Jump to content

ศูนย์บัญชาการ ทีมกิจกรรม CCTH (ทีมสื่อสาร)

Recommended Posts

ตาเอ็มคงต้องบินไปตามที่ญี่ปุ่นล่ะ

ดีเลยจะฝากซื้อ แผ่น AV

HWPV 1241 รายงานตัวครับ

วันนี้ระหว่างขับรถ จันทบุรี - ฉะเชิงทรา นึกจะตั้งห้องนี้เหมือนกันครับ

แต่ผมว่า น่าจะเอาไปไว้ในห้องที่ชัดกว่านี้หน่อยนะครับ เพราะเราเป็นส่วนหนึ่งที่ช่วยเดินกิจกรรมได้

อึดอัดใจมาจากเว็บเก่าทีแล้วจ้า

ขอเสนอพิจารณาครับ

เดี๋ยวขอให้ครับ เป็นห้อง กิจกรรมประจำคลับแล้วกันครับ ปักหมุด

อยากเป็นอาสาของ ตรทล ด้วยอ่ะคร้าบบบบบ

เเต่บ่มี CIVIC ขี่กะเขา

งานสุดท้ายที่ทำก็ ชุดสนับสนุนเคลื่อนที่เร็วของ มธ. ตอนน้ำท่วมที่ผ่านมา

( ไปด้วยใจ เเต่ซ่อมด้วยเงิน T T : ตอนไปช่วยชาวบ้านสนุกครับ เหนื่อยเเต่ยิ้มออก เเต่งานจบ เหงื่อตกกับค่าซ่อมเเละบำรุงรถ )

เอา VIGO น้อยๆของผมเข้าเป็นอาสา ตรทล ด้วยนะคร้าบบบ

ยินดีต้อนรับครับ พวกเรายังต้องการทีมงานเข้ามาช่วยๆกันครับ

มีกะบะก็ดีเลยครับ ใช้ขนของได้ ยอดเลย

รหัส 1089 รายงานตัวคร๊าบบ

หวัดดีพี่หนุ่ม

เมื่อไหร่จะมีอบรมอีกอ่ะ :0148:

ไม่รู้ว่ะแก

1010 มามอบตัว

ยินดีต้องรับครับพี่

มาประเดิมห้อง ไม่รู้เรื่องกะเค้าหรอก อยากมาให้กำลังใจน้อง :0032:

เหมือนกัน แต่ห้องดีๆแบบนี้ต้องเข้ามาดู :0148:

ขอบคุณมากครับ ป๋าทอม และประธานเก๋

ท่่นยังคงเป็นประธานไปจนกว่า รุ่น ๒ จะมารับช่วงครับ ๕๕๕

สมาชิกอาสาทุกคน ในทีมนี้ จะไม่ทำให้ เวป ผิดหวังครับ :0010:

ผมคอนเฟิร์มครับ

มีอะไรในใจอีกหลายอย่างที่อยากทำ เดี๋ยวจะค่อยๆ ควักออกมาให้ดูครับ

ตั้งธงไว้ก่อนครับ

เป็น กิจกรรม สร้างพระ ไอเดียของพี่่เมย์ พี่่ตี้

พี่ๆเขาคิดไว้นานแล้ว แต่ มาร มันเยอะ เลยช้าหน่อย

อยากเป็นอาสาของ ตรทล ด้วยอ่ะคร้าบบบบบ

เเต่บ่มี CIVIC ขี่กะเขา

งานสุดท้ายที่ทำก็ ชุดสนับสนุนเคลื่อนที่เร็วของ มธ. ตอนน้ำท่วมที่ผ่านมา

( ไปด้วยใจ เเต่ซ่อมด้วยเงิน T T : ตอนไปช่วยชาวบ้านสนุกครับ เหนื่อยเเต่ยิ้มออก เเต่งานจบ เหงื่อตกกับค่าซ่อมเเละบำรุงรถ )

เอา VIGO น้อยๆของผมเข้าเป็นอาสา ตรทล ด้วยนะคร้าบบบ

เมื่อไหร่จะมีอบรมอีกอ่ะ :0148:

เหมือนกัน แต่ห้องดีๆแบบนี้ต้องเข้ามาดู :0148:

เอาจริงๆ นะครับ ผมแอบคิดไว้ในใจมานานแล้วครับ กะว่าหลังอยุธยา กลับจากนิวซีแลนด์มาจะเริ่มเสนอโครงการ คั่นกับการสร้างพระของพี่เมย์

แต่ดันมาเกิดเรื่องก่อน

เดี๋ยวจัดที่นี่ก็ได้ครับ ขอเวลาเตรียมข้อมูลนิด สถานที่ แนวทางอบรม หัวข้อ ได้แนวของท่านประธานมาแล้วครับ

ขอเวลาให้สถานการณ์นิ่งอีกนิด ผมลุยแน่นอนครับ

ขออยู่ในที่ดีๆโปร่งๆหน่อยครับน้านัด

บ้า่นเก่า เขาให้อยู่ในที่ อับๆมืดๆ มุมเล็กๆ

ขออยู่ในที่ดีๆโปร่งๆหน่อยครับน้านัด

บ้า่นเก่า เขาให้อยู่ในที่ อับๆมืดๆ มุมเล็กๆ

555 เล็กมาก ม่ายสมกับหุ่น ของทีมงานสื่อสารเลย อิอิ

ว่าแต่น้าเก๋ เดียวจะ Update ข้อมูลให้นะคราบ พอดีนัทจะถูกส่งไปอบรม กู้ภัย ทล. ของทีมกู้ภัย เดียวมีข้อมูลอะไรดีๆ เดียวจะมาบอกต่อนะคราบ

พูดเหมือนคับแค้นปนน้อยใจ เหอเหอ

555 เล็กมาก ม่ายสมกับหุ่น ของทีมงานสื่อสารเลย อิอิ

ว่าแต่น้าเก๋ เดียวจะ Update ข้อมูลให้นะคราบ พอดีนัทจะถูกส่งไปอบรม กู้ภัย ทล. ของทีมกู้ภัย เดียวมีข้อมูลอะไรดีๆ เดียวจะมาบอกต่อนะคราบ

ครับน้านัด แจ่มเลย

พูดเหมือนคับแค้นปนน้อยใจ เหอเหอ

ก็ช่ายดิพี่่ มีงานก็เรียกใช้

ไม่พอใจ ก็ถีบหัวส่ง

โครตชอบใจเลยครับ คำนี้

ขอย้ายมาที่สว่างๆ ไม่เคยได้รับความสนใจ

เว็บนี้เขาเห็นความสำคัญ เราก็มันส์กันต่อได้ครับ