Jump to content

SHOWCASE CAFE: Southern Zone

Recommended Posts

รับสั่งงานดิบชุดแต่งสำนัก Showcase และยินดีให้คำปรึกษาครับ

ติดต่อได้ที่ อ.รูฟ  084-2699969

https://www.facebook.com/nattana.b

อู่ไหนรับติดตั้งครับ ในหาดใหญ่

ค่าทำสีติดตั้งรอบคันประมาณกี่เบี้ยครับ

พอดีมีรุ่นน้องจะจัดอยู่ ราคากับสั่งยิงตรง Showcase เท่ากันไหมครับ

เค้าเพิ่งเริ่มอะครับ อยากให้จัดแบบทีเดียวจบไปเลย

แนะนำด้วยครับ อยากได้อู่แบบเป๊ะเว่อร์ ไม่ขี้โม้ยอกันเอง อิอิ

feel สีแดงโหดมากครับ

โหดสวดๆคร๊าบคันนี้

ว้าวมีตัวแทนจำหน่ายแบบเป็นทางการแล้วในภาคใต้

มีซํกพักแล้วครับแต่มะเปิดตัว อิอิ

อู่ไหนรับติดตั้งครับ ในหาดใหญ่

ค่าทำสีติดตั้งรอบคันประมาณกี่เบี้ยครับ

พอดีมีรุ่นน้องจะจัดอยู่ ราคากับสั่งยิงตรง Showcase เท่ากันไหมครับ

เค้าเพิ่งเริ่มอะครับ อยากให้จัดแบบทีเดียวจบไปเลย

แนะนำด้วยครับ อยากได้อู่แบบเป๊ะเว่อร์ ไม่ขี้โม้ยอกันเอง อิอิ

เรื่องอู่ที่ผมเคยทำมา อู่พี่แดงครับ คุยง่ายดี ส่วนค่าทำสีต้องถามพี่เค้าครับ เพราะผมสั่งงานดิบมาให้

ส่วนเรื่องราคางานดิบ เท่ากับของพี่หนุ่ยเลยครับ ไม่มีการเพิ่มส่วนต่างอะไรทั้งสิ้น ราคาตามรูปข้างบนเลยครับผม

โหดสวดๆคร๊าบคันนี้

มีซํกพักแล้วครับแต่มะเปิดตัว อิอิ

เรื่องอู่ที่ผมเคยทำมา อู่พี่แดงครับ คุยง่ายดี ส่วนค่าทำสีต้องถามพี่เค้าครับ เพราะผมสั่งงานดิบมาให้

ส่วนเรื่องราคางานดิบ เท่ากับของพี่หนุ่ยเลยครับ ไม่มีการเพิ่มส่วนต่างอะไรทั้งสิ้น ราคาตามรูปข้างบนเลยครับผม

อู่พี่แดงยุ่ตรงไหนเหรอคับ น้องเค้ายู่สงขลา-บางดาน

น่าจะไม่รุ้จัก อู่ที่เค้าบอกว่าเป็นอู่เทพหรือเปล่าครับ

รบกวนขอแผนที่ด้วยได้ไหมครับ ขอเบอร์ด้วยก็ได้ครับ

คันโปรโมท แบบเทพๆ

งั้นต้องคิดตัง ฮ่าๆๆๆ

feel สีแดงโหดมากครับ

ยังไม่เท่าไหร่หรอกครับข้างในนี้เดิมสนิท

มาแซว พี่รูฟเล่นเฉยๆ

อู่พี่แดงยุ่ตรงไหนเหรอคับ น้องเค้ายู่สงขลา-บางดาน

น่าจะไม่รุ้จัก อู่ที่เค้าบอกว่าเป็นอู่เทพหรือเปล่าครับ

รบกวนขอแผนที่ด้วยได้ไหมครับ ขอเบอร์ด้วยก็ได้ครับ

อู่พี่แดงอยู่ก่อนอู่พี่เศียรอะครับ ทางเข้าคลองแหเหมือนกันเลย

สนใจของเทพร้านพี่หนุ่ย อยากจัดของต้องทำไงคับ

สั่งงานดิบที่ผมได้เลยครับ 

ส่วนจะให้ส่งไปที่อู่ไหน ระบุมาได้เลยครับ เด๋วให้ส่งมาจากทมเลยครับผม

งั้นต้องคิดตัง ฮ่าๆๆๆ

ยังไม่เท่าไหร่หรอกครับข้างในนี้เดิมสนิท

มาแซว พี่รูฟเล่นเฉยๆ

เด๋วข้างในก็ไม่เดิมๆแล้ว เบาะก็คงมา

มาอัพให้อ.รูฟหน่อยครับ

ขอบคุณครับเบิร์ด

อาจารย์จัดมาใส่รถตัวเองทั้งคันยังครับ หมดไปกี่บาทแล้วเนี๊ย

ไม่เยอะครับตามอัตภาพของเงินเดือนครูครับ

ให้ส่งงานดิบเข้าอู่ไหนก็ได้ครับ ผมไม่ซีเรียส ตามใจลูกค้าเลยครับผม

มันต้องแบบนี้สิ รักกันจริงมันต้องเปิด