Jump to content

ทีมรวมจตุรเทพ " ออลสตาร์ "

Recommended Posts

• Replies 64
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

ppopp

ใช่ครับ นั่นเป็นเจตนาของทีมออลสตาร์ที่วางแผนไว้เลย การชนะอย่างเดียวมันง่ายไป ใครๆก้ทำได้ ไม่ใจๆ มันต้องได้ครบทุกรสสิ  เสมอ แพ้ ชนะ    นัดแรก  "รักษาน้ำใจ" รักษ๋าน้ำใจกัน เค้าไม่ยิง เราก็ไม่ยิง เ

ppopp

เช้านัดพร้อมปั๊มบางจาก หน้า ม. กรุงเทพรังสิต หลังจากทำความรู้จักกัน 3 นาที ก็จนคุ้นเคยกันเหมือนรู้จักกันมาแรมปี 7.40 ออกเดินทางไปยังสนามด้วยความฝัน        ถึงที่หมายแต่เช้าตรู่เบยย   แล

ppopp

แมทซ์ 2  ปะทะ ทีมลพบุรี   ที่เค้ากว่าแกร่ง นัก  เจอเข้าจริง ก็ไม่เท่าไร    ส่งตัวสำรองลง  ให้เค้าชนะไปอย่างไม่สมศักดิ์ศรี  55555555 เก็บตัวจริง รอไว้เชือดทีม DIY โดยเฉพาะเบอร์ 13       

กัปตันทีม ออลสตาร์คงอยากกินซาลาเปาแน่เลย หุ หุ

รู้ได้ไงอะครับ พี่ยา อิอิ

ขอขอบคุณทีมรวมดาว ทุกท่าน มากๆครับผม มีโอกาศน่าจะได้พบกัน ในกิจกรรมจิตอาสา ccth ไวๆนี้ ครับผม

ขอบคุณทางผู้จัดการเเข่งขันเหมือนกันนะครับ ที่ทำให้ให้พวกเราได้มาเจอกันครับ

หูยยย พี่ป๊อป ของกลางคามือเชี่ยว 555+

โด๊ปหน่อย จะได้มีแรงขับรถกลับสุรินทร์

ในนามของทีมออลสตาร์ ขอชื่นชมสปริตอ้ันแรงกล้า ขับรถจากสุรินทร์มาเพื่อเตะบอลเพียงอย่างเดียว 

ต้องให้รางวัล สำหรับนักเตะเดินทางไกล อิอิ

กายไม่พร้อม แต่ ใจพร้อมมากคับพี่ตั้ม 55555+  

โด๊ปหน่อย จะได้มีแรงขับรถกลับสุรินทร์

ในนามของทีมออลสตาร์ ขอชื่นชมสปริตอ้ันแรงกล้า ขับรถจากสุรินทร์มาเพื่อเตะบอลเพียงอย่างเดียว 

ขอบคุณคับพี่ชาย ขับไกล แต่แลกกับความประทับใจในงาน ก็เกิ๊นคุ้มคร้าบ 555+

ลงแข่ง3นัดได้ทุกอย่างเลย แพ้ เสมอ ชนะ 555

ใช่ครับ

นั่นเป็นเจตนาของทีมออลสตาร์ที่วางแผนไว้เลย การชนะอย่างเดียวมันง่ายไป ใครๆก้ทำได้ ไม่ใจๆ

มันต้องได้ครบทุกรสสิ  เสมอ แพ้ ชนะ  :0015:

นัดแรก  "รักษาน้ำใจ"

รักษ๋าน้ำใจกัน เค้าไม่ยิง เราก็ไม่ยิง เน้นรุกรับสลับกันไป

นัดสอง  "เสียสละ"

เพื่อให้ได้ทีม มีโอกาสรับรู้รสชาติถึงความพ่ายแพ้ในชีวิต และต้องการให้อีกฝ่ายรู้จักชัยชนะบ้าง 

ชนะในการเล่นน่ะ ง่าย  แต่ชนะในตัวเองให้เสียสละให้คนอื่นชนะ มันยิ่งใหญ่กว่า 

เลยเล่นสบายๆ เน้นลีลา ท่าทาง ออกสเต็ปมากกว่า และเพื่อให้ทุกคนในทีมได้ลงเล่นกันไป

นัดสาม " ซ้ำเติมกันไป" 

เพื่อให้ได้ครบทุกรสชาติในการเตะ  เสมอได้แล้ว  แพ้ก็ได้แล้ว ถึงครานี้ ต้องชนะแล้ว  ขอโทษจริงๆ ที่ทำให้แพ้ทั้งสามนัด 

55555555555  :D  :D  :D  :D  :0002:

รูปนี้คือหลังจากซัดเบียร์ไปหลายเหยือกเลยต้องจบที่มาม่าหรือเปล่าครับ

ทีมเราได้ถ้วย " มาม่า คัพ"  กินได้ด้วย  เหนือกว่าเยอะ 

ที่หนึ่งได้ถ้วยรางวัล  กินไม่ได้ ได้แต่มองยามหิว

5555

ใช่ครับ

นั่นเป็นเจตนาของทีมออลสตาร์ที่วางแผนไว้เลย การชนะอย่างเดียวมันง่ายไป ใครๆก้ทำได้ ไม่ใจๆ

มันต้องได้ครบทุกรสสิ  เสมอ แพ้ ชนะ  :0015:

รักษ๋าน้ำใจกัน เค้าไม่ยิง เราก็ไม่ยิง เน้นรุกรับสลับกันไป

เพื่อให้ได้ทีม มีโอกาสรับรู้รสชาติถึงความพ่ายแพ้ในชีวิต และต้องการให้อีกฝ่ายรู้จักชัยชนะบ้าง 

ชนะในการเล่นน่ะ ง่าย  แต่ชนะในตัวเองให้เสียสละให้คนอื่นชนะ มันยิ่งใหญ่กว่า 

เลยเล่นสบายๆ เน้นลีลา ท่าทาง ออกสเต็ปมากกว่า และเพื่อให้ทุกคนในทีมได้ลงเล่นกันไป

เพื่อให้ได้ครบทุกรสชาติในการเตะ  เสมอได้แล้ว  แพ้ก็ได้แล้ว ถึงครานี้ ต้องชนะแล้ว  ขอโทษจริงๆ ที่ทำให้แพ้ทั้งสามนัด 

55555555555  :D  :D  :D  :D  :0002:

มันใช่เลยคับ

นี้แหละครับ โฆษก ประจำชมรมออกทะเล ล๊วกเพี๊ยะผม.....ได้ลงกะเขารึป่าวรึแค่เดินลงไปเขี่ยลูกบอล..แล้วเดินกลับมาข้างสนามเหมือนเดิม 555+

หน้านางแลดูเป็นปลื้มมากที่ได้ Gift Voucher หุ้มเคฟล่าคาบอน ฝาถังน้ำมัน ของพี่ตรี

1005676_10201203447520219_475421812_n.jp

หน้านางแลดูเป็นปลื้มมากที่ได้ Gift Voucher หุ้มเคฟล่าคาบอน ฝาถังน้ำมัน ของพี่ตรี

1005676_10201203447520219_475421812_n.jp

....เค้าขอได้ไหม....

ป๋าเบิร์ดสอยของนู๋เน๊ตไปแล้ว

อดเลย.....งั้นเดียวไปดักทุบหัวเจ้าเบิร์ดแล้งชิงฝาถัง...หุหุ

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านนะค้าบ เจอกันแค่ 3 นาที แต่เหมือนพวกเรารู้จักกันมา 3 ปีแล้ว ได้ครบทุกรสชาติ สุดยอดจริงๆ

OHM-FD

ป๋าเบิร์ดสอยของนู๋เน๊ตไปแล้ว

อดเลย.....งั้นเดียวไปดักทุบหัวเจ้าเบิร์ดแล้งชิงฝาถัง...หุหุ

สงสัยจะต้องไปรีบทำเเล้วอะครับ เดียวโดนชิง 555+

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกทุกท่านนะค้าบ เจอกันแค่ 3 นาที แต่เหมือนพวกเรารู้จักกันมา 3 ปีแล้ว ได้ครบทุกรสชาติ สุดยอดจริงๆ

OHM-FD

:D  :D  :D  :D

หลังจากได้รับชัยชนะมา  ก็มาฉลองชัยกันหน่อย  5555

เพ่ๆๆ ฉลองชัยในแก้วพี่ ม่ายใช่ในป๋อง...โซ้ยเอาแรงไปแข่งต่อหรึครับพี่

ใช่ครับ

สุโค่ย :) :) :)