Jump to content

" KuZa MeZa " J's - X (รถนั้ง 4 ครับ) อิอิ

Recommended Posts

เดียวก็ลามไป TE37 SL 55+ แต่พี่เล็งตัวใหม่ของพี่จ๋อมอยุ่ว่ะ ตัว Blue อ่ะ

เจ๋งสิน้อง คนอื่นด่าตามหลังเวลาเบี่ยงอ่ะ 55+

หนีไปเอา Blue เลยยย โหดแน่นอนน้องพี่

ปล. เอาน้องเงินไปจัด Blue มั้งจะดีไหมเนี่ยยย

เค้าก็คงรู้เพราะเตงนั้นละ ก็เล่นซะตัวแดงเถือกขนาดนี้

ปล. ว่าแต่คนข้างๆไหนอ่ะ เค้าลงรูปเดียวนิ ...?

ใช้คำศัพท์สนิทเกิ้นพ่อคุณ...หร๊า ต้องให้ไปเอามาลงให้ดูป่ะว่าบ้านเก่าลงรูปไหนไว้ ชิสๆ

ปากดีตลอด..!!!!!!!

หนีไปเอา Blue เลยยย โหดแน่นอนน้องพี่

ปล. เอาน้องเงินไปจัด Blue มั้งจะดีไหมเนี่ยยย

....

ผมเพิ่งใส่ชุดนี้ได้ไม่นาน พี่เอ็กซ์จะพาไป 0-Blue ซะงั้น

แถามตอนนี้มีโปรด้วย

โหดมากกกกก สวยดุ

ขอบคุณมากครับผม

ข้างหลังด่าเราไม่ได้ยินแต่สะดุ้งได้ ^_^ ^_^ ^_^

ผมได้ข่าวว่า พี่วิน เพิ่งไปเอารองเท้ากะพี่จ๋อมมาไม่นานนี้ เล็งอีกแล้ว :o :o :o :o

มา TE37SL ด้วยกันดีกว่าพี่วิน

55 รู้สึกได้ตลอดอ่ะ อ่อใช่แล้วคับ เหอะๆพี่เบื่อง่ายอ่าา อนาคตคงได้เป็นสาวก TE37SL Blue แน่ๆ

ขอเป็นเดือนหน้าได้ไหม ๆๆๆ วะ ละ ไปถ่ายเล่นๆกัน

เออได้เลย จัดไป

น่าจะโหดขึ้น และแปลกขึ้นด้วยอ่ะพี่ x 55 ของตัวเองก็ 37SL อยู่แล้วจะไปเอาตัวเดิมอีกหรอพี่ เอาไปทำสีดีกว่าไหม อิอิ

รถสวยจังคะ แถมยังดุดันอีกนะคะ เอาใจฉันไปเรยยย :wub: :wub: :wub:

ใช้คำศัพท์สนิทเกิ้นพ่อคุณ...หร๊า ต้องให้ไปเอามาลงให้ดูป่ะว่าบ้านเก่าลงรูปไหนไว้ ชิสๆ

ปากดีตลอด..!!!!!!!

ไหนไม่พูดถึงบ้านเก่าละไง ... ใครเค้าจะพูดหวนๆอย่างคุณละค๊าบคุณอี๊ด (แต่ก็ให้อภัยนะ) อิอิ

หายหัวอีกแล้วววววนายวิน

ให้กรูพักสายตาบ้างเหอะนายต้อมมมม 555

....

ผมเพิ่งใส่ชุดนี้ได้ไม่นาน พี่เอ็กซ์จะพาไป 0-Blue ซะงั้น

แถามตอนนี้มีโปรด้วย

เจ้านี้เค้ามีโปรมาล้อตาลอดดดแหละน้องเธียรร

B) B) B) B)

มันขยันเพิ่มเวลตาลอดดดด

รถสวยจังคะ แถมยังดุดันอีกนะคะ เอาใจฉันไปเรยยย :wub: :wub: :wub:

จิงหรอค่าาา ขอบคุณมากเลยนะค่ะ สุดหล่อ...(ไข่ตุง) 5555

ไปหาร้านกินกันปะเนื้อย่างอร่อย

ทำให้กรูคิดไปไกลเลยนะเมืองงงง 555

ทำให้กรูคิดไปไกลเลยนะเมืองงงง 555

5555555555เนื้อย่างคิดไปไหนวะ

เจ้านี้เค้ามีโปรมาล้อตาลอดดดแหละน้องเธียรร

ก็มีโปรตลอด...

แต่ตอนผมซื้อทำไมไม่มี :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

เดียวก็ลามไป TE37 SL 55+ แต่พี่เล็งตัวใหม่ของพี่จ๋อมอยุ่ว่ะ ตัว Blue อ่ะ

เจ๋งสิน้อง คนอื่นด่าตามหลังเวลาเบี่ยงอ่ะ 55+

จัดไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไหนไม่พูดถึงบ้านเก่าละไง ... ใครเค้าจะพูดหวนๆอย่างคุณละค๊าบคุณอี๊ด (แต่ก็ให้อภัยนะ) อิอิ

อื้ม...พูดไม่เพราะต่อไปก็ไม่ต้องมาพูดกัน จบม่ะนายวิน..!!!!

5555555555เนื้อย่างคิดไปไหนวะ

ก็มรึงเล่นรูปโชว์หรา ขนาดนี้ ...555+

ก็มีโปรตลอด...

แต่ตอนผมซื้อทำไมไม่มี :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

จังหว่ะไม่ได้อ่ะสิ อย่างนี้ต้องจัดใหม่ 555+

สวยมากครับ ขาวๆ

ขอบคุณครับผม อิอิ

จัดไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ของตังหน่อยยยยย ..... 5555+

อื้ม...พูดไม่เพราะต่อไปก็ไม่ต้องมาพูดกัน จบม่ะนายวิน..!!!!

แหมมม ..... ทำเป็นมาน้อยใจ ก็ดูในวงเล็บสิจ๊ะ (ว่าแต่ให้อภัยนะ) ไม่เห็้นหรอคร่าาาาาา

หล่อมั่กๆ

กว่าจะมานะก๊อฟ Car Cafe'

ทักทายยามเช้าทำงานๆๆ

ทำงานหาตังงง ..... อย่าแอบหลับล่ะสาดดด

คนชื่อส้มใครอะวิน ซุ้มหรอออ

คนน่ารักในคลับอ่ะ จบป่ะ 55+

มรึงอะละ ตื่นมาทำไร เล่นคอม

ตื่นมาจะไปอู่ว่ะ แต่ของยังไม่เสร็จเลยไม่ไปล่ะ 55