Jump to content

The CODE : Mix & Match Style ชอบอันไหน ใส่อันนั้น

Recommended Posts

ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนนะครับ

ชื่อ: เต้ย

แต่งรถแบบไม่มี Style ชอบสำนักไหน ก็ใส่อันนั้น ^^

ฝากลูกชายไว้ซักคันนะครับ กับ บ้านหลังใหม่ แห่งนี้

เจอกันทักกันได้นะครับ:

• Replies 264
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

มาแร้วๆๆๆๆ มาช้ายังดีกว่าไม่มาน่ะนิ ^^

กว่าจะว่าง ว่าจะลงรูปเยอะๆ สุดท้าย มีปัญญาทำได้แค่นี้ 555

ไม่มาปีหน้าเรยอ่ะ

:0122:

เดี๋ยวจะฟ้อง ว่าพี่แอบมีกิ๊ก

เปิดตัวซะทีนะครับพี่ชาย

คิดถึงเสมอนะน้องชาย เจอกันในงาน Meeting ต่างๆ นะครับ

มาแล้วคุณเต้ย ชอบสไตล์การแต่งมากครับ Mix & Match

ขอบคุณครับ รู้สึกดีที่มี คนชอบคล้ายๆกัน อิอิ

พี่เต้ย....ขอข้อมูล กันชนหน้า sPooN หน่อยครับ ^^"

งานก๊อปแท้ของ CMN ครับ ซื้องานดิบไปทำสี ที่ร้านอื่นครับ

พีซื้องานดิบมา รวมทำสี (ที่อื่น) 10,000 บาทครับ.

ใส่มาปีกว่าๆแล้ว ตามที่ร่ำลือมา คืองาน CMN ก๊อป แท้เนี่ยนที่สุดครับ

แต่ปัจจุบัน พี่ว่าหลายๆเจ้าก็เนียน .....

ตรงที่ติด H แดง ควรจะมีฐานเสริม ให้ยื่นขึ้นมา ให้ด้วย ไม่ควรจะจมลงไป ด้านใน ตามรูปครับ

ไม่ฉะนั้น พอติด H แดงมันจะจม ลึกลงไป แล้วไม่สวยครับ ไม่เหมือนแท้...

ส่วน H แดง รู้สึกจะเป็นของ Honda Jazz Fit (ด้านหลัง) ครับ แท้ราคาประมาณ 1,300 บาท

ที่ CMN มีขายครับ

งานก๊อปแท้ของ CMN ครับ ซื้องานดิบไปทำสี ที่ร้านอื่นครับ

พีซื้องานดิบมา รวมทำสี (ที่อื่น) 10,000 บาทครับ.

ใส่มาปีกว่าๆแล้ว ตามที่ร่ำลือมา คืองาน CMN ก๊อป แท้เนี่ยนที่สุดครับ

แต่ปัจจุบัน พี่ว่าหลายๆเจ้าก็เนียน .....

ตรงที่ติด H แดง ควรจะมีฐานเสริม ให้ยื่นขึ้นมา ให้ด้วย ไม่ควรจะจมลงไป ด้านใน ตามรูปครับ

ไม่ฉะนั้น พอติด H แดงมันจะจม ลึกลงไป แล้วไม่สวยครับ ไม่เหมือนแท้...

ส่วน H แดง รู้สึกจะเป็นของ Honda Jazz Fit (ด้านหลัง) ครับ แท้ราคาประมาณ 1,300 บาท

ที่ CMN มีขายครับ

กำลังจราโอนเงิน จัดที่ พี่หนุ่ย Showcase อ่ะพี่เติ้ล ... เนียนไหมอ่ะ หลังไมล์ก็ได้พี่ เรื่องตกท้องช้าง เป็นไงอ่ะพี่

ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนนะครับ

ชื่อ: เต้ย

แต่งรถแบบไม่มี Style ชอบสำนักไหน ก็ใส่อันนั้น ^^

ฝากลูกชายไว้ซักคันนะครับ กับ บ้านหลังใหม่ แห่งนี้

เจอกันทักกันได้นะครับ:

สวยง่ะ

ขอบคุณทุกๆ Comment ครับ

ว่างๆ ชวนผมไปกิน ดื่มได้นะครับ ^^

ขอบคุณทุกๆ Comment ครับ

ว่างๆ ชวนผมไปกิน ดื่มได้นะครับ ^^

ตรงประเด็นเรย 555 มาๆๆๆ

ตัวโหดมาแล้ววว พี่เต้ยวินถามหน่อย..เสียงวอล์ขอทางทั้งชุดอ่ะพี่เท่าไหร่อ่ะรวมติดตั้งด้วยน่ะ ขอบคุณคัฟ

ตัวโหดมาแล้ววว พี่เต้ยวินถามหน่อย..เสียงวอล์ขอทางทั้งชุดอ่ะพี่เท่าไหร่อ่ะรวมติดตั้งด้วยน่ะ ขอบคุณคัฟ

350 บาท หรือ 450 นี่แหละ ซื้อที่บ้านหม้อ แนะนำเอารุ่นแบบปรับเสียงไม่ได้ ถ้ารุ่นปรับเสียงได้ ดังสุด มันจะไม่ดังครับ

แล้วเอามาติดตั้งเอง หรือให้รุ่นน้องติดให้ ค่าแรง 150 บาท เดินสายเนียนมาก บรรจงร้อยสายเข้ามาในรถอย่างงดงาม ไร้ที่ติ 555

คันนี้เจอบนถนน คงทักไม่ทัน พวกเล่นเหยียบไม่ยั้ง 555555

ว่าไปเราก็ใช่ย่อยอ่ะ เคยเห็นปรู๊ดปร๊าด แว่บๆ แถวรามอินทรา

ที่แน่ๆ ถ้าเจอช้าๆนี่ สันนิฐานได้เลยว่า เมียมาด้วย

ถ้าซิ่งๆ ก็เดาได้เลยว่า มาคนเดียว แบบว่าเก็บกด 555