Jump to content

โครงการ "สติกเกอร์ เรารักในหลวง" / "We Love Our King"

Recommended Posts

ส่งไปแล้ว 6 ท่านนะครับ พอดีแพคของลำบากนิดนึง

เลยช้า ยังไงจะทะยอยส่งให้ เร็วที่สุดครับ

สถานะปัจจุบัน มียอดสั่งทั้งสิ้น 102 แผ่นแล้วครับ

ขอบคุณมาก สำหรับทุกความสนใจครับ ^^

-  ตรวจสอบรายละเอียดการจัดส่ง ที่นี่  หากไม่ถูกต้อง สามารถแจ้งแก้ไขได้โดยตรงที่ผมครับครับ   :D 

Edited by ponsit

เห็นรายชื่อสีเขียวแล้วดีใจครับ

เลยต้องเข้ามาขอบคุณ

ขอบคุณพี่โป่งและพี่พี่ DRM ที่ทำให้เกิดกิจกรรมดีดีแบบนี้ ทั้งออกแบบ และ ปัจจัยเพื่อให้ออกมาดีที่สุด

ขอบคุณพื้นที่ CCTH ^^

สุดท้ายขอบคุณพี่โป่งอีกรอบ ทั้งคิด ทั้งรวบรวม ทั้งจัดส่ง สิ่งดีดีให้ทุกทุกคน 

ขอบคุณมากมายครับ

เอ็ม

โอนเรียบร้อยแล้วครับ พี่โป่ง

250 บ.เวลา 13:41 วันที่ 7/12/56

สติ๊กเกอร์ จำนวน สองชุด ครับ

น่าจะลำดับที่ 26 กิตติพงษ์

ชื่อคอนโดเหมือนผมพิมพ์ ผิด นิดนึง

ชื่อคอนโด

เดอะซี๊ดเตเร่ นะครับ

ขอบคุณครับ

ยอดรวมทั้งหมดประมาณ 103 ชุดนะครับ

มีที่พี่ๆ น้องๆ มาขอซื้อไม่ยอมลงชื่ออีกนิดหน่อย

เดี๋ยวจับเข้าระบบแล้วจะมารายงานแบบทางการอีกรอบนึง

และอัพเดตที่ชำระเงินมาแล้วเรียบร้อย ถ้าพอหาเวลาได้จะไปส่งให้พรุ่งนี้

ช้าสุด ไม่เกินวันจันทร์เที่ยง ถึงไปรษณีย์แน่นอนจ๊ะ

งานราษฎร์ งานหลวง เข้ามาเป็นขบวนเลยครับ

ได้รับแล้วครับผม รวดเร็ว ทันใจวัยรุ่นจริงๆ

ทำงานกับวัยรุ่น ก็ต้องทำตัววัยรุ่นสิค้าบ 555

ติดแล้ว เอารูปมาลงให้ดูหน่อยน้าาาาา

เห็นรายชื่อสีเขียวแล้วดีใจครับ

เลยต้องเข้ามาขอบคุณ

ขอบคุณพี่โป่งและพี่พี่ DRM ที่ทำให้เกิดกิจกรรมดีดีแบบนี้ ทั้งออกแบบ และ ปัจจัยเพื่อให้ออกมาดีที่สุด

ขอบคุณพื้นที่ CCTH ^^

สุดท้ายขอบคุณพี่โป่งอีกรอบ ทั้งคิด ทั้งรวบรวม ทั้งจัดส่ง สิ่งดีดีให้ทุกทุกคน 

ขอบคุณมากมายครับ

เอ็ม

ยินดีครับ มีปัญหาพอใจ ไม่พอใจอะไร

แจ้งได้เลยนะครับ น้อมรับมาปรับปรุงครับ

น่าจะลำดับที่ 26 กิตติพงษ์
ชื่อคอนโดเหมือนผมพิมพ์ ผิด นิดนึง
ชื่อคอนโด
เดอะซี๊ดเตเร่ นะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขให้แล้วจ้าาาา

แก้ไขให้แล้วจ้าาาา

ขอบคุณครับ เช็ดกระจกรอ แล้วครับพี่ อิอิ

แจ้งโอนเงินลำดับที่  31

จำนวน 1 ชุด Login : Y_YoT

จำนวนเงิน 149.02   07/12/13   19:12

ขอบคุณครับ  ^_^

ของอุ้ย30ชุดนะครับพี่โป่ง เดี๋ยวผมเข้าไปเอาที่ออฟฟิศพี่ก็ได้ครับ จะให้โอนเลยหรือเปล่าครับ (ที่ทายางดำด้วยนะครับ) รวมแล้วเท่าไหร่ครับ

เอาตัวอย่างตำแหน่งติดสติกเกอร์มาให้ดูครับ

ส่วนของผมติดที่กระจกหน้ารถ และกระจกหลัง ไว้จะเก็บภาพมาให้ดูครับ

Edited by ponsit