Jump to content

เส้นผม + เส้นคิ้ว เบาบาง

Recommended Posts

ติดต่อสอบถามได้ id line / golfdddd  

--บำรุงเส้นผมเบาบาง3 - 4 เดือนเห็นการเปลี่ยนแปลงครับหยุด แล้วก็ยังอยู่ไม่เบาบางกินหลังอาหาร 
เช้าครั้งเดียว มี 2 แบบ 

เม็ดสีขาว จะช่วยทำให้ระบบการไหลเวียนของโลหิตดีขึ้นสมบูรณ์และไปช่วยไปขยายรูขุมขนบนหนังศีรษะกว้าง
และเส้นผมที่ขึ้นมาใหม่จะขึ้นมาได้สมบูรณ์แข็งแรงครับ    

เม็ดสีเหลือง กระตุ้นการเจริญเติบโตของเส้นผม ด้วยส่วนประกอบที่เป็นสารอาหารที่จำเป็นจะมีส่วนช่วยเสริมสร้างสารอาหารที่จำเป็นต่อรากผม  เพื่อให้เส้นผมใหม่สามารถเจริญเติบโตขึ้นมาได้อย่างสมบูรณ์  และแข็งแรงยิ่งขึ้น

<<เซรั่ม..ปลูกผม - คิ้ว - หนวด เซรั่มปลูกผมใช้คู่กับทานยาบำรุงเส้นผมก็ได้นะ ถ้าต้องการเพิ่มจุดที่ต้องการแบบเน้นๆครับ เช่นกลางศีรษะ มีส่วนผสมสารสกัดจากธรรมชาติ ช่วยกระตุ้นทำความสะอาดรูขุมขนที่อุดตัน  ช่วยในการสร้างเซลล์ใหม่สมบูรณ์ เร่งการเจริญเติบโตให้จำนวนมากขึ้นและหนาขึ้น....>>

<< แนะนำตัวช่วยย่อยสลายเผาผลาญ(L-Carnitine)+ผงหัวบุก ช่วยในการนำพลังงานส่วนเกินมาเบรินให้เร็วขึ้นกว่าปกติพอดี
ตัวผมทำงานออฟฟิตเลยต้องหามาทาน วันๆนั้งกับนั้งทั้งวันไม่ค่อยออกกำลังเลยลงพุ่งเจอยาตัวนี้มาแนะนำ น้ำหนักลงจริงครับโดยที่ไม่โทรม ไม่ต้องอดอาหาร มันจึงไม่เกิดอาการ yoyo..100% 
เพราะที่เราแนะนำเราไม่ให้อดอาหารค่าใช่จ่ายน้อย ลดได้แน่ๆอย่างต่ำ1กิโลต่อสัปดาห์ ไม่มีผลข้างเคียงไม่เปลี่ยนพฤติกรรมประจำวันของท่าน ไม่ต้องอดอาหาร ไม่ท้องผูกท้องเสีย 
ไม่อ่อนเพลียไม่ใช้ตัวเดียวกับในข่าวนะครับอันนั้นมันเป็นยาลดความอ้วน
แบบแรงมีคาเฟอีนกดประสาททำให้อดอาหารครับยาตัวนี้บอกนิดยังดื่ม...ปกติสุขครับ .. 

ติดต่อสอบถามได้ id line / golfdddd  

• 2 months later...
  • 1 month later...
  • 3 weeks later...
  • 2 weeks later...
  • 3 weeks later...

ติดต่อสอบถามได้ id line / golfdddd ดต่อสอบถามได้ id line / golfdddd  

--บำรุงเส้นผมเบาบาง3 - 4 เดือนเห็นการเปลี่ยนแปลงครับหยุด แล้วก็ยังอยู่ไม่เบาบางกินหลังอาหาร 
เช้าครั้งเดียว มี 2 แบบ 

เม็ดสีขาว จะช่วยทำให้ระบบการไหลเวียนของโลหิตดีขึ้นสมบูรณ์และไปช่วยไปขยายรูขุมขนบนหนังศีรษะกว้าง
และเส้นผมที่ขึ้นมาใหม่จะขึ้นมาได้สมบูรณ์แข็งแรงครับ    

เม็ดสีเหลือง กระตุ้นการเจริญเติบโตของเส้นผม ด้วยส่วนประกอบที่เป็นสารอาหารที่จำเป็นจะมีส่วนช่วยเสริมสร้างสารอาหารที่จำเป็นต่อรากผม  เพื่อให้เส้นผมใหม่สามารถเจริญเติบโตขึ้นมาได้อย่างสมบูรณ์  และแข็งแรงยิ่งขึ้น

<<เซรั่ม..ปลูกผม - คิ้ว - หนวด เซรั่มปลูกผมใช้คู่กับทานยาบำรุงเส้นผมก็ได้นะ ถ้าต้องการเพิ่มจุดที่ต้องการแบบเน้นๆครับ เช่นกลางศีรษะ มีส่วนผสมสารสกัดจากธรรมชาติ ช่วยกระตุ้นทำความสะอาดรูขุมขนที่อุดตัน  ช่วยในการสร้างเซลล์ใหม่สมบูรณ์ เร่งการเจริญเติบโตให้จำนวนมากขึ้นและหนาขึ้น....>>

ช่องทางการติดต่อ --สั่งสินค้า ได้ทุกวัน
Line golfdddd 

• 1 month later...
  • 4 months later...
  • 4 years later...