Jump to content

Recommended Posts

• Replies 794
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ขอ เรื่อง ช่วงล่างอีกอย่างได้ไหมพี่

มันสูงไปอ้ะะะะะ อีก อย่างเดียว ๆ ๆ

เตี้ยกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ ทุกวันนี้ขึ้นลงบ้าน ผิดองศานิดเดียว ครูดตลอด

ถ้าถูกมุม เอานิ้วก้อยผ่านยังไม่ได้เลยครับ ฉะนั้นถึงเอาโช๊คตัวอื่น ก็จะเอาความสูงเท่านี้แหละครับ

ไม่งั้นจอดนอกบ้านสถานเดียว

คืนสู่สามัญหราพี่บอล ^^

ตอนนี้ยังครับ แต่ผมเก็บอะไหล่ของเก่าไว้ทุกชิ้น

มีอะไรผมทำกลับเดิมๆได้ ไม่ต้องไปนั่งสลับของ

''สวดสอย''

ขอบคุณครับ

รถสวยเสมอเลยนะครับพี่บอล

โหดสู้วัยรุ่นไม่ได้หรอกครับ แรงงงง

คันนี้ ในตำนานเลย ชอบมากครับ IDOL นู๋เลย

ขอบคุณครับ

แอบชมรถ คุณบอลจ้า

มาชมบ่อยๆจ้า

ทักทายครับบบบบบ

ตัวแรงเมื่อไหร่เสร็จครับ รอนานมาก

ที่สุดแห่ง Feel's ครับ

อย่าพูดแบบนั้นเลยครับ เทพ Feel's ในตำนานมีอยู่แล้ว ไม่กล้าสู้

แต่งเต็มทั้งคันจริงๆ

เอาให้ครบทั้งภายในและภายนอก ยกเว้นเครื่องครับ ฮาฮ่า

แวะมาหาพี่บอลซะหน่อย คริๆ

ไม่ได้เจอ SPOON แดงซักทีเลยอะ อยากเห็น

ไม่ได้เจอ SPOON แดงซักทีเลยอะ อยากเห็น

ถ้ามีโอกาส วันครบรอบ 2 ปีนะครับ ไม่งั้นคงต้องนอกรอบสักครังละครับ อิอิ

มิตติ้งแบบนอกรอบ ไม่ได้ตั้งใจ กับเพื่อนมหาชัย แต่บุกมาถึงกรุงเทพฯ

Feel's เจ้าถิ่น จอดมา 3 อาทิตย์ จอดเฉยๆก็เลอะ เพราะหลังคาบ้านรั่ว

ราชา SPOON อีก 1 คัน ซุ่มเงียบ ของแท้ทั้งนั้น

รูปทั้งหมดฝีมือของคันนี้ ชัย SPOON สีเงิน

อยู่แถว พระราม 3 เจอทักทายได้ครับ

ว้าววววว!!!

แล้วเมื่อไหร่พี่จะได้อยู่ในเฟรมร่วมกับแฝดพี่บ้างล่ะ

ถ้ามีโอกาส วันครบรอบ 2 ปีนะครับ ไม่งั้นคงต้องนอกรอบสักครังละครับ อิอิ

ชวนตาบอลแข่งรถอีกแระ

:0019:

มิตติ้งแบบนอกรอบ ไม่ได้ตั้งใจ กับเพื่อนมหาชัย แต่บุกมาถึงกรุงเทพฯ

Feel's เจ้าถิ่น จอดมา 3 อาทิตย์ จอดเฉยๆก็เลอะ เพราะหลังคาบ้านรั่ว

ราชา SPOON อีก 1 คัน ซุ่มเงียบ ของแท้ทั้งนั้น

รูปทั้งหมดฝีมือของคันนี้ ชัย SPOON สีเงิน

อยู่แถว พระราม 3 เจอทักทายได้ครับ

หล่อจิงๆ เลยวุ้ย

ว้าวว....ตอนนั้นที่เจอแว๊บๆก็ว่าหล่อมากแล้ว (แรงอีกต่างหาก) :)

ตอนนี้ยิ่งหล่อเลยครับ อย่าพึ่งกลับเดิมๆนะครับรอผมด้วยยังแต่งไม่ถึงไหนเลย :P

สวัสดีครับ ชื่อ บอล น่ะครับ

ปกติใช้รถอยู่ย่าน พระราม 2 ถ้าเจอก็ทักทายได้ครับ

แต่งรถเปลี่ยนแนวมาหลายรอบแล้ว

ตั้งแต่ Mugen FD1 ----> Type-R ----> Mugen Type-R ----> ปัจจุบัน Feel's Type-R

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

ภายนอก กับ ชุดแต่ง Type-R FD2 แท้ รอบคัน

เพิ่มเติมด้านหน้า ใส่ลิ้น Feel's กับ กระจังหน้า Feel's แท้ และ ฝากระโปรงหน้า คาร์บอน Feel's ลาย 1

ด้านหลัง กับ ฝาหลังคาร์บอนเต็มบาน ลาย 1 และ สปอยเลอร์หลัง Vortex 1600 mm ลาย 2

ช่วงล่าง โช๊คสปริง Mugen เบรคหน้า Brembo F50 จาน 355 mm เบรคหลัง FD2 จาน 302 mm

ล้อ RE30 Hyper Bronze Premium ยาง Yokohama AD08 น็อตล้อ Kics

ภายใน FD2 Type-R ดำ ดำ - เบาะหน้า แผงข้าง เบาะหลัง พวงมาลัย ไมล์ ฯลฯ

หัวเกียร์ J's Racing เกจ์วัด Defi BF Water Temp, Oil Temp, Oil Press วิทยุ Pioneer 4150

เครื่องยนต์เดิม R18A เกียร์ Auto 5 Speed

เพิ่มเติม กรองอากาศ K&N ที่คาดแบตเตอรี่ Password JDM

ฝาน้ำมันเครื่อง ฝาหม้อน้ำ Feel's

ชุดท่อไอเสีย เส้นกลาง Prodrager พักปลาย JIC Bullet

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

งามแบบของแท้

กันเลยทีเดียว ^^ (ชอบจังฝา Feel's)