Jump to content

:::ศูนย์รวมชาวขอนแก่น ^^:::, ชาวขอนแก่นมาพูดคุยกันที่กระทู้นี้นะคับ ^^

Recommended Posts

ไปบ่อย เนาะพี่

ก็มันต้องทำงาน ทำการเนาะ แถมยังต้องไปหาเนื้อคู่ มข ด้วย

แวะมาหากันบ้างนะครับ

จัดไปครับ เดือนหน้ามีไปอีก หุหุ

มาทำไรหนอ ส่งปิ่นโตรึป่าวน๊า

ทำงานคร้าบบบพี่ :0102:

RE002 - CockpiT

Ps3 - tyre plus ไทยรัฐยางยนต์

F1 ผมไม่รู้ครับ ไม่เคยเห็นเลย คงหายากอ่ะครับ

แต่ผมว่า RE002 เทพครับ ผมยังอยากได้เลย :D :D :D

เปลี่ยนมาแล้วครับ สรุปได้ PS3 ครับ

เส้นละ 4550 ครับ ลายไม่ได้เรื่องเลยครับ

ขับมา 3 วัน เงียบดีครับ รอดูยาวๆๆๆๆๆ

รอบหน้าเจอกัน RE :D :D :D

ก็มันต้องทำงาน ทำการเนาะ แถมยังต้องไปหาเนื้อคู่ มข ด้วย

จัดไปครับ เดือนหน้ามีไปอีก หุหุ

ทำงานคร้าบบบพี่ :0102:

โอ้... พี่โต้ง มาหาเนื้อคู่พาผมไปด้วยน้า

เปลี่ยนมาแล้วครับ สรุปได้ PS3 ครับ

เส้นละ 4550 ครับ ลายไม่ได้เรื่องเลยครับ

ขับมา 3 วัน เงียบดีครับ รอดูยาวๆๆๆๆๆ

รอบหน้าเจอกัน RE :D :D :D

ครับ ผมเคยใช้ Ps2 เป็นยางติดรถมา

ใช้ดีมากครับ ทนตรีนผมมาก ผมใช้ 30000 โล บวม

แต่ผมวิ่งโหดครับ วิ่งจาก ขอนแก่น-สุราษ พักแค่ปั๊ม ระยะทาง 1100 โล ขับ 10 ชม.กว่า

วิ่งเร็วด้วยครับ ส่วนมากแตะ 180 ตลอด

แต่ลายไม่สวยครับ ผมเลยเล่น T1R ลายหล่อม๊าก

ไปได้ร้านไหนมาครับ ทำดีไหม

ครับ ผมเคยใช้ Ps2 เป็นยางติดรถมา

ใช้ดีมากครับ ทนตรีนผมมาก ผมใช้ 30000 โล บวม

แต่ผมวิ่งโหดครับ วิ่งจาก ขอนแก่น-สุราษ พักแค่ปั๊ม ระยะทาง 1100 โล ขับ 10 ชม.กว่า

วิ่งเร็วด้วยครับ ส่วนมากแตะ 180 ตลอด

แต่ลายไม่สวยครับ ผมเลยเล่น T1R ลายหล่อม๊าก

ไปได้ร้านไหนมาครับ ทำดีไหม

ร้านที่ร้อยเอ็ดครับ คนรู้จักแนะนำมา ทำไม่ดีเท่าไหร่ครับ ได้ลายมาเพียบ

ที่ล้ออ่ะนะ แต่ก็รับได้ครับไม่ซีเรียส

แวะมาทักทาย เงียบแท้หลาาาาาาาาาาาา ไปไซกันหมดคร้าบบบบบบบ

:0031: :0031: :0031: :0031:

คนยโส บ้านอยู่แถวไหนครับ ผมมีญาติอยู่ยโส เปิดร้านติดแก๊สครับ และก็ร้านเบอร์เกอรรี่

คนยโส บ้านอยู่แถวไหนครับ ผมมีญาติอยู่ยโส เปิดร้านติดแก๊สครับ และก็ร้านเบอร์เกอรรี่

อ่า ผมอยู่ อ.กุดชุมครับ

ตอนนี้ผมอยู่ใน มข นี่แหละครับ เรียนอยู่

555 วันก่อนร้อน 2 วันมานี่ฝนตกตลอดๆ

ตอนนี้อยู่ที่ศูนย์ใกล้โลตัสครับ

ไฟเลี้ยวโคมหน้าซ้ายไม่ติด ล้อหน้าขวาลมรั่ว มอเตอร์ปัดน้ำฝนเสียงดัง

เอาเข้าไป ยิ่งใกล้ครบระยะประกัน อาการเสียก็มาเรื่อยๆ <_<

555 วันก่อนร้อน 2 วันมานี่ฝนตกตลอดๆ

ตอนนี้อยู่ที่ศูนย์ใกล้โลตัสครับ

ไฟเลี้ยวโคมหน้าซ้ายไม่ติด ล้อหน้าขวาลมรั่ว มอเตอร์ปัดน้ำฝนเสียงดัง

เอาเข้าไป ยิ่งใกล้ครบระยะประกัน อาการเสียก็มาเรื่อยๆ <_<

555+ ดีไม๊นั่น

555+ ดีไม๊นั่น

ไม่ดีเลยครับ

สรุป หลอดไฟเลี้ยวขาด เปลี่ยน

มอเตอร์ปัดน้ำฝนเสียงดังต้องรื้อ ขี้เกียจรอ วันหลังแล้วกัน

ส่วนล้อไม่มีอ่างแช่ทดสอบ แนะนำเข้าร้านข้างนอก ขอบคุณครับ