Jump to content

ขอสอบถามสต๊าฟหน่อยครับ

Recommended Posts

ไหนๆๆ ก็ไหนๆๆ สต๊าาฟอยู่กันเยอะ ปรึกษาหน่อยว่าจะเอารูปบัญชีไปแปะที่เว็บโน้นจะดีไหมครับ ขอทราบความเห็นสต๊าฟและสมาชิกครับ

• Replies 436
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ไหนๆๆ ก็ไหนๆๆ สต๊าาฟอยู่กันเยอะ ปรึกษาหน่อยว่าจะเอารูปบัญชีไปแปะที่เว็บโน้นจะดีไหมครับ ขอทราบความเห็นสต๊าฟและสมาชิกครับ

ยังไงต้องขอโทษด้วยครับคิดไปคิดมา ไม่เอาไปลงดีกว่า บอกว่าเป็นโพสท์สุดท้ายแล้ว

อย่าไปยุ่งกะเค้าเลยครับพี่ มันจะเป้นประเด็นเปล่าๆน่ะครับพี่จุ๊บ ต่างคนต่างอยู่ เถอะครับ ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอกครับ มีแต่เค้าจะตอกกลับมาให้เราเจ็บใจเปล่าๆ

อย่าไปยุ่งกะเค้าเลยครับพี่ มันจะเป้นประเด็นเปล่าๆน่ะครับพี่จุ๊บ ต่างคนต่างอยู่ เถอะครับ ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอกครับ มีแต่เค้าจะตอกกลับมาให้เราเจ็บใจเปล่าๆ

ครับผม

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

- เปิดเรียบร้อยแล้วครับ แต่เป็นการเปิดบัญชีคู่ จะถอนต้องไป 2 คน ครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

- ได้ครับ

รายละเอียดชัดเจนโอเคครับ

เพิ่มเติมให้ เดี๋ยวจะค้างนานไป

ไม่ลบหรอกพี่จุ๊บ เป็นคำถามที่มีคำตอบคับ :P เข้าใจเจตนาคับ อย่าซีเรียสคับ

บัญชีกลางคลับเปิดแล้วคับ ที่ SCB โลตัส เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ชื่อผมกับน้ำพริกถือร่วม แบบเบิกจ่าย 2 คนพร้อมกัน เปิดไว้ 500

เดี๋ยวน้ำพริกแสกนมาแปะให้ เพราะต่อไปจะใช้บัญชีนี้ เพื่อเก็บเงินกองกลางคับ

ส่วนรายรับรายจ่ายของเวบทุกเดือนต้องมีอยู่แล้วครับ ไม่ได้มีอะไรปิดบังหรอกคับ

เดี๋ยวพอรายรับสติกเกอร์จบหยุดวิ่ง ผมจะทำประเดิมให้คับ :D

ถ้าจะดูตอนนี้ เวบไม่มีรายรับคับ ไม่มีสปอนเซอร์ มีแต่รายจ่ายของผมกับทีมงานที่ Advance กันไป ราวๆ 7-8 หมื่น

ซึ่งตอนนี้เงินสติกเกอร์ที่เข้ามาประมาณ 140000 บาท

หักลบ อะไรกันไป เดี๋ยวเราจะมีเงินตั้งต้นประมาณ 6-7 หมืน เพื่อดำเนินกิจกรรม และ ไว้จ่ายค่าดูแล Server คับ

ต้นเดือนหน้า น่าจะเห็นกระทู้นะคับ :lol:

ชัดเจนครับพี่ทอมมี่ ได้ใจไปเต็มๆ

สวัสดีครับน้องทอมมี่และสต๊าฟทีมทุคน พี่มาดี มีความหวังดี ไม่อยากให้ประวัติศาสตร์ซ้ำรอย เหมือนบ้านเดิม

พี่จุ๊บขอถาม 3 ข้อ เท่านั้นครับ

1. เปิดบัญชีของ www.civicclubthailand.com แล้วหรือยังครับ

2. คิดจะเปิดบัญชีตามข้อ 1 หรือเปล่าครับ

3. กรุณาชี้แจงงบรายรับ - รายจ่าย ของเว็บเป็นประจำทุกเดือนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.กระทู้นี้ต้องการคำตอบ ถ้าไม่มีคำตอบให้เหมือนบ้านโน้น ก็ขอให้ลบ login นี้ และกระทู้นี้ ออกจากระบบไปครับ ทำใจไม่ได้ครับ พี่ตั้งกระทู้นี้มาไม่ได้มีเจตนาร้าย ครับ ตั้งมาเพื่อความโปร่งใสของ ผู้บริหารเว็บครับ เข้าใจเจตนาพี่ด้วยนะครับ

คำถามเดียวกัน ถามสองที่ ที่นึงเค้าบอกว่าเราไม่ได้มีหน้าที่ต้องรู้ ที่นึงแจงละเอียดเลย อยากเอาไปแปะอีกที่จัง 555 ว่าไหมพี่จุ๊บ

แบบนี้สินะครับ ที่เรียกว่า "จับต้องได้"

ไม่ใช่ ลมๆแล้งๆ

ชัดเจนครับพี่ทอมมี่ ได้ใจไปเต็มๆ

คำถามเดียวกัน ถามสองที่ ที่นึงเค้าบอกว่าเราไม่ได้มีหน้าที่ต้องรู้ ที่นึงแจงละเอียดเลย อยากเอาไปแปะอีกที่จัง 555 ว่าไหมพี่จุ๊บ

อย่าเลยครับ ปล่อยไปเถอะพี่โพสท์ไปแล้วว่าขอเป็นโพสท์สุดท้าย

ขอให้โพสท์ของพี่ที่โน้นเป็นโพสท์สุดท้ายจริงๆๆๆครับ

แปะไปก็เหมือนเดิมละครับ เดี๋ยวก็หาว่า เราเป็นเวปเลียนแบบอีก

(ติดใจไอ้คำพูดที่ว่า)

"การให้ข้อมูลเว็บ หรือ ลิงค์เว็บที่มีลักษณะที่มีข้อมูลเหมือนเว็บ CivicFDThailand.com เพื่อให้เข้าใจผิดว่าเป็นเว็บเดียวกันซึ่งจะทำให้สมาชิกสับสนในการใช้งาน ไม่ว่าทางตรง หรือทางอ้อมก็ตาม"

คิดว่าเราๆ ก็คงได้แต่ให้เหตุผลแบบนี้ไปเรื่อยๆ สรุปคือ "ทำตัวเป็นเด็กกลัวเพื่อน ไม่คบมั้ง"

จริงใจ กันแบบนี้ ถ้าทีมงาน มีเรื่องอะไรที่คิดว่าจะทำให้ ccth แห่งนี้ มันดีขึ้น

หรือขอความร่วมมือ อะไร บอกมาได้เลยนะครับ...ยินดีให้ความร่วมมือและร่วมใจ

จริงใจ กันแบบนี้ ถ้าทีมงาน มีเรื่องอะไรที่คิดว่าจะทำให้ ccth แห่งนี้ มันดีขึ้น

หรือขอความร่วมมือ อะไร บอกมาได้เลยนะครับ...ยินดีให้ความร่วมมือและร่วมใจ

เช่นกันครับ

ถ้าถูกกันอย่าลืมเลี้ยงพี่ด้วยนะ อิอิอิ

ถ้าถูกกันอย่าลืมเลี้ยงพี่ด้วยนะ อิอิอิ

อิอิอิ (ล้อเล่น)

อะไรที่จะเป็นการ สร้างชื่อเสียง ให้ เวปเก่า ก็อย่าทำครับ

เพราะถ้าทำแล้ว เขาจะได้ประโยชน์ โดยที่เขาไม่ต้องทำอะไร

อะไรที่ มาจาก หรือ เริ่มโดย CFDT ผมลืม และ ทิ้งมัน ไปหมดแล้ว

ไม่มีประโยชน์ ที่จะต้องอาลัย อาวรณ์ กับ สิ่งที่ เคยได้จาก CFDT

เหลือแต่เพื่อน ที่เคยรู้จักใน CFDT เท่านั้น ที่ผมจะไม่ลืม

ชอบประโยคนี้ครับ พี่เก๋คมได้อีก

อะไรที่จะเป็นการ สร้างชื่อเสียง ให้ เวปเก่า ก็อย่าทำครับ

เพราะถ้าทำแล้ว เขาจะได้ประโยชน์ โดยที่เขาไม่ต้องทำอะไร

อะไรที่ มาจาก หรือ เริ่มโดย CFDT ผมลืม และ ทิ้งมัน ไปหมดแล้ว

ไม่มีประโยชน์ ที่จะต้องอาลัย อาวรณ์ กับ สิ่งที่ เคยได้จาก CFDT

เหลือแต่เพื่อน ที่เคยรู้จักใน CFDT เท่านั้น ที่ผมจะไม่ลืม

รับทราบและพร้อมปฏิบัติตามครับ

รักพี่ต้นว่ะ

รักน้องเก๋ว่ะ

รับทราบและพร้อมปฏิบัติตามครับ

งั้นเครดิตแรกที่สร้างผลงานผมยกให้สมาชิกที่ไป

งาน Bangkok Auto Salon 2012 สุดยอดจริงๆ มีป้าย CCTH ด้วย

งั้นเครดิตแรกที่สร้างผลงานผมยกให้สมาชิกที่ไป

งาน Bangkok Auto Salon 2012 สุดยอดจริงๆ มีป้าย CCTH ด้วย

สุดยอด