Jump to content

สอบถามความคิดเห็นจากงาน Mini Meeting @ Mega Bangna

สอบถามความคิดเห็นจากงาน Mini Meeting @ Mega Bangna  

29 members have voted

1. 1. เพื่อนๆพึงพอใจกับงานมิตติ้งครั้งนี้แค่ไหน

• พอใจมาก
      14
    • พอใจ
      14
    • งั้นๆ
      1
    • ไม่ได้เรื่อง
      0
  2. 2. เพื่อนๆอยากให้จัดมิตติ้งแบบนี้กันอีกไหม

• อยาก
      28
    • ไม่อยาก
      0
    • ก็ไม่รู้สินะ
      1
  3. 3. เพื่อนๆอยากให้จัดงานมิตติ้งแบบนี้บ่อยแค่ไหน

• เดือนละครั้ง
      11
    • สองเดือนครั้ง
      5
    • สามเดือนครั้ง
      10
    • สี่เดือนครั้ง
      2
    • ไม่ต้องจัด
      1

Recommended Posts

ขออนุญาติสอบถามความคิดเห็นเพื่อนๆจากงาน Mini Meeting @ Mega Bangna นิดนึงครับ

ผลที่ได้จะยังไม่ใช่ข้อสรุป แต่เอาไว้ประกอบการตัดสินใจในการจัดครั้งต่อไป (ถ้ามี) นะครับ

เพราะจะพยายามให้ไม่ชนกับกิจกรรมของทางคลับ และไม่ให้บ่อยจนเกินไปครับ

ขอบคุณครับ

โหวตให้แล้วน่ะคับลูกพี่....ขอบคุณมิตรภาพของเพี่อนๆทุกคนด้วยครับ... :D

ขอบคุณครับ :)

อยากให้มีอีกครับ เจอรถสวยๆหล่อกันทั้งนั้นเลย

ได้ทั้งความรู้และมิตรภาพดีๆจากพี่ในคลับเยอะเลย

อยากให้มีอีกครับ เจอรถสวยๆหล่อกันทั้งนั้นเลย

ได้ทั้งความรู้และมิตรภาพดีๆจากพี่ในคลับเยอะเลย

เน้นสองทีเลยนะครับ 555+ ไว้เจอกันงานหน้าครับ

รถสวยๆเยอะดีครับและยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกท่านใหม่ๆครับ

งานโดยรวมดีครับพี่ แต่ได้คุยกันน้อยครับ

ไปครั้งแรกและรู้สึกถึงมิตรภาพที่ดี เหมือนรุ้จักกันมาเป็นปีๆ ขอบคุนงานแบบนี้ครับผม :)  :)

ความรู้สึกจริง ๆ เลย...................เสียดายยยยยยยยยยยยยยยยย รถเสร็จช้า ไปไม่ทัน

เศร้ามาก

โหวตแล้วค๊าฟผม ..^^

ค้าบ

already Krub      :ph34r:  :ph34r:

OK

รถสวยๆเยอะดีครับและยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกท่านใหม่ๆครับ

งานโดยรวมดีครับพี่ แต่ได้คุยกันน้อยครับ

ใครให้มัวแต่ไปกินขาหมูเยอรมันละ ผมกลับลงมาก่อนก็มีเพื่อนๆมาปรึกษาเรื่องรถกัน

พี่ท่านมาจากศรีราชาเรยอ่ะ....

ใจมากครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนคับ

รถหล่อๆ กันทุกคนเลย

:0193:

วันหลังให้แฟนมาเป็นพริตตี้หน่อยนะ 555+

ไปครั้งแรกและรู้สึกถึงมิตรภาพที่ดี เหมือนรุ้จักกันมาเป็นปีๆ ขอบคุนงานแบบนี้ครับผม :)  :)

ยินดีครับ ไว้เจอกันอีกครับ

ความรู้สึกจริง ๆ เลย...................เสียดายยยยยยยยยยยยยยยยย รถเสร็จช้า ไปไม่ทัน

เศร้ามาก

อดเยย รอบหน้าๆ

มีเช็คฟีดแบคเพื่อการปรับปรุงด้วย เป็นขั้นตอนการดำเนินงานที่สมบูรณ์มากเลยคับ  :D

โหวตให้เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณคร้าบบบ

มีเช็คฟีดแบคเพื่อการปรับปรุงด้วย เป็นขั้นตอนการดำเนินงานที่สมบูรณ์มากเลยคับ  :D

นิสนึงคร้าบบบบ เป็น Standard Operating Procedure อิอิ แต่ทำคนเดียวคงไม่ไหว ต้องมีคนช่วยละนะ :)

ต้นพฤษภาคมมีงานแรลลี่ ครั้งต่อไปสักช่วงต้นๆมิถุนายน ก่อนงาน Auto Salon ดีไหมครับ

ใครให้มัวแต่ไปกินขาหมูเยอรมันละ ผมกลับลงมาก่อนก็มีเพื่อนๆมาปรึกษาเรื่องรถกัน

ก็ผมหิวอ่ะพี่...

ขอบคุณที่จัดงานดีๆนะครับ จากชาวแกงค์ ชลบุรี / พัทยา (ถึงไกลก็ไปนะ ^^)

1911164_10202373167988687_1961045743_o.j

ขอบคุณที่มาครับ รูปสวยจุงเบย

จากที่เพื่อนๆให้ feedback มา เพื่อนๆให้ความสนใจกับงานมิตติ้งพอสมควร และอยากให้มีการจัดขึ้นอีก โดยค่าเฉลี่ยของการจัดงานอยู่ที่ราวๆ 2.15 เดือน/ครั้ง จึงขอเก็บค่านี้ไว้พิจารณาการจัดมิตติ้งครั้งต่อไปนะครับ ขอบคุณเพื่อนๆมากครับ :D :D :D