Jump to content

เรียนเชิญสมาชิก ร่วมถ่ายรูปลงนิตยสาร option thailand

Recommended Posts

ไปได้ทุกคนครับ

พี่น้ำพริกครับ ผมขอโทดด้วยนะพี่วันที่ 17 ผมคงไม่ได้นะครับพี่

แต่เด๋วขึ้นรถสไลด์ออนไปนะพี่  ผมอยู่ยะลา (งานเพียบ)

พี่น้ำพริกครับ ผมขอโทดด้วยนะพี่วันที่ 17 ผมคงไม่ได้นะครับพี่

แต่เด๋วขึ้นรถสไลด์ออนไปนะพี่  ผมอยู่ยะลา (งานเพียบ)

ขอวุ้นแปลภาษา

อยากไปด้วยครับ เดี๋ยวรอใกล้ๆวันอีกทีถึงจะรู้ว่าว่างเปล่า

ถ้าไป ไปพร้อมกันไหมครับจะได้กลับพร้อมกัน 

งานนี้ไปกันเยอะๆน่ะครับ อย่าใช้คำว่า รถเทพกันเลย มันจะทำให้รถที่ไม่ใช่รถเทพ ไปกันน้อย ใช้คำว่ารถสวยๆกันดีกว่า จะสวยมากสวยน้อย ไปกันเยอะๆ สมาชิก CCTH กันทั้งนั้น  อยากให้ทั้งสมาชิกใหม่แล่ะสมาชิกเก่า ทั้งรุ่นพี่รุ่นน้องทุกๆท่าน ทั้งที่ติดสติ๊กเกอร์หรือว่าไม่ติดสติ๊กเกอร์คลับ ไปเจอกันเยอะๆทั้งพ่อค้าลูกค้าทั้งหลายท่านที่ใช้FD กันอยู่ จะได้เห็นหน้าเห็นตากันบ้างหรือจะแลกเบอร์โทรกันไว้ เผื่อวันไหนขับรถตามหลังกันเจอกันจะได้ทักทายกันโดยการบีบแตร ปิ้น ปิ้น   (สมมุติว่าเกิดวันไหนรถเกิดเสียหรือมีปัญหาระหว่างการเดินทาง ไม่รู้จะปรึกษาใคร ถ้าไปรู้จักกันในงานนี้ เพื่อนๆสมาชิกที่มีความรู้หลายๆท่านอาจจะช่วยกันได้)

ขอวุ้นแปลภาษา

555  ผมรีบไปหน่อย...

ผมบอกว่าวันที่ 17 นี้ผมไปไม่ได้นะครับ  แต่เด๋วจะฝากรถไปงานด้วย (เอารถขึ้นสไลด์ออนไปนะพี่)

งานนี้ไปกันเยอะๆน่ะครับ อย่าใช้คำว่า รถเทพกันเลย มันจะทำให้รถที่ไม่ใช่รถเทพ ไปกันน้อย ใช้คำว่ารถสวยๆกันดีกว่า จะสวยมากสวยน้อย ไปกันเยอะๆ สมาชิก CCTH กันทั้งนั้น  อยากให้ทั้งสมาชิกใหม่แล่ะสมาชิกเก่า ทั้งรุ่นพี่รุ่นน้องทุกๆท่าน ทั้งที่ติดสติ๊กเกอร์หรือว่าไม่ติดสติ๊กเกอร์คลับ ไปเจอกันเยอะๆทั้งพ่อค้าลูกค้าทั้งหลายท่านที่ใช้FD กันอยู่ จะได้เห็นหน้าเห็นตากันบ้างหรือจะแลกเบอร์โทรกันไว้ เผื่อวันไหนขับรถตามหลังกันเจอกันจะได้ทักทายกันโดยการบีบแตร ปิ้น ปิ้น   (สมมุติว่าเกิดวันไหนรถเกิดเสียหรือมีปัญหาระหว่างการเดินทาง ไม่รู้จะปรึกษาใคร ถ้าไปรู้จักกันในงานนี้ เพื่อนๆสมาชิกที่มีความรู้หลายๆท่านอาจจะช่วยกันได้)

:0084:

พี่ครับต้องมีสติกเกอร์คลับด้วยไหมครับ ถึงไปได้อะครับ พอดีผมไม่มีอ่า

อยากไปด้วยอะครับ แต่ผมยังมะมีสติ๊กเกอร์เลยครับพี่ 

มาเลยครับ มีไม่มีสติกเกอร์ก็มาได้ครับ 

แล้วพบกันครับ ^^

ครับผม

ไปด้วยครับ *-* ....ไปหาไรกินกัน

ไม่เจอคันนี้นานมาก

อยากไปด้วยครับ เดี๋ยวรอใกล้ๆวันอีกทีถึงจะรู้ว่าว่างเปล่าครับ

ขอให้ว่างครับ จะได้เจอกัน 

ว่างพอดี งานนี้สนใจมากๆ

แต่ผมนี่ห่างหายจาก FD นาน(มาก) ไปแล้วจะเหวอมั้ยอ่ะ

^^

มาเลยครับผม 

พรุ่งนี้แล้วนะครับ พบกันตั้งแต่บ่าย ที่ลานจอดรถด้านหลัง อีเกียบางนา ครับ 

เฮ้ออออ อดไป เสียดายจิงจิงครับ >;< ยังไงถ่ายทอดสด มาให้ชมกันบ้างนะครับ ^^

วันนี้โซนรามอินทราคันไหนไปบ้าง ขอตามไปด้วยคันนึง ไปเองไม่ถูกครับ

ผมไปจากวิภาวดี ผมอยู่ พหล49/1 ไปพร้อมกันไหมค้าบ ไปไม่ถูกเหมือนกัน 555