Jump to content

กระทู้แจ้ง การโอนเงิน ที่อยู่จัดส่ง งานประมูล วัดพระบาทน้ำพุ

Recommended Posts

แจ้ง โอนประมูลรอบ 2

รายการที่ 4.พวงกุญแจ CCTH  Stainless รันเลข 6 บนพวงกุญแจ (รับประกัน นี่คือ5 อันสุดท้าย) 599 บาท sk2514 0818022281 

โอนเวลา 22.22 วันที่ 21.6.58

จัดส่งของ มาที

สมเกียรติ  พูลมาก

2137/101 ม.7 ถ.เทพารักษ์ ต.เทพารักษ์

อ.เมือง

จ.สมุทรปราการ

10270

โอนเงินแล้ว เช็คยอดเรียบร้อย @ton

แก้ไขที่อยู่แล้ว @ton

ยังไม่ได้รับของ ให้รับวันงานหรือจัดส่งครับ

• Replies 114
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

superpiak

รายการที่ 4.หัวเทียน 1 ชุด 2,345 บาท ได้รับการติดต่อมาแล้ว ผมแจ้ง รับที่งานทำบุญเลยครับ รายการที่ 12.ผ้าไมโคร เนื้อดี 3 ผืน 256 บาท ยังไม่ได้รับการติดต่อ คาดว่ารับที่งานครับ รายการที่ 28.Jetseal 209

ppopp

แจ้งโอนเงิน  2 รายการ ยอดเงินรวม 1,963 บาท โอนจาก กรุงไทย เวลา 14.52 น.   รายการที่ 9.หูลากหลัง และ กรองจิ๋วสำหรับฝาครอบวาวล์ 306 บาท  รายการที่ 9 จัดส่งของมาที่    หูลาก รอรับของเลยพี่  ......

Tommie

รบกวนน้องๆทีมงานหน่อยครับ  ส่วนของตัวสติกเกอร์+พวงกุญแจ   หากโอนครบจำนวนแล้ว ฝากรวบรวมที่อยู่เพื่อนๆที่ประมูลได้   PM ให้พี่หน่อยครับ ถ้าครบแล้ว เดี๋ยวพี่ให้น้องส่งให้พรุ่งนี้เลย   ร้านเอาชุดเฉพ

ถ้าให้รับวันงานก็ฝาก คุณเปี๊ยก มาก็ได้ ครับ  คุณต้น คุณเก๋

ได้ครับพี่ป่าน ขอบคุณครับ

แจ้งโอน ประมูลรอบ2

รายการที่ 9 กระจก spoon ยอดเงิน 1,400 บาท

โอนเวลา 13:58 วันที่21/06/20156

ที่อยู่ที่จัดส่ง...หรือไปรับวันงานก็ได้ครับ

วิชัย ป้องศรี

9/304 หมู่บ้านร่มโพธิ์3 ซ.ศรีด่าน15 ถ.ศรีนครินทร์

ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10270

โอนเงินแล้ว เช็คยอดเรียบร้อย @ton

เพิ่มชื่อเรียบร้อยแล้ว @ton

...รบกวนสอบถาม รายการนี้ครับ เบื่องต้นมีคนติดต่อมาหาผมแล้ว ให้ไปรับของที่ trc สาขา บางนาพร้อมถ่ายรูป แต่ผมไม่ได้ระบุวันที่ไปรับชัดเจน พอดีจะแจ้งวันที่สะดวก นัดรับของ เลยโทรกลับ แต่ไม่สามารถติดต่อได้ มา 2 วันแล้ว โทรเข้าสายว่างแต่ไม่รับสาย  ไม่รู้ว่าผมสามารถรับของวันงานได้เลยไหม รบกวนขอข้อมูลอีกทีครับ........

...รบกวนสอบถาม รายการนี้ครับ เบื่องต้นมีคนติดต่อมาหาผมแล้ว ให้ไปรับของที่ trc สาขา บางนาพร้อมถ่ายรูป แต่ผมไม่ได้ระบุวันที่ไปรับชัดเจน พอดีจะแจ้งวันที่สะดวก นัดรับของ เลยโทรกลับ แต่ไม่สามารถติดต่อได้ มา 2 วันแล้ว โทรเข้าสายว่างแต่ไม่รับสาย  ไม่รู้ว่าผมสามารถรับของวันงานได้เลยไหม รบกวนขอข้อมูลอีกทีครับ........

รายการนี้เดี๋ยวรอเก๋มาชี้แจงนะครับผม

รายการนี้เดี๋ยวรอเก๋มาชี้แจงนะครับผม

.....เมื่อสักครู่ มีเจ้าหน้าที่โทรกลับมาแล้วครับ นัดรับของวันศุกร์ TRC สาขาบางนา .... ขอบคุณครับ..... :D  :D  :D  :D  :D  :D

แจ้งการโอนเงิน 

รายการที่ 8.พวงกุญแจ CCTH  Stainless รันเลข 10 บนพวงกุญแจ (รับประกัน นี่คือ5 อันสุดท้าย) 600 บาท 

รายการที่ 10.เสื้อกิจกรรม CCTH (หาไม่ได้อีกแล้ว ของใหม่) SIZE  M+หมวกกิจกรรมสีฟ้า 1ใบ 600  บาท 

จำนวนเงิน 1,200 บาท วันที่ 22/06/15 เวลา 13:08 น.

ที่อยู่ในการจัดส่ง

กิติศักดิ์    อุทปา     

89 หมู่9  ถ.พุทธมณฑลสาย5  ต.ไร่ขิง  อ.สามพราน  จ.นครปฐม  73210 

:D  :D  :D

เสื้อจัดส่งพรุ่งนี้นะครับ

ยังไม่ได้รับของ ให้รับวันงานหรือจัดส่งครับ

รับวันงานครับผม

.....เมื่อสักครู่ มีเจ้าหน้าที่โทรกลับมาแล้วครับ นัดรับของวันศุกร์ TRC สาขาบางนา .... ขอบคุณครับ..... :D  :D  :D  :D  :D  :D

ผมเอง ไม่ต้องเรียกเจ้าหน้าที่ก็ได้ครับ55555555

รายการที่ 27.interface สำหรับวิทยุเดิม เพื่อเล่น usbกับทรัมได 1,600 บาท  aum-2 0817818814 โอนแล้ว

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ ^^

ถ้าให้รับวันงานก็ฝาก คุณเปี๊ยก มาก็ได้ ครับ  คุณต้น คุณเก๋

ได้ครับพี่ป่าน ขอบคุณครับ

รับวันงานครับผม

เดี๋ยวผมขอรับของพี่ปาน ที่งานน่ะครับ

ผมเอง ไม่ต้องเรียกเจ้าหน้าที่ก็ได้ครับ55555555

อ้าว....ผมนึกว่าคุยกับคนของ TRC..ที่ไหนได้พี่เก๋นี้เอง หุหุ....แหมๆบอกที่แรกก็จบละ...555+

แจ้งการโอนเงิน 

รายการที่ 8.พวงกุญแจ CCTH  Stainless รันเลข 10 บนพวงกุญแจ (รับประกัน นี่คือ5 อันสุดท้าย) 600 บาท 

รายการที่ 10.เสื้อกิจกรรม CCTH (หาไม่ได้อีกแล้ว ของใหม่) SIZE  M+หมวกกิจกรรมสีฟ้า 1ใบ 600  บาท 

จำนวนเงิน 1,200 บาท วันที่ 22/06/15 เวลา 13:08 น.

ที่อยู่ในการจัดส่ง

กิติศักดิ์    อุทปา     

89 หมู่9  ถ.พุทธมณฑลสาย5  ต.ไร่ขิง  อ.สามพราน  จ.นครปฐม  73210 

:D  :D  :D

รายการที่8. รับของวันงานนะครับ

รายการที่10. รอรับของได้เลยครับ @เก๋

ส่งของแล้วนะครับผม

Edited by Ms_smart

ส่งของแล้วนะครับผม

รายการที่ 10.เสื้อกิจกรรม CCTH (หาไม่ได้อีกแล้ว ของใหม่) SIZE  M+หมวกกิจกรรมสีฟ้า 1ใบ 

ได้รับของเรียบร้อยครับพี่  สวยงามมากกก   :D  :D  :D  :D

อ้าว....ผมนึกว่าคุยกับคนของ TRC..ที่ไหนได้พี่เก๋นี้เอง หุหุ....แหมๆบอกที่แรกก็จบละ...555+

5555555555