค บอก มันไม่ สะใจ สมาชิก

จัดให้เป็น  AccessAutowork มอบ บัตรส่วนลด 1,000 บาท ในการซื้อกล่องปรับคันเร่ง D1 SPEC จำนวน 5 ใบ

ส่วนลด 500 พี่ภัค บอก มันไม่ สะใจ สมาชิก

จัดให้เป็น  AccessAutowork มอบ บัตรส่วนลด 1,000 บาท ในการซื้อกล่องปรับคันเร่ง D1 SPEC จำนวน 5 ใบ

โอ๊ยย คิดในใจอยู่ว่า อยากได้ 1000 นึง

จะอาว จะอาววววว  :0057:  :0057:  :0057:  :0057:

มาแจ้งข่าวครับ  ในวันงานจะมี นิตยสาร รถยนต์

car performance

มาถ่ายภาพรถยนต์ ที่มาร่วมงาน และเก็บบรรยากาศในงาน

เพื่อนำไปลงใน นิตยสารด้วยครับ

Edited by 96.5%XX

เก๋ครับ เสียงนาฬิกาในคิลปชัดมากเลยครับ

กล้องอัดเสียงดีมากๆ อิอิ

ลืมถอดถ่านครับจาร

อยากไปด้วยครับ. แต่ไม่มีทีม

มีทีมไหนพอจะรับเข้าทีมมั้ยครับ

มีทีมยังครับไม่มีเชิญ ช้างน้อย ได้นะครับ

อยากไปด้วยครับ. แต่ไม่มีทีม

มีทีมไหนพอจะรับเข้าทีมมั้ยครับ

มาเลยแก๊ป เจอกัน

สรุปอยู่ทีมไหนดีครับเนี่ย

ที่ไปเช็คมา ตอนนี้ ทีมที่เปิดให้สมาชิกลง เต็มแน่น หมดแล้วครับ

แต่มาเดินเล่นในงานได้นะครับ มีลุ้นได้ของติดมือกลับบ้านไป ลงทะเบียน 50 มีอาหารเที่ยง ฟรี

ที่ไปเช็คมา ตอนนี้ ทีมที่เปิดให้สมาชิกลง เต็มแน่น หมดแล้วครับ

แต่มาเดินเล่นในงานได้นะครับ มีลุ้นได้ของติดมือกลับบ้านไป ลงทะเบียน 50 มีอาหารเที่ยง ฟรี

ทีมพี่ก็เต็มแล้วหรอคับ

ทีมพี่ก็เต็มแล้วหรอคับ

ทีมผม ก็เต็มแล้วครับผม 

นอกจากรู้จักใคร ใน ทีมนั้นๆที่ลงแข่ง ก็ติดต่อเข้าทีม ไปโดยตรงได้เลยครับ 

ส่วนที่ผมดูอยู่ 2 ทีม ตอนนี้ คือ อยุธยา กับ All star CCTH ไม่ได้รับ คนเพิ่มแล้วครับ

ที่น่าจะรับเพิ่มได้ น่าจะเป็นอื่น

ทีมช้างน้อย คือ ทีมไหนครับ สุพรรณ หรอครับ?

สรุปอยู่ทีมไหนดีครับเนี่ย

ถ้าสนใจเตะจริง เชิญลงชื่อที่ห้องช้างน้อย ด่วนเลยครับ http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/2973-%E0%B8%8A%E0%B8%A1%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%8A%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%A2-diy/page-306#entry396009