Jump to content

เปิดโหวต วันจัดงาน Meeting @ Mega Bangna

โหวตวันจัดกิจกรรม Meeting @ Mega Bangna  

61 members have voted

1. 1. โหวตวันจัดมิตติ้ง

• เสาร์ที่ 8 มีนาคม 2557
      5
    • เสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557
      27
    • ได้ทั้งสองวันเลย
      29

Recommended Posts

• Replies 76
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

kriang83

เรื่องจะจัดในนามคลับหรือไม่ รบกวนน้ำพริกกับป๋าทอมด้วยนะครับ ส่วนตัวผมจะไปกี่คันก็คงไปอยู่แล้วครับ   ส่วนเรื่องสถานที่ เท่าที่ทราบจากงานมิตติ้งอื่นๆ เจ้าของสถานที่ไม่ได้มีปัญหาใดๆในการใช้พื้นที่ครับ

NaM_pRiG

เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน ผมไม่ได้ขวางนะครับ แต่ถ้าหากจัดในนามคลับ อาจจะต้องจัดใหญ่ ซึ่งน่าจะมีคนไปเยอะ แล้วเกรงว่าจะมีปัญหากับเจ้าของสถานที่ หากไม่ได้ขออนุญาตเป็นกิจจะลักษณะ เนื่องจากเคยได้ยินมาว่า คนไปใช

kriang83

แหมๆ     ค้าบบบ     รู้สึกว่าจะได้วันที่ 22 แต่ ได้ทั้ง 2 วันมาแรงกว่าเยอะเลย ใจกันมากๆ     ตลอดครับคนนี้ อิจฉาคนเป็นเจ้าของกิจการ 555+

โหวตแล้วครับสะดวดทั้ง 2 วันครับ!!!

จัดไป เต็มโหนกแน่นอน

จัดมาครับ

จากที่ได้ปรึกษากับทางแอดมินของเวป สรุปได้ว่าอยากให้จัดมิตติ้งในนามของสมาชิกคลับ ไม่ใช่ในนามคลับ

ดังนั้นต่อไปจะใช้ชื่อมิตติ้งนี้ว่า FD Meeting @ Mega Bangna

และมิตติ้งจะยังมีอยู่แน่นอนครับ คอนเฟิร์ม  :D  :D  :D

มาร่วมพูดคุยและถ่ายรูปกันนะครับ

จัดไปครับ ใกล้ที่ทำงานเรย อิอิ

วันเสาร์ทำงานด้วยเหรอครับ

อยากไปจังเลยครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะไปได้ป่าว อยากไปดูรถเพื่อนๆ สวยๆ มากๆเลยครับ ><

มาครับ พูดคุยกันสบายๆ ไม่ทางการครับ

โหวตคับ จะอยู่กันถึงกี่โมงคับ น่าจะไปช้านิดนึง ^_^

คงเรื่อยๆอะครับ ผมว่าเผลอๆลากยาวยันห้างปิด 555+

จัดไปล๊วกเพี๊ยะ.....

แม้ไม่ได้ ช่วยโหวตให้แระครับ่ท่านพี่

ได้สัก 20-30 คันก็ดีใจละครับ :D

**เรื่องที่จอดรถคงเป็นโซน A ครับหน้า IKEA ซึ่งพวกคลับต่างๆก็ไปจอดๆกัน(จอดรวมๆตัวกันเปิดงาน)

***ส่วนเรื่องถ่ายรูป ถ้าจะให้สวยงามและสะดวกในการจัดแถวหรือแยกประเภทสีรถ,ชุดแต่งหรือถ่ายรวมทั้งหมด

ผมแนะนำโซน K ครับ โล่งๆว่างๆอยู่กันได้ยาวๆเลยครับ ****แต่ระวังตอนวิ่งเข้าลานจอดดีๆด้วยนะครับ

มันจะมีทางลาดชันอยู่ ถ้าใครไม่สังเกตุหรือไม่ระวัง งานนี้สเกิร์ตหน้ามีครูดแน่นอนครับ ด้วยความหวังดีครับ @_@

โซนนี้เลยครับ ไม่แน่ใจเรียกว่าโซนอะไร แต่ช่วงเสา E F แถวนี้เลยครับ

อยากไป ๆ 

มาสิครับจารย์ ชวนกันมาเยอะๆครับ มาชิวๆ ร้านอาหารใน Mega Bangna ก็เยอะแยะครับ

มาสิครับจารย์ ชวนกันมาเยอะๆครับ มาชิวๆ ร้านอาหารใน Mega Bangna ก็เยอะแยะครับ

เด๋วชวนลพรีไป เหลือกี่คันมะรุคับ แหะ ๆ 

ขอวันที่ 22 ละกันครับพี่เกรียง

ดูแนวโน้มก็น่าจะวันที่ 22 ละมั้งครับ

วันไหนก็ได้คร้าบบบ :wub:

ดีเลย ปุ๊มีไอเดีย ข้อแนะนำอะไรรบกวนด้วยนะ คงจัดมาเยอะละ 555+

ไปด้วยคับ ว่างได้ทุกเสาร์เย็นๆ  :D

มาๆครับป๋าทอม

ไปด้วยคร๊าฟ... (ไปทั้งรถไม่เสร็จนี่แหละ 555)

รถแรง ยอมเลยคร้าบบ