Jump to content

สั่งซื้อน้ำยาทาพลาสติกล๊อต 2 ด่วนๆ ก่อนวันอาทิตย์นี้

Recommended Posts

Lot แรกออกมาแล้วนะคับ ตามนี้ กำหนดการประมาณจันทร์ 27 มกรา ไม่เลวทีเดียว

รวดเร็วดีจริงๆ

ล๊อตตกค้างนะคับ กำลังดำเนินการ 

1. คุณพงจุดพลุ   6 ขวด  จ่ายแล้ว 700x6

2. คุณโจ้คาอัพ    1 ขวด  จ่ายแล้ว 700

3. คุณหนุ่ม          1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

4. คุณบอย          1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

5. คุณ fd1977    1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

6. คุณ loxlex      1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

Lot ตกค้าง 11 ขวด ทางเค้าแจ้งมาแล้วว่า การสั่งหน้าเวบมีปัญหาจริงๆ อย่างที่ผมลงไว้นะคับ 

ทางทีมงานเค้าแก้ปัญหาโดยการทำ PO แยกมาให้ผมแล้ว แต่สั่งจ่ายผ่าน Paypal 

พอดี Paypal ผม บัตรเครดิตที่ลงไว้เก่าดัน หมดอายุ เลยกำลังส่งข้อมูลไปแก้ใหม่อยู่คับ เดี๋ยววันจันทร์จัดการสั่งจ่ายให้นะคับ  :D 

ล๊อตตกค้างนะคับ กำลังดำเนินการ 

1. คุณพงจุดพลุ   6 ขวด  จ่ายแล้ว 700x6

2. คุณโจ้คาอัพ    1 ขวด  จ่ายแล้ว 700

3. คุณหนุ่ม          1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

4. คุณบอย          1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

5. คุณ fd1977    1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

6. คุณ loxlex      1 ขวด  โอนแล้ว 780 ส่ง EMS

Lot ตกค้าง 11 ขวด ทางเค้าแจ้งมาแล้วว่า การสั่งหน้าเวบมีปัญหาจริงๆ อย่างที่ผมลงไว้นะคับ 

ทางทีมงานเค้าแก้ปัญหาโดยการทำ PO แยกมาให้ผมแล้ว แต่สั่งจ่ายผ่าน Paypal 

พอดี Paypal ผม บัตรเครดิตที่ลงไว้เก่าดัน หมดอายุ เลยกำลังส่งข้อมูลไปแก้ใหม่อยู่คับ เดี๋ยววันจันทร์จัดการสั่งจ่ายให้นะคับ  :D 

ขอบคุณค๊าบ

ล๊อตแรกมาถึงบ้านผมพรุ่งนี้นะคับ Fedex โทรมาแล้ว

ที่จะแจ้งคือ ผมยังไม่สะดวกส่งให้นะคับ เพราะผมหยุดตรุษจีนยาวมาก

จะจัดส่งให้วันจันทร์หน้านะคับ พร้อมเงินทอน 160 บาทในกล่องคับ

ถามเจ้าหน้าที่Fedex ที่โทรมาบอกไม่มีคิดเพิ่มคับ รอดูชัวร์ๆพรุ่งนี้

สรุปจบที่ราคา 500 กว่าๆ เหมือนเดิม 555 สะใจแท้

ล๊อตสอง จ่ายตังค์แล้วคับ ได้เบอร์ Tracking จะแจ้งอีกครั้งคับ

เย้ๆ ของมาแล้วพี่ทอมมี่สะดวกวันไหนแจ้งผมหน่อยนะคับ เดี๋ยวจะแวะไปเอาที่ทำงานพี่ ขอบคุณคับ

ล๊อตแรกมาถึงบ้านผมพรุ่งนี้นะคับ Fedex โทรมาแล้ว

ที่จะแจ้งคือ ผมยังไม่สะดวกส่งให้นะคับ เพราะผมหยุดตรุษจีนยาวมาก

จะจัดส่งให้วันจันทร์หน้านะคับ พร้อมเงินทอน 160 บาทในกล่องคับ

ถามเจ้าหน้าที่Fedex ที่โทรมาบอกไม่มีคิดเพิ่มคับ รอดูชัวร์ๆพรุ่งนี้

สรุปจบที่ราคา 500 กว่าๆ เหมือนเดิม 555 สะใจแท้

ล๊อตสอง จ่ายตังค์แล้วคับ ได้เบอร์ Tracking จะแจ้งอีกครั้งคับ

ไวชะมด แถมไม่โดนภาษี  รอดได้ไงแว้  :0115:

ล๊อตแรก ส่ง EMS ผมฝากเด็กข้างบ้านไปแล้วเมื่อกี้นะครับ

ผมขออนุญาตคิดค่าจัดการให้เค้าไปกล่องละ 20 นะ

มันหนักและเยอะมาก ไหนจะต้องไปแลกเงินใส่ซองอีก คิดแล้ววุ่นไป ใช้เด็กดีกว่า

ให้เค้าไปซื้อซองใส่ด้วย ได้เห็นชัดๆ เดี๋ยวจะขยำทิ้งกัน

ยังไงเปิดกล่องสำรวจดีๆ ครับ เดี๋ยวได้เลขแล้วจะมาโพสให้ครับ

วันนี้บ่ายสี่ รับโลตัสนะคับ สำหรับล๊อตแรก รับโลตัส

ล๊อตสอง อาทิตย์หน้าคับ นัดไว้เลย 555

รายงานการ จัดส่ง LOT 1 

ส่ง EMS แล้ว

1. ผมเอง                 4 ขวด  
2. คุณ Redeyez      1 ขวด 

3. คุณ Mantaro       1 ขวด  

4. พี่อู๊ด 9695           1 ขวด  

5. คุณ Chaiwat.cv   1 ขวด  

6. คุณ p13              1 ขวด  

7. คุณ Tunya          1 ขวด  

8. น้าปู่ Oldman56   1 ขวด

9. คุณเอก                2 ขวด

10.น้องบอล wera     1 ขวด      

11. คุณปาน sk2514 1 ขวด  

12. คุณเอก AkeFD   1 ขวด

13. คุณ tae12663    1 ขวด

14. น้อง B@nk         1 ขวด  <--------- นัดรับที่ออฟฟิตผม

15. น้องโจ pathum   1 ขวด

รับของโลตัสแล้ว

1. ตาต้น                  1 ขวด   จ่ายแล้ว 700

3. ตาตั้ม                  1 ขวด   จ่ายแล้ว  700

5. พี่วิท                    1 ขวด   จ่ายแล้ว  540

นัดรับอาทิตย์หน้า

1. น้องแมน              2 ขวด   จ่ายแล้ว 1400

2. อ.บอล                 1 ขวด

รายงานการ จัดส่ง LOT 2  ของมาวันอังคารนี้ครับ จัดส่ง EMS เสาร์หน้า + นัดรับโลตัสอาทิตย์หน้าครับ 

ของล๊อตสองมาส่งแล่วนะคับ แต่งวดนี้โดนภาษี 555 เดาใจยากจริงๆ

โดนไป 1047 บาทนะคับ

คิดเข้าข้างผมเอง เอาหารได้ลงตัวขวดละ 100 นะ จบ 1100 พอดี ขี้เกียจหาเศษทอน

เท่ากับของล๊อตสองผมทอนทุกท่าน 60 บาทนะคับ