Jump to content

เพื่อนๆ สมาชิก CCTH ทำงานอะไรกันบ้าง เผื่อไว้ช่วยเหลือกัน

Recommended Posts

วิศวกรรมการผลิตพลาสติก(ชิ้นส่วนรถยนต์ NEW MODEL) ครับผมมมมม :0013:

หลายคน หลากหลายอาชีพ ยินดีที่ได้รุ้จักครับผม

เอากับเขามั้ง

ผม ไอซ์ รับราชการทหาร สห.ศรภ.(อยู่สนามยิงปืน ศูนย์รักษาความปลอดภัย)

สอนใช้อาวุธ กระสุน อาวุธปืน (ถูกกฎหมายติดต่อได้)

รับดูแลสถานที่ บุคคลสำคัญ ดูแลความสงบเรียบร้อย ติดตาม นักสืบ การ์ด คุมผับ บาร์ (ถูกกฎหมาย)

ภรรยา เปิดร้าน เวดดิ้ง สตูดิโอ ครบเครื่องเรื่องแต่งงาน (ผมถือหุ้นลมด้วย) ติดต่อได้มีราคาพิเศษสำหรับสมาชิก

อุ้ยครับ งานหลักก็งานบ้านครับ (ปัด กวาด เช็ด ถู) อิอิ

ผมขายไม้โครงเฟอร์นิเจอร์ครับ หรือไม้โครงตู้ ไม้จ๊อยครับ

ไม้ที่ใช้สำหรับการตกแต่งภายในหรือผลิตเฟอร์นิเจอร์ครับ

ขายส่งบางโพ ส่งทั่วเกือบทุกจังหวัดครับ

ขออนุญาติฝากบอกหน่อยนะครับว่า

ผมต้องการเคลียร์ไม้ค้างสต๊อก เพื่อจะใช้พื้นที่

หลักๆมีประตูไม้สักฝังมุก10บาน/ไม้ประดู่แปรรูป/ไม้คิ้วไม้บัว

สนใจเข้าไปดูได้ครับ โกดังอยู่ตรงแสมดำครับ

งานทำเล่น ก็ซ่อมคอม-ประกอบคอม

ทำเอามันส์ครับส่วนใหญ่ทำฟรีครับ จะให้เงินก็รับครับ

บางเวลาผมว่างครับ ใครสนใจจะเอามาให้ หรือให้ไปเอาก็จัดมาครับ

หลายคน หลากหลายอาชีพ ยินดีที่ได้รุ้จักครับผม

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่.....^^

• 3 weeks later...

ยังไม่ทำงานเลยครับ แต่ก็ปี 3 แล้วตอนนี้ กำลังจะฝึกงาน ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เรียนวิศกรรมศาสตร์ คอมพิวเตอร์ ปี3 ม.กรุงเทพ มีพี่ๆคนไหนจะแนะนำที่ฝึกงานให้ได้มั่งครับ

• 1 month later...

ผมติวครับ ทำการเงินและการลงทุนในกองทุนต่างๆ ธ.ทิสโก้ สำนักงานใหญ่ ใกล้ปลายปีแล้วอย่าลืมซื้อกองทุนไปลดหย่อนภาษีกันนะครับ

ผมติวครับ ทำการเงินและการลงทุนในกองทุนต่างๆ ธ.ทิสโก้ สำนักงานใหญ่ ใกล้ปลายปีแล้วอย่าลืมซื้อกองทุนไปลดหย่อนภาษีกันนะครับ

รบกวนฝากบอก ทิสโก ส่งใบชำระเงินให้ผมหน่อยครับ

เอาใบเก่าไปจ่ายบ่อยๆ จะขาดหมดแล้วครับ บาร์โค้ดก็สแกนไม่ขึ้น T_T

บริษัท shipping ครับ และ จำหน่าย อุปกรณ์การเกษตร ไม่ว่าจะเป็น ปุ๋ย ฮอร์โมน และ เครื่องพ่นยาอัดลม แบตเตอรี่ไฟฟ้า ทั้ง ปลีก และ ส่ง ครับ

www.facebook.com/mysuccessagro

ฝากเข้าไป like กันด้วยนะครับ

แนะนำ Ltf ให้หน่อยสิครับ ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

อุ้ยครับ งานหลักก็งานบ้านครับ (ปัด กวาด เช็ด ถู) อิอิ

ผมขายไม้โครงเฟอร์นิเจอร์ครับ หรือไม้โครงตู้ ไม้จ๊อยครับ

ไม้ที่ใช้สำหรับการตกแต่งภายในหรือผลิตเฟอร์นิเจอร์ครับ

ขายส่งบางโพ ส่งทั่วเกือบทุกจังหวัดครับ

ขออนุญาติฝากบอกหน่อยนะครับว่า

ผมต้องการเคลียร์ไม้ค้างสต๊อก เพื่อจะใช้พื้นที่

หลักๆมีประตูไม้สักฝังมุก10บาน/ไม้ประดู่แปรรูป/ไม้คิ้วไม้บัว

สนใจเข้าไปดูได้ครับ โกดังอยู่ตรงแสมดำครับ

งานทำเล่น ก็ซ่อมคอม-ประกอบคอม

ทำเอามันส์ครับส่วนใหญ่ทำฟรีครับ จะให้เงินก็รับครับ

บางเวลาผมว่างครับ ใครสนใจจะเอามาให้ หรือให้ไปเอาก็จัดมาครับ

ผมซื้อของพวกนี้อยู่เป็นประจำ ขอเครดิตหน่อยได้มั้ยครับ เด๋วช่วยยอด 555+++

ตอนนี้ว่างงานครับ. กำลังอยากเป็นเซลล์ขายรถครับ

เผื่อช่วยเหลือๆได้บ้างก็. ปรึกษาปัญหาทางเทคนิคสินค้า แบรนด์ Apple ทุกอย่างครับ โดยเฉพาะคอมตระกูล Mac

ตอนนี้ว่างงานครับ. กำลังอยากเป็นเซลล์ขายรถครับ

เผื่อช่วยเหลือๆได้บ้างก็. ปรึกษาปัญหาทางเทคนิคสินค้า แบรนด์ Apple ทุกอย่างครับ โดยเฉพาะคอมตระกูล Mac

ยินดีเลยครับ..เดี๋ยวมีขอคำปรึกษาเรื่องโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ :)

คำถามก็ตามหัวข้อเลยน่ะครับ....

ผม ต้น ทำงาน เป็นหัวหน้าแผนกจัดซื้อ บริษัท ออกแบบและตกแต่งภายใน

ใครที่สนใจจะตกแต่งบ้าน ออฟฟิศสำนักงาน ฯลฯ ได้หมดครับ....

โทษนะคับแบบว่าพึ่งจะเห็นขอโทษด้วยนะคับผมขอทราบชื่อบริษัทพี่หน่อยจะได้มั้ยอ่ะคับ

พอดีว่าผมก็ทำงานเปนเซลล์วิ่งงานโปรเจค บริษัทผมนำผ้าเข้าจากต่างประเทศผ้าม่านผ้าบุเฟอร์อ่ะคับ

เห็นว่าบริษัทพี่ทำเกี่ยวกับออกแบบตกแต่งภายในน่าจะมีใช้ด้วย ถ้ายังคุยกันนะคับ ผมกรยินดีที่ได้รู้จักคับ :0186:

โทษนะคับแบบว่าพึ่งจะเห็นขอโทษด้วยนะคับผมขอทราบชื่อบริษัทพี่หน่อยจะได้มั้ยอ่ะคับ

พอดีว่าผมก็ทำงานเปนเซลล์วิ่งงานโปรเจค บริษัทผมนำผ้าเข้าจากต่างประเทศผ้าม่านผ้าบุเฟอร์อ่ะคับ

เห็นว่าบริษัทพี่ทำเกี่ยวกับออกแบบตกแต่งภายในน่าจะมีใช้ด้วย ถ้ายังคุยกันนะคับ ผมกรยินดีที่ได้รู้จักคับ :0186:

ผมต้นน่ะครับ ยินดีทีีได้รู้จักครับ...บริษัท เดอะ 99 เทริ์นคีย์ สเปรเชี่ยลลิส จำกัด

โทร 02-6823095-7 แต่ต้องแจ้งว่าติดต่อฝ่ายจัดซื้อน่ะครับ บอกชื่อต้น เขาไม่รู้หรอก มันชื่อเล่นผม เขารู้แต่ชื่อจรงิครับ

ผมต้นน่ะครับ ยินดีทีีได้รู้จักครับ...บริษัท เดอะ 99 เทริ์นคีย์ สเปรเชี่ยลลิส จำกัด

โทร 02-6823095-7 แต่ต้องแจ้งว่าติดต่อฝ่ายจัดซื้อน่ะครับ บอกชื่อต้น เขาไม่รู้หรอก มันชื่อเล่นผม เขารู้แต่ชื่อจรงิครับ

ผมกร acacia ไว้ผมจะโทรไปคุยนะคับ ขอบคุณมากๆคับ