Jump to content

ยางป้ายแดงสวยๆ

Recommended Posts

อัพเดตล่าสุด  13  มิถุนายน   2018***   สดๆร้อนทุกชุดครับ   เข้ามาที่ร้านใส่ฟรีทุกชุด หรือ ส่งให้ฟรีทั่วกรุงเทพมหานครครับ

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ *** จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย*** ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

ยางรถป้ายแดงราคาเบาๆ ทุกชุดเป็น  ยางใหม่   สมบูรณ์ 100%   รับประกันทุกชุดครับ   ทุกคัน

ขั้นตอนการซื้อขาย   นัดรับหรือส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านและที่ทำงาน   รับของเช็คของให้สบายใจค่อยชำระเงินครับ**  

ต่างจังหวัดส่งให้ได้ครับ  แพ็คอย่างดี   *** ออกค่าส่งเองนะครับ**

ภาคเหนือ+อีสาน    ส่งขนส่ง it transport ,ntc, นิ่มจีเส็ง รถไฟ

ภาคใต้  ขนส่ง  sd express  ,รถไฟ

ถูกและดี    มีที่นี่ครับ   รับประกันไม่ผิดหวังครับ      พร้อมใช้งานทันที      ราคาเบาๆ    ยางทุกชุดพร้อมใช้งานทันที  ครับ

เน้นเป็นลูกค้ากันระยะยาว ครับ    ขายมากว่า   5,000  ชุด  ไม่เคยมีปัญหาครับ   **

รับของ    วัชพล   รามอินทรา   สายไหม      กรุงเทพมหานคร      

***** 085-4065645      Dtac           ID Line      chamois99 ******   

*****ลูกค้าที่น่ารักครับ  จองรบกวนมัดจำไว้สักนิดหน่อย ผมได้ปิดการขายไว้ให้ครับ  ขอบคุณครับ***

***ในกรุงเทพมหานครวิ่งเอาไปส่งให้ฟรีถึงหน้าบ้านได้ตลอด 24 ขม. ครับ*****

1.ล้อแม็กสวยหายาก ขอบ16พร้อมยาง  All new Jazz 2018  ตัว TOP  สีดำหน้าเงา   ยางสวยดอกเต็มๆ  ตามรูป    นานๆมทีจัดด่วน     พร้อมใช้งานทันที

ยาง   Bridgestone    รุ่น    ER370        ขนาด 185/55/16        ***ยางผลิตปี17  แต่รถออกต้นปี 18*** เป็นรถค้างสต๊อก **

***ใส่ได้ทั้ง Jazz , City  ตัวเก่า, ใหม่ ได้หมดครับ 4 รู 100**

ขายถูกยกชุด    15,888   บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ***

2.ล้อ15แม็กพร้อมยาง  All  new vios     ดำหน้าเงา  หล่อๆ     ยางดอก 95%+   ตามรูป    พร้อมใช้งาน    ราคาเบาๆครับ

ยาง   Bridgestone    รุ่น   Ecopia ep 200   ขนาด  185/65/15      ***ใส่ได้ทั้ง Vios ,Yaris  ใหม่ เก่าได้หมดครับ***  4 รู 100

ขายถูกยกชุด    9,999    บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ

3.ล้อแม็กขอบ15พร้อมยาง  Mitsubishi  Attrage   สีดำหน้าเงา    ยางดอกสวยเต็มๆ   98%+    นานๆมาทีจัดด่วนครับ    พร้อมใช้งานทันที

ยาง  Goodyear    รุ่น   Assurance Duraplus    ขนาด  185/55/15r    ***** ใส่ได้ทั้ง     Attrage  , Mirage    เก่าใหม่ ได้หมดครับ    ***    4  รู 100  ***

ขายถูกยกชุด    9,999   บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ

4.ยางสวยๆ เปล่าๆขอบ16   พร้อมใช้งาน   95%+   ดอกหนาเต็มๆ   ตามรูป   พร้อมใช้งานทันที       เข้ามาใส่ฟรีทุกชุดครับ

ยาง  Dunlop  รุ่น   Enasave ec 300       ขนาด  205/55/16     

ขายถูกยกชุด     5,888      บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ

เบิกใหม่เส้น 3,000*4=  12,000  บาท  ประหยัดหลายพันครับ***

5.ยาง17สวยๆ เปล่าๆขอบ   All new camry    ดอกหนาเต็ม    พร้อมใช้งาน   95%+    ตามรูป   พร้อมใช้งานทันที       เข้ามาใส่ฟรีทุกชุดครับ

ยาง   Bridgestone  รุ่น   ER33      ขนาด   215/55/17

ขายถูกยกชุด    8,222    บาทเท่านั้นครับ         ***ราคานี้เลขมงคลไม่ลดแล้วนะครับ รับประกันความถูกครับ

เบิกใหม่เส้น 5,200*4=  20,800  บาท  ประหยัดหลายพันครับ***