Jump to content

CCTH เราจะมีนัดมิตติ้งแบบคลับอื่นๆกันบ้างไหมครับ

Recommended Posts

พอดีเห็นคลับอื่นๆ แก๊งค์เล็กแก๊งค์น้อย นัดมิตติ้งกันที่ Mega Bangna อย่างเป็นประจำและบ่อยมาก เลยอยากเห็นคลับเรามีบ้าง จะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นและพูดคุยเรื่องการแต่งรถกันบ้าง แต่ก็ไม่รู้ว่าถ้าไปเป้นกลุ่มใหญ่ๆต้องดำเนินการอะไรหรือเปล่า เช่น การขอใช้สถานที่เป็นต้น

ใครว่าไงกันบ้างคร้าบบบบ :D

จัดไปครับพี่เกรียง_ผมเคยหลุดไปกับกลุ่ม FD FAMILY รถก็ประมาณ 30 กว่าคันมั้งครับ และคืนนั้นยังมีพวกกลุ่มรถอื่นๆอีกด้วย_แต่ถ้าทาง CCTH ไปกันกลุ่มใหญ่ ผมคิดว่าไม่ต้องขอใช้สถานที่หรอก(มั้งนะ)ครับ!!!

จัดไปครับพี่เกรียง_ผมเคยหลุดไปกับกลุ่ม FD FAMILY รถก็ประมาณ 30 กว่าคันมั้งครับ และคืนนั้นยังมีพวกกลุ่มรถอื่นๆอีกด้วย_แต่ถ้าทาง CCTH ไปกันกลุ่มใหญ่ ผมคิดว่าไม่ต้องขอใช้สถานที่หรอก(มั้งนะ)ครับ!!!

ไปกลุ่มเล็กคงไม่ต้อง แต่ถ้าใหญ่จริงๆคงต้องนะ

เลี้ยงอาหารบ้านเด็กกำพร้า บริจากผ้าห่มต้านภัยหนาว แรนลี่การกุศล อื่นๆ

พอดีเป็นคนไม่ค่อยดีซักเทาไร ไปงานพวกแบบนี้ไม่ค่อยได้ อิอิ

ถ้ารวมตัวแบบว่า ซิ่งบ้าง สวยบ้าง ผมให้ความร่วมมือเต็มที่ (ไม่ชอบงานมีผลประโยชน์)

เลี้ยงอาหารบ้านเด็กกำพร้า บริจากผ้าห่มต้านภัยหนาว แรนลี่การกุศล อื่นๆ

พอดีเป็นคนไม่ค่อยดีซักเทาไร ไปงานพวกแบบนี้ไม่ค่อยได้ อิอิ

ถ้ารวมตัวแบบว่า ซิ่งบ้าง สวยบ้าง ผมให้ความร่วมมือเต็มที่ (ไม่ชอบงานมีผลประโยชน์)

5555+ รอฟังความเห็นของหลายๆคนครับ

งง เหมือนกัน มาห้องนี้ 555

เดี๋ยวไปห้องรับแขกนะคับ หรือชอบห้องนี้ คนเยอะดี  :D

ผมว่าผมโพสถูกหมวดละนะ เพิ่งเห็น สงสัยเพราะเปิดสองหน้าด้่วยกัน คือเปิดหน้าซื้อขายทีหลัง ฝากป๋าทอมย้ายให้ด้วยคร้าบบบ ขออภัยอย่างสูง อย่าแบนผมเลยน้าาาาา

:0082:  ผิดหมวด แจ้งลบครับ   :0019: 

ผิดหมวด ลบ ลบ ลบ 555

แหมๆ ผิดบ้างมะได้เลยนะ

นัดเลยคับไปถ่ายรูปกันผูดคุยกันบ้างก็ดีคับ  

ผมชอบไปทำกิจกรรมนะครับ แต่ จะไปแบบพี่ icelc99 ก็น่าสนใจ

ปล.ย้ายหมวดด้วยคร๊าบ

จัดเรยครับจะได้รู้จักกันเยอะๆ

อยากไปจัดเลยคับ

ถ้าจัดแบบไม่เป็นทางการได้อยู่แล้วครับ แต่ถ้าจะจัดแบบเป็นทางการรอความเห็นของทีมงานนิดนึงครับ

รู้จักพี่พี่จากรูป Profile เท่านั้น อยากเจอตัวจิงหล่อๆ รถจิงงามงาม ถ้าเวลาดี ว่างๆ จะขอรถบ้านบ้านไปพูดคุยด้วยคนนะคร้าบบบบบ  :D

ผมไม่เคยไปจอดที่ MEGA เลย เห็นแต่ถ่ายๆรูปกันมา

เค้าให้ไปจอดกันได้หรือต้องไปจอดกั๊กกันเองคับ  

ส่วนตัว มองว่า มีทติ้งแบบไปจอดรถถ่ายรูป เสวนา หรือคุยกันเพลินๆ ไม่มีค่าใช้จ่ายส่วนกลางอะไร จัดได้ตามสะดวกนะคับ

ประมาณทีม DIY ทำๆกันทุกอาทิตย์ที่โลตัสเลียบด่วน  :D  แต่ไม่ได้ถ่ายรูปออกสื่ออะไร เพราะเจอกันทุกอาทิตย์ เบื่อกันไปแล้ว  :P

ผมไม่เคยไปจอดที่ MEGA เลย เห็นแต่ถ่ายๆรูปกันมา

เค้าให้ไปจอดกันได้หรือต้องไปจอดกั๊กกันเองคับ  

ส่วนตัว มองว่า มีทติ้งแบบไปจอดรถถ่ายรูป เสวนา หรือคุยกันเพลินๆ ไม่มีค่าใช้จ่ายส่วนกลางอะไร จัดได้ตามสะดวกนะคับ

ประมาณทีม DIY ทำๆกันทุกอาทิตย์ที่โลตัสเลียบด่วน  :D  แต่ไม่ได้ถ่ายรูปออกสื่ออะไร เพราะเจอกันทุกอาทิตย์ เบื่อกันไปแล้ว  :P

ต้องไปจอดกันเอาเองครับ มันจะมีโซนนึงค่อนข้างโล่งครับ ที่ผมเคยไปถ่ายรูปมาลงอยู่ครับ

ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งด้วยคร้าบ รอฟังข้อสรุป 

ตามนี้เลยครับ ตอนนี้่รอสรุปว่าจะจัดในนามเวปไหม

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/16124-เปิดโหวต-วันจัดงาน-meeting-mega-bangna/page-2