Jump to content

ขอสอบถามสต๊าฟหน่อยครับ

Recommended Posts

เพิ่งย้ายมาจากบ้านเก่า

บ้านใหม่น่าอยู่กว่าเดิมมากมาย

:lol:

ใช่ครับผม

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ดีใจครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ CCTH ถึงจะไม่ค่ิอยได้มีส่วนร่วมกับกิจกรรมของทางเวปเท่าไหร่ ดีใจครับ

ดีใจครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ CCTH ถึงจะไม่ค่ิอยได้มีส่วนร่วมกับกิจกรรมของทางเวปเท่าไหร่ ดีใจครับ

ครับผม

แจ่มทั้งคนถาม และก้อคนตอบเลยคับ

ครับน้องแมน

สวัสดีครับน้องทอมมี่และสต๊าฟทีมทุคน พี่มาดี มีความหวังดี ไม่อยากให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย เหมือนบ้านเดิม

พี่จุ๊บขอถาม 3 ข้อ เท่านั้นครับ

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.กระทู้นี้ต้องการคำตอบ ถ้าไม่มีคำตอบให้เหมือนบ้านโน้น ก็ขอให้ลบ login นี้ และกระทู้นี้ ออกจากระบบไปครับ ทำใจไม่ได้ครับ พี่ตั้งกระทู้นี้มาไม่ได้มีเจตนาร้าย ครับ ตั้งมาเพื่อความโปร่งใสของ ผู้บริหารเว็บครับ เข้าใจเจตนาพี่ด้วยนะครับ

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

- เปิดเรียบร้อยแล้วครับ แต่เป็นการเปิดบัญชีคู่ จะถอนต้องไป 2 คน ครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

- ได้ครับ

เพิ่มเติมให้ เดี๋ยวจะค้างนานไป

ไม่ลบหรอกพี่จุ๊บ เป็นคำถามที่มีคำตอบคับ :P เข้าใจเจตนาคับ อย่าซีเรียสคับ

บัญชีกลางคลับเปิดแล้วคับ ที่ SCB โลตัส เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ชื่อผมกับน้ำพริกถือร่วม แบบเบิกจ่าย 2 คนพร้อมกัน เปิดไว้ 500

เดี๋ยวน้ำพริกแสกนมาแปะให้ เพราะต่อไปจะใช้บัญชีนี้ เพื่อเก็บเงินกองกลางคับ

ส่วนรายรับรายจ่ายของเวบทุกเดือนต้องมีอยู่แล้วครับ ไม่ได้มีอะไรปิดบังหรอกคับ

เดี๋ยวพอรายรับสติกเกอร์จบหยุดวิ่ง ผมจะทำประเดิมให้คับ :D

ถ้าจะดูตอนนี้ เวบไม่มีรายรับคับ ไม่มีสปอนเซอร์ มีแต่รายจ่ายของผมกับทีมงานที่ Advance กันไป ราวๆ 7-8 หมื่น

ซึ่งตอนนี้เงินสติกเกอร์ที่เข้ามาประมาณ 140000 บาท

หักลบ อะไรกันไป เดี๋ยวเราจะมีเงินตั้งต้นประมาณ 6-7 หมืน เพื่อดำเนินกิจกรรม และ ไว้จ่ายค่าดูแล Server คับ

ต้นเดือนหน้า น่าจะเห็นกระทู้นะคับ :lol:

มาแล้วครับ พอดีขับรถอยู่ ช้าไปนิด

ขอย้ายไปห้องจิตอาสาครับ เก็บไว้ดูที่ห้องนั้น

กระทู้จะได้ไม่ตกไปมาก

คนรุ่นใหม่ จะได้เห็นว่า

สต๊าฟเวปนี้ โปร่งใสและใจดี

และอนุญาต ให้ล็อกกระทู้ไว้ครับ

ขอย้ายไปห้องจิตอาสาครับ เก็บไว้ดูที่ห้องนั้น

กระทู้จะได้ไม่ตกไปมาก

คนรุ่นใหม่ จะได้เห็นว่า

สต๊าฟเวปนี้ โปร่งใสและใจดี

และอนุญาต ให้ล็อกกระทู้ไว้ครับ

มาช่วยอัพครับ ทำดีควรยกย่อง และ ชมเชย ครับ