Jump to content

ลงชื่อสั่งซื้อ ว.แดง ครบชุด วอ-เสา-ไมค์-เซฟเวอร์ (3725-)

Recommended Posts

ว. นี้ออฟฟิตผมมีอยู่ 5-6 เครื่อง เอาไว้ใช้เวลา ออกทัวร์ ต่างประเทส กรณี หลายรถบัส

เคยมาเปิดเล่นที่ กทม เกือบทุกย่านความถี่ มันมีคน ว. ตลอด เพราะคนไทยใช่กันเยอะมากๆ

รู้สึกมันจะไปได้ไกลสุด 10 กิโลเมตร กรณ๊ ไม่มีอะไรบัง

ผมมียี่ห้อ Splender มันใช้ด้วยกันได้ไหมครับ ? ถามไว้เผื่อ อนาคต ได้ร่วมกิจกรรมครับ

แบบนี้เลยที่เคยบอก ใช้ได้ทุกตัว เดี๋ยวเอาติดไปแน่ ๆ ครับ น้องเก๋

ว. นี้ออฟฟิตผมมีอยู่ 5-6 เครื่อง เอาไว้ใช้เวลา ออกทัวร์ ต่างประเทส กรณี หลายรถบัส

เคยมาเปิดเล่นที่ กทม เกือบทุกย่านความถี่ มันมีคน ว. ตลอด เพราะคนไทยใช่กันเยอะมากๆ

รู้สึกมันจะไปได้ไกลสุด 10 กิโลเมตร กรณ๊ ไม่มีอะไรบัง

ผมมียี่ห้อ Splender มันใช้ด้วยกันได้ไหมครับ ? ถามไว้เผื่อ อนาคต ได้ร่วมกิจกรรมครับ

ถ้าเป็น เครื่องแดง ก็ใช้ด้วยกันได้ครับผม

และยินดีที่ต่อไป จะได้ คุย ว. ในงานกิจกรรมกันครับ

แบบนี้เลยที่เคยบอก ใช้ได้ทุกตัว เดี๋ยวเอาติดไปแน่ ๆ ครับ น้องเก๋

พี่บอล ลงทุนอีก 1200 + - ซื้อเม้าแม่เหล็ก+เสานอกรถ มาเพิ่มเลยครับ มันจะรับส่งในขบวนได้ ดีมาก

ถ้าไม่มี เสานอก มันจะส่ง ได้ ไม่เกิน 3-4ร้อยแมตร สัญญาณมันจะติดฟิลม์

ในขบวนความยาว หัว-หาง อย่างน้อย 3 กิโลเมตรครับ

ตอนนี้กำลังช่ังใจกับโมบาย เนื่องจากจบงานก็คงไม่ได้ใช้ เอาไงดี

ใช้งานนี้งานเดียวที่ไหนละ จัดเลย เดี๋ยวให้จี้ตูด รถนำขบวน

ถ้าเป็น เครื่องแดง ก็ใช้ด้วยกันได้ครับผม

และยินดีที่ต่อไป จะได้ คุย ว. ในงานกิจกรรมกันครับ

พี่บอล ลงทุนอีก 1200 + - ซื้อเม้าแม่เหล็ก+เสานอกรถ มาเพิ่มเลยครับ มันจะรับส่งในขบวนได้ ดีมาก

ถ้าไม่มี เสานอก มันจะส่ง ได้ ไม่เกิน 3-4ร้อยแมตร สัญญาณมันจะติดฟิลม์

ในขบวนความยาว หัว-หาง อย่างน้อย 3 กิโลเมตรครับ

ใช้งานนี้งานเดียวที่ไหนละ จัดเลย เดี๋ยวให้จี้ตูด รถนำขบวน

ขอเสนอน่าสน ได้ตามล่าฉลามด้วย แต่ใช้ไม่เป็นอ่ะ

ขอเสนอน่าสน ได้ตามล่าฉลามด้วย แต่ใช้ไม่เป็นอ่ะ

เล่นไม่ยากหรอกน้า เออไมค์รุ่นน้า มันไม่ค่อยมีคนให้ข้อมูล

แนะนำ เอาเครื่องไปลองที่ร้านเลย

ตัวไหน รับ-ส่ง ได้ ก็จัดตัวนั้นเลย ไม่ต้องสนใจยี้ห้อ ราคาก็ 350-400 ครับ

เรื่องรับของจะเอาไปแจกตอนมิตติ้งครับ เพราะจะมีมิตติ้งทีมงานอยู่แล้วครับ ถ้าเป็นคนนอกเดียวผมส่งEMSให้ครับค่าส่งเท่าไหร่จะแจ้งอีกทีครับ

โอเคครับ เดี๋ยวเสนอ หัวหน้าฝ่าย ถ้าไม่ผ่าน จัดเองเลย 5555

เอาด้วยครับ ครบชุดครับ....

เอาเสาด้วยไหม น้าตั้มจะได้จด อุปกรณ์ภายนอก อีก ประมาณ 1200-

โอเคครับ เดี๋ยวเสนอ หัวหน้าฝ่าย ถ้าไม่ผ่าน จัดเองเลย 5555

จัดแล้ว มาบอกด้วยนะครับ ผมจะได้จัดให้ พี่บอล อยู่ในตำแหน่ง รถสือสาร ในขบวน

เอาเสาด้วยไหม น้าตั้มจะได้จด อุปกรณ์ภายนอก อีก ประมาณ 1200-

ครบชุดมีอะไรบ้างอ่ะพี่ จะได้จัดทีเดียวเลยครับ

1.login omaga สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1 ตัว

2.login Endless สั่งซื้อ ว.1ชุด และเม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด ไมค์นอก Server 1

3.login Prince_civicclub สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1ตัว เม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย 1ชุด Server 1 ชุด

4.login KhunChy FD สั่งซื้อ ว.1ชุด และ เม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด

5.login. First_worawit สั่งซื้อว.1ชุดไมค์นอก1ตัว เม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด server 1ชุด

ราคาโดยประมาณครับ

1.วอ.แดง+เส้นสั้น+เสา7ท่อน+ที่ชาจไฟบ้าน+สมอลทอร์ค-------2600 บาท

2.ที่ชาจไฟในรถ(จำเป็น)----------------------------------------------350 บาท

3.ไมค์นอก--------------------------------------------------------------350 บาท

4.เม้ามี 2 แบบ 1.แบบหนีบถาวร 2.แบบแม่เหล็ก-------------------350-500 บาท

5.สายอากาศ 5เมตร พร้อมเข้าหัวทั้ง2ด้าน---------------------------250 บาท

6.เสาอากาศ ยาว 80 cm มีสีเงิน และสีดำ ---------------------------700 บาท

1.login omaga สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1 ตัว

2.login Endless สั่งซื้อ ว.1ชุด และเม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด ไมค์นอก 1ตัว Server 1 ชุด

3.login Prince_civicclub สั่งซื้อ ว.1ชุด และไมค์นอก 1ตัว เม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย 1ชุด Server 1 ชุด

4.login KhunChy FD สั่งซื้อ ว.1ชุด และเม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด ไมค์นอก 1ตัว Server 1 ชุด

5.login. First_worawit สั่งซื้อว.1ชุด และไมค์นอก1ตัว เม้าหนีบ+เสาอากาศพร้อมสาย1ชุด server 1ชุด

•  

ตามนี้นะครับ ทุกท่านก็สรุปจำนวนเงินไว้นะครับ เดวแจ้งโอนแล้ว จะบอกครับ ให้เวลาโอนสามวัน 5555

ตามนี้นะครับ ทุกท่านก็สรุปจำนวนเงินไว้นะครับ เดวแจ้งโอนแล้ว จะบอกครับ ให้เวลาโอนสามวัน 5555

โทรเช็คของหรือยัง