Jump to content

ขอคำแนะนำ ติชม เกี่ยวกับหลังเต็มทรงนี้หน่อยครับ

Recommended Posts

ขอคำแนะนำ ติชม เกี่ยวกับหลังเต็มทรงนี้หน่อยครับ

เค้าเรียกว่าทรงอะไรครับ ใส่หลังเต็มแบบนี้แล้วมันจะสวยมั๊ย

รบกวนผู้รู้จัก แนะนำ ติชม มุมมองหน่อยน๊ะครับ ขอบคุณอย่างสูงครับ

ดูละม้ายคล้าย Type R ........แต่แล้วแต่คนชอบครับ

ความเห็นส่วนตัวผมว่าเปลี่ยนทั้งทีเอาทรงก๊อปแท้หรือแท้ไปเลยดีกว่า มีหลายร้านในคลับเราขายอยู่ครับ

ในรูปนี้ดูเหมือนจะเป็นงานปั้นมากกว่านะครับ  ;) 

ครับ กันชนหลังเต็มครับ ไม่น่าจะใช่ไทฟ์อาร์ ผมยังคิดไม่ออกครับว่าใส่แล้หน้าตาจะเป็นไง

พอดีเพื่อนส่งรูปมาครับ และเสนอขายให้ผม อยู่คลับนี้มานาน ไม่เคนเจอครับทรงนี้ง

ดำด้านคาดล่างขอบนูนออกม1นิ้วนิ้วอ่ะครับ ส่วนพื้นของดำด้านมีเดือยโผล่มาประมาณ 5 แฉก

มันจะสวยมั๊ัยครับ 555

หลังเต็มที่ถามนี่หมายถึงชุดกันชนหลังหรือชุดSubframeฮะ

กันชนหลังเต็มครับ จะซื้อจากเพื่อน 2000 งานไฟเบอร์ ส่ได้เลยครับสีเดียวกันเลย

ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ว่ามันจะสวยมั๊ย ทรงอะไร ไม่เคยเหนครับ

ตามความคิดเห็นและความรู้ที่มี กันชนนี้ไม่มีทรงแน่ชัด ไม่มีสังกัดแน่นอน เป็นการผสมผสานระหว่าง TypeR + Mugen ครับ น่าจะเป็นงานปั้นชิ้นเดียวเต็มๆ

โดยการ Create Idea เองครับ สุดท้ายแล้วแต่ชอบครับ ถ้าใส่ลงตัว ชอบ ไม่ต้องมาเก็บสี ราคานี้ใส่ได้เลย ก็จัดไปเลยครับ ^^

ครับ กันชนหลังเต็มครับ ไม่น่าจะใช่ไทฟ์อาร์ ผมยังคิดไม่ออกครับว่าใส่แล้หน้าตาจะเป็นไง

พอดีเพื่อนส่งรูปมาครับ และเสนอขายให้ผม อยู่คลับนี้มานาน ไม่เคนเจอครับทรงนี้ง

ดำด้านคาดล่างขอบนูนออกม1นิ้วนิ้วอ่ะครับ ส่วนพื้นของดำด้านมีเดือยโผล่มาประมาณ 5 แฉก

มันจะสวยมั๊ัยครับ 555

ใส่แล้วก็หน้าตาเหมือนในรูปนั่นแหละครับ  เพราะสีเดียวกันด้วยไม่ใช่หรือครับ

สวยไม่สวยอยู่ที่คนมองครับ 10 คนมองก็คิดไม่เหมือนกัน......ถ้าเราชอบก็จัดไป เงินของเรา  ;)