Jump to content

Recommended Posts

ขอบคุณมากครับ ดีใจสมาชิกทำให้ ผมขอปักหมุดให้ก่อนคับ

อ้อ มีอีโมแล้วนะคับ กด Show all :0074:

ขอบคุณคร้าบบบบบบ เข้ามาปุ๊บสิ่งแรกที่มองหา ...... ใส่รูปนี่แหละ 555+ :0104::0093::0018:

ปล. อีโมน่ารักๆเพียบอ่ะ ชอบ ชอบ

หนูน้ำพริก เธอว์ชอบน่ะ เข้ามาแทบจะเป็นอย่างแรกที่ทำเลย ร้องหาแต่ อีโน :0117:

หนูน้ำพริก เธอว์ชอบน่ะ เข้ามาแทบจะเป็นอย่างแรกที่ทำเลย ร้องหาแต่ อีโน :0117:

พี่ทอม "อีโม" ไม่ใช่อีโน เรียกงี้โณสะดุ้งหมดนะ :0044:

พี่ทอม "อีโม" ไม่ใช่อีโน เรียกงี้โณสะดุ้งหมดนะ :0044:

จิงๆ ตั้งใจ :0142:

ขอบคุณน่ะครับ สำหรับวิธีการใส่รูปอ่ะครับ...คริ คริ

ป๋าครับ เราสามารถแก้ใขเปลี่ยน ชื่อล๊อกอิน ได้มั๊ยครับ

น้าครับ ไม่ต้องเปลี่ยนล๊อกอินก็ได้ครับ

แต่เปลี่ยนชื่อที่ให้แสดงได้ครับ

ลองดูละกันครับใครที่ยังใส่ไม่ได้

ของผมไม่ขึ้น Choose File เลยอะครับ เลยใส่รูปไม่ได้

ขอโทษครับใส่ได้แล้วครับ ขนาดรูปผมใหญ่ไปครับเลยใส่ไม่ได้ และจัดการลดขนาดลงเลยได้แล้วครับ

• Create New...