Jump to content

ลงชื่อสั่งซื้อ ว.แดง ครบชุด วอ-เสา-ไมค์-เซฟเวอร์ (3725-)

Recommended Posts

มาลงชื่อกันหน่อยครับใครสนใจสั่งซื้อว.แดงและอุปกรณ์ต่างๆจะได้รวมกันซื้อทีเดียวครับ

ขอให้ลงชื่อlogin กับรายการที่จะสั่งนะครับ

วิทยุสื่อสาร FUJITEL รุ่น FB-4 ย่าน 245

มี กทช จดทะเบียนได้ อุปกรณ์ครบชุด ฟังวิทยุ FM ได้

ประกันของบริษัท Fujitel

คุณสมบัติของเครื่อง

- ความถี่ 245.0000-245.9875 MHz

- กำลังส่ง High 5 วัตต์ / Low 1 วัตต์

- 80 ช่องหลัก

- 50 ช่องโทน CTSS

- 214 ช่องโทน DCS (Digital Tone Code)

- มี S-meter ทั้งภาครับ-ส่ง

- บันทึกช่องความจำ (Memory) ได้ 199 ช่อง

- ระบบปิดเครื่องอัตโนมัติ (APO)

- ระบบ VOX ได้มากถึง 9 ระดับ

- ระบบตัดไฟเมื่อคีย์ค้าง (TOT)

- ฟังวิทยุ FM ได้

- ฯลฯ

ประกันบริษัท (Fujitel) จดทะเบียนจาก กทช ได้

อุปกรณ์ในชุดประกอบด้วย : ตัวเครื่อง, แบตเตอรี่

เสายาง Fujitel แท้, ขั้วแปลงเสาเป็น BNC, แท่นชาร์ต

อเดปเตอร์, คลิปหนีบเอว, สายคล้องมือ, คู่มือ

เลือกรายการแล้ว โอนเงินเข้าบัญชี ปุ้ยได้เลย โอนครบจะไปเอาของ แล้วแจกตอนมิตติ้ง

โอนเข้าบัญชี
นางสาว รัตนากร คำภีระ
ธ.กสิกรไทย
847-2-04759-1
ออมทรัพย์

โอนแล้วแจ้งด้วยครับ

รายการที่ 1.ชุดวิทยุสื่อสาร+ไมค์นอก+เซฟเวอร์ ไม่เอาเสาต้นเล็ก ต่อราคาได้ที่ 2,400 บาท

รายการที่ 2.เม้าแม่เหล็ก พร้อมสาย5เมตร พร้อมขั้วต่อแปลงเป็นBNC 595 บาท

รายการที่ 3.เม้าแบบหนีบ พร้อมสาย5เมตร พร้อมขั้วต่อแปลงเป็นBNC 595 บาท

รายการที่ 4.เสา ซี-โหลด ยาว 1.45 เมตร รับ-ส่ง ได้ไกลมากๆ 750 บาท

ลงชื่่อเลยครับ ใครเอาอะไรก็บอกรายการแล้วรวมเงิน

เช่น เก๋ เอารายการที่ 1+3+4 = 3725 บาท

เช่น ตั้ม เอารายการที่ 3+4 = 1325 บาท เป็นต้น

1.

2.

3.

4.

5.

วอ.แดง 245 เฟ้ยยยยยยยยยยยยยยย 555+

ราคาเท่าไหร่โดยประมาณ ถ้าไม่แพงมากจะจัดสัก 1 ครับ

ราคาเท่าไหร่โดยประมาณ ถ้าไม่แพงมากจะจัดสัก 1 ครับ

3300- ครบชุดครับพี่จุ๊ฟ

วอ+ที่ชาจในบ้าน+ไมค์+สายชาจในรถ

3300- ครบชุดครับพี่จุ๊ฟ

วอ+ที่ชาจในบ้าน+ไมค์+สายชาจในรถ

ครับผม รับทราบเดี๋ยวดูงบประมาณก่อนครับว่ามันมีเหลือซื้อหรือเปล่า

พอดี ที่ ฝ่าย มีแล้ว ตั้ง 4 ตัว วอแดง ที่ใช้กันทั่วไป นี่ ถ้าเอาไปจูนคลื่นความถี่ตรงกัน นี้ใช้ด้วยกันได้เลยใช่ป่ะ

เดี๋ยววันหลัง มีโอกาสร่วมกิจกรรมจะเอาติดไปด้วย เพราะ ฝ่ายกิจการนาน ๆ จะใช้ซักที เวลาออกค่าย แล้วไง จะนำติดไปน้ะครับ

พอดี ที่ ฝ่าย มีแล้ว ตั้ง 4 ตัว วอแดง ที่ใช้กันทั่วไป นี่ ถ้าเอาไปจูนคลื่นความถี่ตรงกัน นี้ใช้ด้วยกันได้เลยใช่ป่ะ

เดี๋ยววันหลัง มีโอกาสร่วมกิจกรรมจะเอาติดไปด้วย เพราะ ฝ่ายกิจการนาน ๆ จะใช้ซักที เวลาออกค่าย แล้วไง จะนำติดไปน้ะครับ

ใช้ได้ครับ พี่ เอามาใช้ได้เลย

แจ่ม เลยถ้างั้น ไงจะไปเป็นกำลังเสริมให้แน่นอน น้องเก๋

แจ่ม เลยถ้างั้น ไงจะไปเป็นกำลังเสริมให้แน่นอน น้องเก๋

ทีมสื่อสาร จิตอาสาCCTH

ขอบคุณล่วงหน้า ครับพี่บอล

พลาดนิดพลาดหน่อย อภัยเถอะ

55555+ok ok ok ok เดี๋ยว ให้สต๊าฟแก้ให้ อิอิอิ

จัด 1 ชุดครับ ของผมขอรวมสาย+เสา ด้วยได้มั้ยครับ อยากได้เสาแบบหนีบนะครับ

ส่ังด้วยครับ

โอ-omaga

ว.1ตัว+ไมค์ต่างประเทศ(ไมค์นอก)

รวมราคาให้ด้วย โอนเม่ือไรบอกด้วยครับ

ลงloginและรายการตามนี้นะครับ

1.login.......สั่งซื้อ........…

2.

3.

สองท่านแรกเดวผมถึงบ้านจะอัพให้นะครับ

ที่่เทพสตรีอาการนี้หมด 555

ก่อนนั้นเอาของกองพัฒนา นศ. มาใช้ แต่ตอนนี้ในแก๊งค์ ตาพงษ์ซื้อไว้ให้ใช้ 2 ตัวแระ

ที่่เทพสตรีอาการนี้หมด 555

ก่อนนั้นเอาของกองพัฒนา นศ. มาใช้ แต่ตอนนี้ในแก๊งค์ ตาพงษ์ซื้อไว้ให้ใช้ 2 ตัวแระ

ดีแล้วครับพี่

ลงloginและรายการตามนี้นะครับ

1.login.......สั่งซื้อ........…

2.

3.

สองท่านแรกเดวผมถึงบ้านจะอัพให้นะครับ

เช้าแล้ว ยังไม่ถึงบ้าน อีกหรอครับ เอิ๊กๆๆๆ

1.login omaga สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1 ตัว

2.login Endless สั่งซื้อ ว.1ชุด และเสาอากาศพร้อมสาย1ชุด

3.

copyข้อความด้านบนแล้วโพสต่อเลยครับ ท่านที่สนใจ

เช้าแล้ว ยังไม่ถึงบ้าน อีกหรอครับ เอิ๊กๆๆๆ

พอดีมีเรื่องเครียดๆนิสหน่อย เลยไปปลีกวิเวกมา

1.login omaga สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1 ตัว

2.login Endless สั่งซื้อ ว.1ชุด และเสาอากาศพร้อมสาย1ชุด

3.

copyข้อความด้านบนแล้วโพสต่อเลยครับ ท่านที่สนใจ

เอาข้อมูลสินค้ามาลงดิครับน้าตั้ม

CB 245 (ว.แดง) ของใหม่มือ 1 แกะกล่อง มีประกันครับ

เป็นของ Fujitel รุ่น FB-580 ครับ ราคา 2,700 บาท

-FB-580

Fujitel FB-580 ราคา 2,700 บาท

ความถี่ 245.0000 - 245.9875 MHz

กำลังส่ง Hi 5W Low 1 W

Memory 199 ช่อง

ระบบปิดเครื่องอัตโนมัติ (APO)

ระบบ Vox ปรับได้ 9 ระดับ

ระบบตัดไฟเมื่อคีย์ค้าง (TOT)

มี S-Meter ทั้งภาครับ และภาคส่ง

เสียงลำโพง 400 mW. เสียงดังชัดเจน

แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 1300 mAH. 7.4 VDC

เข้าโทนได้ทั้ง Digital และ Analog

อุปกรณ์ที่มีให้ภายในกล่อง

1. ตัวเครื่อง (รับประกัน 1 ปี)

2. แพ๊คถ่าน 1300 MA (รับประกัน 6 เดือน)

3. ท่านชาร์จพร้อมอแดปเตอร์ (รับประกัน 6 เดือน)

4. เสายาง + เสาสไลด์

5. คลิปหนีบ

6. สมอลทอร์ค

7. สายคล้องมือ

8. คู่มือ

หากต้องการใช้ในรถสำหรับออกทริป อุปกรณ์เพิ่มเติมดังนี้

1. Server ราคา 350 บาท

2. ไมค์นอกคลิปหนีบอย่างดี 350 บาท

หากต้องการขอใบอนุญาตใช้งาน มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม 535 บาทครับ

เอกสารที่ใช้

1.ใบขออนุญาต (จัดส่งในกล่องวิทยุสื่อสาร)

2.สำเนาบัตรประชาชน (เซ็นต์รับรองสำเนาถูกต้อง)

3.สำเนาทะเบียนบ้าน (เซ็นต์รับรองสำเนาถูกต้อง)

รายละเอียด ผมคัดลอกจากที่เขาขายมานะครับ แต่ผมจะรวบรวมทั้งหมดและสั่งของไปและนัดรับของเพื่อป้องกันการผิดพลาดนะครับโดยราคาที่ได้ตามที่ทางผู้ขายแจ้งไว้จะมีส่วนลดเมื่อรวมกันซื้อ 5เครื่องลดเครื่องละ100บาทและ10เครื่องลดเครื่องละ200บาท ซึ่งผมอาจจะขอความเห็นว่าถ้าเป็นส่วนลดดังกล่าวผมจะนำเข้ากองกลางนะครับ หรือใครมีความเห็นอย่างไรก็แจ้งมาได้ครับ ส่วนเลขบัญชีในการโอนเข้าจะขออนุญาติใช้เลขบัญชีกลางของกลุ่มนะครับ เผื่อความสะดวกและโปร่งใสครับ