Jump to content

เปิดโหวต วันจัดงาน Meeting @ Mega Bangna

โหวตวันจัดกิจกรรม Meeting @ Mega Bangna  

61 members have voted

1. 1. โหวตวันจัดมิตติ้ง

• เสาร์ที่ 8 มีนาคม 2557
      5
    • เสาร์ที่ 22 มีนาคม 2557
      27
    • ได้ทั้งสองวันเลย
      29

Recommended Posts

• Replies 76
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

kriang83

เรื่องจะจัดในนามคลับหรือไม่ รบกวนน้ำพริกกับป๋าทอมด้วยนะครับ ส่วนตัวผมจะไปกี่คันก็คงไปอยู่แล้วครับ   ส่วนเรื่องสถานที่ เท่าที่ทราบจากงานมิตติ้งอื่นๆ เจ้าของสถานที่ไม่ได้มีปัญหาใดๆในการใช้พื้นที่ครับ

NaM_pRiG

เดี๋ยวจะเข้าใจผิดกัน ผมไม่ได้ขวางนะครับ แต่ถ้าหากจัดในนามคลับ อาจจะต้องจัดใหญ่ ซึ่งน่าจะมีคนไปเยอะ แล้วเกรงว่าจะมีปัญหากับเจ้าของสถานที่ หากไม่ได้ขออนุญาตเป็นกิจจะลักษณะ เนื่องจากเคยได้ยินมาว่า คนไปใช

kriang83

แหมๆ     ค้าบบบ     รู้สึกว่าจะได้วันที่ 22 แต่ ได้ทั้ง 2 วันมาแรงกว่าเยอะเลย ใจกันมากๆ     ตลอดครับคนนี้ อิจฉาคนเป็นเจ้าของกิจการ 555+

ถ้าว่างจะขอไปร่วมงานด้วยนะครับ ^^

ว้าววววว จะได้เจอพี่โป่ง ตัวจิงแล้ววววว ^^

มาเสนอชื่อว่า Mini Meeting @ Mega Bangna เผื่อมี FB แต่งมาด้วย อิอิ

ส่วนเรื่องอื่น ๆ ก็ตามที่เกรียงเสนอเลย ขอความร่วมมือทุกคนด้วยนะครับ

รถเสร็จทันแน่ๆ ตรงกับวันว่างด้วย ไม่อยากพลาดเลย

จัดมาครับซุป สงสัยได้ 22 แหงๆ

ถ้าว่างจะขอไปร่วมงานด้วยนะครับ ^^

มาเลยพี่ มากันเยอะๆ

ว้าววววว จะได้เจอพี่โป่ง ตัวจิงแล้ววววว ^^

555+

มาเสนอชื่อว่า Mini Meeting @ Mega Bangna เผื่อมี FB แต่งมาด้วย อิอิ

ส่วนเรื่องอื่น ๆ ก็ตามที่เกรียงเสนอเลย ขอความร่วมมือทุกคนด้วยนะครับ

จัดไปครับ รบกวนเปลี่ยนแปลงชื่อให้ด้วยละกันครับ ขอบคุณมากครับ

วันที่ 22 นำโด่งเลยยย

ท่าจะยังงั้นนะ แต่ที่นำโด่งกว่าคือได้ทั้งสองวัน ใจสุดๆ :D

ขอไปด้วยครับ ถ้าไม่ติดอะไร :)

มาๆครับ ดูเหมือนอยากให้มีมิตติ้งแบบนี้กันเยอะจริงๆ แต่มีปัญหาไรไม่ต้องอ้างผมนะคร้าบบ 555+

ต้องไปเจอพวกพ้องบ้างแล้วงานนี้

มาๆครับวิน น่าจะวันที่ 22 มีนาละ

พี่มาลากผมไปด้วยสิ

ใครว่างมาเลยครับ มิตติ้งแบบไม่เป็นทางการ

สงสัยเสียงข้างมากอยากให้จัดวันที่ 22 มีนาคม ละมั้งเนี่ย น่าจะขาดละ :D

สิ้นเดือนแล้ว ขออนุญาติปิดโหวตนะครับ เนื่องจากเสียงข้างมากท่วมท้น

สรุปวันจัดงาน Mini Meeting @ Mega Bangna เป็นวันเสาร์ที่ 22 มีนาคม นี้นะครับ เวลา 16:00 น. เป็นต้นไป มาพูดคุย ถ่ายรูปกันครับ

ไปด้วยคนครับ วันที่ 22 อยากไปดูรถสวยๆๆ

เดี๋ยวผมจะเก็บร้านไวไว แล้วจะรีบบินไปนะพี่เกรียง

มากันเยอะๆครับ 22 นะครับ