Jump to content

โครงการ "สติกเกอร์ เรารักในหลวง" / "We Love Our King"

Recommended Posts

อันใหญ่สุดผมแปะกระจกบานหลัง ตรงกลางเหนือไฟเบรคดวงที่ 3, อันกลาง แปะกระจกตำแหน่งเดียวกับเฮียหนึ่งคับ, อันเล็กสุด ยังหาตำแหน่งไม่ได้เหมือนกันคับ ^^

อัพเดตเงินที่โอนกันมาเรียบร้อย

จำนวนยอดจองเบื้องต้น 134 ชุดแล้วครับ

ขอบคุณทุกคน ที่ให้ความสนใจเป็นอย่างดีครับ

ถ้าได้แล้ว ติดแล้ว อย่าลืมกด Like เพจ

ราชบัลลังค์ และจักรีวงค์.

มี ภาพถ่าย และ พระราชกรณียกิจ

ที่หาดูยากมากมาย

อยากคนรักในหลวงทุกคนได้ดูกันครับ

ป.ล.ไม่มีความเกี่ยวข้องใดๆ กับเพจ

แต่อยากให้คนที่ไม่เคยรู้ หรือสัมผัส

พระราชกรณียกิจของพระองค์ ได้เห็น

และได้สัมผัสถึงพระวิริยะอุตสาหะของ

พระองค์ท่านครับ

Edited by ponsit

ขอบคุณครับ เช็ดกระจกรอ แล้วครับพี่ อิอิ

ติดแล้ว เอามาให้ดูบ้างเป็นแนวทาง สวยเดี๋ยวตามไปติดๆ

ได้รับแล้วครับพี่  :)  รวดเร็ว สวยงาม ขอบคุณมากครับ ^^

ยินดีครับผม มีอะไรติชมได้เลยน้า จะได้ปรับปรุง ให้ดียิ่งๆ ขึ้น

ของอุ้ย30ชุดนะครับพี่โป่ง เดี๋ยวผมเข้าไปเอาที่ออฟฟิศพี่ก็ได้ครับ จะให้โอนเลยหรือเปล่าครับ (ที่ทายางดำด้วยนะครับ) รวมแล้วเท่าไหร่ครับ

ได้เลย แล้วแต่อุ้ยสะดวกครับ แต่ไม่ใช่วันนี้นะ

แฮ้งค์ ลืมสติกเกอร์ไว้ในรถ นั่งรถไฟฟ้ามาทำงาน

พร้อมตัวกับหัวเบลอๆ 555+++

ได้รับของแล้วครับ No.8  (แกะยากชะมัด)............อิ อิ อิ

ล้อตแรกครับ ล้อต 2 จะใส่กระดาษแข็งเล็กลง

และ ใส่ถุงพลาสติกให้ด้วย เพื่อความเนียน

กระดาษแข็งตัดยากชะมัด 555+++

พี่ๆติดสติ๊กเกอร์ตรงไหนบ้างครับ พอจะมีรูปมั้ยครับ ขอบคุณครับ

จัดไปตามความคิดสร้างสรรค์เลยครับ ที่พี่นึกออก

มุมบนขวา / ซ้าย ของกระจกหน้า / หลัง

ช่องกระจกประตูหลัง

กลางกระจกหลัง

โน้ตบุ้ค

รั้วบ้าน

ติดแล้วเอาความงามมาอวดกันด้วยเน้อ

ใครสวยๆ เดี๋ยวอัพขึ้นหน้าแรก

ให้ชื่นชมความงาม

กันแบบทั่วถึงเลยครับ ^^

ได้รับเรียบร้อย งานสวยมากๆคับ

เหลืออันเล็ก 1 อันยังคิดไม่ออกติดตรงไหนดี .....

แก้ไขนะครับเมื่อกี้เข้าไปดูใหม่รายชื่ออยู่ row ที่ 43 ครับ

เตรียมส่งเสร็จเรียบร้อยแล้ว

พรุ่งนี้ถึงไปรษณีย์แน่นอนครับ ^^

โอนเงินแล้วครับ 

ลำดับที่ 48 จำนวน 250.00 บ.

วันที่ 11/12/13 เวลา 12.41
สติ๊กเกอร์ จำนวน 2 ชุด ครับ

log in : Mod-X FD1

ดำเนินการจัดส่ง และ อัพเดตสถานะการโอนเงินให้แล้วครับ

-  ตรวจสอบรายละเอียดการจัดส่ง ที่นี่  หากไม่ถูกต้อง สามารถแจ้งแก้ไขได้โดยตรงที่ผมครับครับ   :D 

อัพเดต สถานะจำนวนคงเหลือให้ด้วยนะพลโป่ง

จำหน่ายไปแล้ว 162 เหลือ 838 ชุด

ป.ล. อยู่กับพี่พร 100 ที่ไม่ได้อัพเดต

เตรียมการจัดส่งเรียบร้อยแล้วครับ

-  ตรวจสอบรายละเอียดการจัดส่ง ที่นี่  หากไม่ถูกต้อง สามารถแจ้งแก้ไขได้โดยตรงที่ผมครับครับ   :D 

จำหน่ายไปแล้ว 162 เหลือ 838 ชุด

ป.ล. อยู่กับพี่พร 100 ที่ไม่ได้อัพเดต

แจ้งเพิ่มช่องทางการจัดจำหน่ายที่ร้าน Wash Garage

และ DIY Zone Lotus เลียบด่วนรามอินทราทุกวันอาทิตย์

รวมเป็น 2 ที่ครับ

จัดส่งเรียบร้อยแล้วครับ

ป.ล. อยู่กับพี่พร 100 ชุด / Wash Garage พระราม 3 100 ชุด อยู่ ที่ไม่ได้อัพเดต