Jump to content

แจ้งข่าว FD Club Malaysia จะเดินทางมาหาดใหญ่วันที่ 1-2 พฤษภาคมนี้

Recommended Posts

.....ขออัพกระทู้นี้หน่อยครับ...... :)  :)

สมาชิกที่มาลงชื่อ เจอกันวันที่ 1-2 

....01..พี่ 1 TOT รถสีฟ้า บลูสกาย

....02..บ่าวติ่ง น้ำเงิน FEEL"S

....03..บ่าวต่อ สีขาว Js"x

....04..บ่าวมิ๊ก สีดำ Mugen 

....05..บ่าวเจมส์ (ตัวอยู่เล..ใจอยู่ฝั่ง)ฝากรถมา สีขาว FEEL"s

....06..กระผม..สีบอร์น..ดาดๆ

..............เพื่อนๆ ใครมาบ้าง หรือ เพื่อนใครมาลงชื่อ กันนิดนึงครับ....... :)  :)

• Replies 110
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tommie

ขอเรียนแจ้งเพื่อนๆ ภาคใต้ ทีมที่ต้อนรับ FD Club Malaysia ครั้งที่แล้วครับ    มิสเตอร์ลี ได้แจ้งทาง CCTH ผ่านทางแฟนเพจมาว่าทีมเค้าจะเดินทางมาเที่ยวภาคใต้เราอีกครั้งวันที่ 1-2 พฤษภาคมนี้   เลยอยากรบ

nai1

ยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้มีโอกาสเป็นตัวแทน ccth ไปต้อนรับ เพื่อนต่างชาติ มิตรภาพไร้พรมแดนจริงๆครับ คราวที่แล้วพูดจาสื่อสารกันไม่ค่อยเข้าใจแต่ก็พอถูๆไถไปได้ ฝากคุณทอมมี่ ช่วยถามเรื่องเวลาที่จะ

peak or kid

........บ่าวติ่ง....เพื่อนคุณมาไหมนิงานนี้ ...ช่วยติดต่อให้หน่อย..คันที่ไปตรังด้วยกันนะ...กับ Js เต็มลำแถวนาหม่อม....   ........ปล.. Mr. Low Battery ถึงคุณติ่งกับพี่ 1..Ting & first also Hv join

.....ขออัพกระทู้นี้หน่อยครับ...... :)  :)

สมาชิกที่มาลงชื่อ เจอกันวันที่ 1-2 

....01..พี่ 1 TOT รถสีฟ้า บลูสกาย

....02..บ่าวติ่ง น้ำเงิน FEEL"S

....05..บ่าวเจมส์ (ตัวอยู่เล..ใจอยู่ฝั่ง)ฝากรถมา สีขาว FEEL"s

..............เพื่อนๆ ใครมาบ้าง หรือ เพื่อนใครมาลงชื่อ กันนิดนึงครับ....... :)  :)

......07..น้องบ่าวแบท..สีขาว สายบันเทิง..

..............ใครว่าง เชิญครับ....รถแต่งไม่แต่ง มาได้หมด มาสังสรรค์ พูดคุยกัน..... :)  :)

......07..น้องบ่าวแบท..สีขาว สายบันเทิง..

..............ใครว่าง เชิญครับ....รถแต่งไม่แต่ง มาได้หมด มาสังสรรค์ พูดคุยกัน..... :)  :)

อยากไปกัน เสียดายจุง ไว้คราวหน้าต้องไปให้ได้

ตัวไม่อยู่ ส่งรถไปร่วมถ่ายภาพด้วยแล้วกันคับ

รถพี่ให้ช่างที่ 0 ฮอนด้าขับให้แล้ว รถน้องเดี๊ยวพี่ดูแลให้เองไม่ต้องเป็นห่วงครับ ขอบคุณที่อุตสาห์ส่งรถมาร่วมงาน ใจเกิน 100 จิงๆ

รถพี่ให้ช่างที่ 0 ฮอนด้าขับให้แล้ว รถน้องเดี๊ยวพี่ดูแลให้เองไม่ต้องเป็นห่วงครับ ขอบคุณที่อุตสาห์ส่งรถมาร่วมงาน ใจเกิน 100 จิงๆ

สุดยอดจริงๆ ผู้ชายคนนี้... มีถัวไหม ?

ใครพอจะทราบบ้าง ว่าเค้ามาแล้วพักที่โรงแรมไหน บ้านผมอยู่กันดาร ว่าจะไปพักรวมกับเพื่อนมาเลเซียซะเลย

........บ่าวติ่ง....เพื่อนคุณมาไหมนิงานนี้ ...ช่วยติดต่อให้หน่อย..คันที่ไปตรังด้วยกันนะ...กับ Js เต็มลำแถวนาหม่อม.... :)  :)

........ปล.. Mr. Low Battery ถึงคุณติ่งกับพี่ 1..Ting & first also Hv join right ?

แจ้งข่าวคับ ทางมาเลย์แจ้งว่ามา 23 คันนะคับ 

เค้าฝากสอบถามว่า จะมีที่จอดถ่ายรูปสวยๆ รองรับรถทั้งหมดแบบคราวที่แล้วมั๊ยคับ   :D

1 Lee Kok Yong PJX2448

2 Hito Tan PHE 7588

3 Jevin Loo PKP 787

4 Andy Wong CCR3332

5 Steven Khor PKS 988

6 Dr Tan PJS 2476

7 Chia Chin Leong PKF 8290

8 Alex Lee PKG 9767

9 Man Tan PJY 9911

10 Glass Man WSA 3181

11 Low Battery PKG 3433

12 Kelvin Hui

13 Low Chun Heng PJT 8232

14 Chean Lee PHT 5292

15 Louis PHH 3329

16 Chong Chin Weng AHK 9639

17 Xiao perk PHS 5545

18 Michael

19 Jason Tan PHC 9866

20 Steven Siang PHB 9965

21 Jun Ooi PHY 8222

22 Shin Tay(Singapore) SJU5520D

23 Jason Loh

รับทราบครับ...

เรื่องสถานที่สำหรับถ่ายรูปทางเราเตรียมการไว้หมดแล้วครับ วิวสวยๆ ธรรมชาติ เห็นมุมเมือง หรือบนที่สูงบนภูเขา รับรองติดใจเก็บรูปสวยๆได้เยอะแน่นอนครับ

........บ่าวติ่ง....เพื่อนคุณมาไหมนิงานนี้ ...ช่วยติดต่อให้หน่อย..คันที่ไปตรังด้วยกันนะ...กับ Js เต็มลำแถวนาหม่อม.... :):)

........ปล.. Mr. Low Battery ถึงคุณติ่งกับพี่ 1..Ting & first also Hv join right ?

low bettery คนนี้เจ๋ง

1 Lee Kok Yong PJX2448

2 Hito Tan PHE 7588

3 Jevin Loo PKP 787

4 Andy Wong CCR3332

5 Steven Khor PKS 988

6 Dr Tan PJS 2476

7 Chia Chin Leong PKF 8290

8 Alex Lee PKG 9767

9 Man Tan PJY 9911

10 Glass Man WSA 3181

11 Low Battery PKG 3433

12 Kelvin Hui

13 Low Chun Heng PJT 8232

14 Chean Lee PHT 5292

15 Louis PHH 3329

16 Chong Chin Weng AHK 9639

17 Xiao perk PHS 5545

18 Michael

19 Jason Tan PHC 9866

20 Steven Siang PHB 9965

21 Jun Ooi PHY 8222

22 Shin Tay(Singapore) SJU5520D

23 Jason Loh

สิงคโปร์คนนี้เว่าไทยได้

ใครพอจะทราบบ้างว่าเค้าพักโรงแรมไหน ผมได้จองโรงแรมถูก ที่บ้านเป็นห่วงกลัวว่าขับรถเหนื่อยเลยให้พักกับเพื่อนมาเลซะเลย

รับทราบครับ...

เรื่องสถานที่สำหรับถ่ายรูปทางเราเตรียมการไว้หมดแล้วครับ วิวสวยๆ ธรรมชาติ เห็นมุมเมือง หรือบนที่สูงบนภูเขา รับรองติดใจเก็บรูปสวยๆได้เยอะแน่นอนครับ

น้องต่อเป็นธุระให้อีกเรื่องนึง เยี่ยมไปเลย ช่วยๆกันคับ งานจะได้ออกมาสมบูรณ์แแบบ เพื่อนมาไกลจะได้กลับไปแบบประทับจัย

น้องต่อเป็นธุระให้อีกเรื่องนึง เยี่ยมไปเลย ช่วยๆกันคับ งานจะได้ออกมาสมบูรณ์แแบบ เพื่อนมาไกลจะได้กลับไปแบบประทับจัย

.....ดีเลยครับ ช่วยๆกันครับ...... :)  :)

เมื่อคืนผมเข้าไปสมิหลาแคมปิ้งถ้าสนใจจะไปถ่ายรูปที่นั่นได้นะครับ เข้าไปขอเค้าไว้แล้ว

เมื่อคืนผมเข้าไปสมิหลาแคมปิ้งถ้าสนใจจะไปถ่ายรูปที่นั่นได้นะครับ เข้าไปขอเค้าไว้แล้ว

เยี่ยมไปเลยครับ ผจก.ไอศครีม

......ผ่านเลยมิ๊ก...ได้แล้ว 1 ที่ถ่ายรูปตอนไปสงขลา.....

ใครมีที่ไหนเสนออีกไหมครับ สวนประวัติศาตร์ ตรงที่มองเห็นสะพานนะ หรือ ทักษิณคดี ที่นั้นก็สวยดีครับ ลองช่วยๆเสนอกันครับ

......ผ่านเลยมิ๊ก...ได้แล้ว 1 ที่ถ่ายรูปตอนไปสงขลา.....

ใครมีที่ไหนเสนออีกไหมครับ สวนประวัติศาตร์ ตรงที่มองเห็นสะพานนะ หรือ ทักษิณคดี ที่นั้นก็สวยดีครับ ลองช่วยๆเสนอกันครับ

สวนประวัติศาสตร์วิิวสวยคับโดยเฉพาะช่วงบ่ายแสงกะลังดีแถมที่จอดรถเพียบ แต่ถ้าเป็นที่ทักษิณคดีนี่ลำบากหน่อยครับที่จอดรถค่อนข้างน้อยและที่จอดรถนี่แทบไม่มีวิวให้ถ่ายได้เลย

สวนประวัติศาสตร์วิิวสวยคับโดยเฉพาะช่วงบ่ายแสงกะลังดีแถมที่จอดรถเพียบ แต่ถ้าเป็นที่ทักษิณคดีนี่ลำบากหน่อยครับที่จอดรถค่อนข้างน้อยและที่จอดรถนี่แทบไม่มีวิวให้ถ่ายได้เลย[/quote

......น่าจะเป็นอีกที่ ที่ถ่ายรูปออกมาสวย.....

ร้านอาหารทะเล ขอคำแนะนำ หน่อยคับ จะได้จองให้เรียบร้อย ถึงเวลาจะได้ไม่ติดขัด

คิสเล้าคิสชาแนล เนคต้า ซูก้าบีช แลมโบกีนี่ หรือส. อันไหนดีอาหารอร่อยๆทั้งนั้น