Jump to content

Recommended Posts

ฝากไว้ด้วยนะคร้าบบ อีกงานของกลุ่มMNครับ 

ท่านใดว่างเชิญแวะมานะครับ  งานนี้ไม่ต่ำกว่า20 คันแน่นอนครับ^^

เรียนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆน้องๆ ครับผม^^

Meeting Midnight ครั้งที่ 6 

นัดกินข้าว พบปะพูดคุย เรื่องรถ เรื่องาน เรื่องเที่ยว

สังสรรค์คลับ 

วันที่ 11 พฤษภาคม 2556 

เวลา 17.00 น เป็นต้นไปครับ (17.30 น. ถ่ายรูปรถ) 

สถานที่ 

ณ.ร้าน The Local Restaurant

หน้า กองทัพอากาศดอนเมือง

เลขที่ 163/15 หมู่ 3 หลักหก อ. เมือง จ. ปทุมธานี

มาร่วมงานโทรหาผมเลยนะครับบบ  0894011143 ปุ๊คร้าบบ

มิตรภาพรอท่านอยู่นะคร้าบบบ^^

ขอแจม ด้วยคนครับ ลำลูกกาคลอง 3 ครับผม   Mugen RR สีเทาครับ เจอทักทายได้ครับผม

คลอง3ฝั่งไหนอะคับ  ผมอยู่คลอง4ลําลูกกา 

ฝากไว้ด้วยนะคร้าบบ อีกงานของกลุ่มMNครับ 

ท่านใดว่างเชิญแวะมานะครับ  งานนี้ไม่ต่ำกว่า20 คันแน่นอนครับ^^

เรียนเชิญพี่ๆ เพื่อนๆน้องๆ ครับผม^^
Meeting Midnight ครั้งที่ 6 
นัดกินข้าว พบปะพูดคุย เรื่องรถ เรื่องาน เรื่องเที่ยว
สังสรรค์คลับ 
วันที่ 11 พฤษภาคม 2556 
เวลา 17.00 น เป็นต้นไปครับ (17.30 น. ถ่ายรูปรถ) 

สถานที่ 
ณ.ร้าน The Local Restaurant
หน้า กองทัพอากาศดอนเมือง
เลขที่ 163/15 หมู่ 3 หลักหก อ. เมือง จ. ปทุมธานี

มาร่วมงานโทรหาผมเลยนะครับบบ  0894011143 ปุ๊คร้าบบ
มิตรภาพรอท่านอยู่นะคร้าบบบ^^

อดไปเเจมเลย ไงโอกาสหน้าขอไปเเจมด้วยคนนะคับ อิอิ

• 3 weeks later...
  • 2 weeks later...

งานวันที่29 ที่เมืองทองธานี โซนปทุมนี้ ใครไปมั้งอะคับ....  :)

ไปครับ วันที่ 29 มี Meeting zone ตอนเย็นด้วยครับ

งานวันที่29 ที่เมืองทองธานี โซนปทุมนี้ ใครไปมั้งอะคับ....  :)

ไปครับ วันที่ 29 มี Meeting zone ตอนเย็นด้วยครับ

คับผม ขอเบอร์ติดต่อ หรือ f พี่หน่อยได้ไหมคับ เอาไว้ติดต่อ

นี่ครับ

https://www.facebook.com/Boat.zensor

ตามคันแดงตัวแรงนี้เลยครับ  :0080:

สวัสดี ครับ อยู่ดอนเมือง ครับผม  TR สีดำครับ เจอทักทายได้ครับผม

ยินดีที่รู้จักครับ

วันเสาร์ที่ 29 มีมีทติ้งโซน รังสิต-ปทุมนะครับ มีเวลาว่างมาพบปะกันได้ ที่ The Local ใกล้ๆ

วันเสาร์ที่ 29 มีมีทติ้งโซน รังสิต-ปทุมนะครับ มีเวลาว่างมาพบปะกันได้ ที่ The Local ใกล้ๆ

ไปด้วยคับๆ..ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมคับ

ไปด้วยคับๆ..ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมคับ

แวะมารับหน่อย เดี๋ยวพาไป ฮ่าๆๆๆๆ

• 3 weeks later...

คิดถึงบ้านนี้จัง ตอนนี้้ไปรวมกันที่ใหนครับชี้เป้าที

สวัสดีครับ นาย YA ไม่เจอกันนาน สบายดีไหม

อุ้ย ลืมเลย

สวัสดีครับ ชื่อ Aoaoe น้องใหม่ พี่ๆ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ

อยู่รังสิต มาตั้งแต่เกิด........... ;)  ;)

• 1 month later...
  • 5 weeks later...
  • 3 months later...