Jump to content

Recommended Posts

• Replies 177
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

M PICCOLO

@ The Witch หลัง Paradise ศรีนครินทร์ครับ (ขออนุญาติลงอีกนะครับ )   เป็นร้านขาย Beer ต่างชาติ ของบอกว่าเยอะมากจิงๆ ไปกี่ทีไม่เคยกิน Brand ซ้ำกันเลยครับ....       ส่วนตัวชอบภาพนี้มว้ากกกกก..

M PICCOLO

ต่ออีกที่ครับ   @ร้าน เรือนริมน้ำ จังหวัดจันทรบุรี   วันเดียวกับกระทู้บนครับ ลงมาจากเขาก็มาพักทานข้าวหน่อย   ร้านนี้อาหารอร่ยมว้ากกกก ครับ CONFIRM ...... ราคาไม่แพงด้วย....           เบี

M PICCOLO

เริ่มเลย ที่แรก @เขาคิฌชกูฎ / วันที่ 17-19 ก.พ. 2555     ขออธิบายรวมๆเลยนะครับ   ช่วงเวลาที่ไป -ออกจาก กทม เที่ยงคืน ไปถึงตี 3 คึ่ง ได้มีโอกาสไปทันฟังเทศน์ด้านบนพอดี   ระหว่างทางขึ้น แวะสักกา

;):rolleyes:

:0114:

สวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ :D

ขอบคุณครับพี่ ^^

เที่ยวตลอดเลยอ่ะ ว่างจริง อะไรจริงนะคับเนี่ย

55

ตามมาตั้งแต่บ้านนู้นแล้น /goffy

ขอบคุณครับ ..... ยังมีอีกนะครับ แต่ยังไม่มีเวลาไปลงรูปเลยครับ

อยากเห็นรูปที่เที่ยวที่ปากช่อง ที่คุณ M Piccolo ว่าเปปิดใหม่อะครับ

OK ครับพี่

เดี๋ยวจะลงให้ดูครับ

@ Villa Reina โคราช

ห้อง MALIO

เพิ่งเปิดเมื่อต้นปี 2012 ครับ

ที่นี่ชอบมากๆๆ สวย พนักงานบริการดี ห้องพักสะอาด ที่จอดรถพอได้ครับ ประมาณ 10 คัน มีสวนให้เดินชิลๆ เหมาะสำหรับน่าหนาวครับ อาหารเช้าอร่อย มีบริการรถรำส่งจากห้องพัดมาที่ Service ด้วยครับ

ตั้งอยู่ อ.เขาใหญ่ครับ ใกล้แหล่งเที่ยวครับ เช่น PALIO และอื่นๆๆ 55++

ไปดูภาพเลยครับ

มองจากด้านหน้าเข้าไป......

อันนี้ตรงบริเวณที่จอดรถครับ

อันนี้ห้องที่ผมเลือกครับ MALIO

ในห้องบ้าง ทั้งปิดผ้าม่านและไม่ปิดครับ

ห้องที่ผมพักจะมีชั้น 2 ด้วยนะครับ เอาไว้ชมวิว บันไดทางขึ้นอยู่ด้านหลังครับ พื้นที่ด้านบน ด่านฟ้า จะเชื่อมต่อกับห้องข้างๆ

มองออกมาก็ระเห็นวิวของที่พักครับ

อันนี้ภาพบริเวณรอบๆห้องพักครับ

น่าไปมากมาย+++

ไปเลยครับพี่ ผมชอบมากๆๆ เสียอย่างเดียวขาดสระว่ายน้ำ

สวยครับ คุณ M piccolo เดี๋ยวจะต้องหาเวลาไปซักวันอะครับ :D

หาเวลาไปเลยครับ ผมว่าที่นี่ราคากับคุณภาพ OK เลยคับ เป็นอีกที่หนึ่งที่ผมชอบมากๆๆๆครับ

ปล.การบริการก็ดีที่สุดตั้งแต่ผมไปพักมาเลยคับ

@ศาลหลักเมืองจังหวัดสุพรรณบุรี

ช่วงนี้ชอบถ่ายขาวดำครับ 55++

มาแอบดูมังกรกันครับ

เคยแต่ผ่านอะครับ มองเห็นนะแต่ไม่มีเวลาเข้าไปด้านในอะครับ แต่ก็สวยดีครับ :D

เคยแต่ผ่านอะครับ มองเห็นนะแต่ไม่มีเวลาเข้าไปด้านในอะครับ แต่ก็สวยดีครับ :D

แนะนำให้ไปเช้าตรู่หรือไม่ก็ตอนเย็นๆเลยครับ

เพราะกลางวันร้อนสุดๆๆ เกินบรรยายครับ

ตอนผมไป 12.30 ครับ แทบสุกอะ

มีโอกาสไปพักที่ดีๆสวยๆบ่อยมากๆครับ ชอบครับเอาไว้เป็นข้อมูล เผื่อมีโอกาส

ต้องขอบคุณคนข้างๆผมครับ เพราะเค้าเป็นคนเลือกครับ 55++ ตัวผมเองยังไงก็ได้ครับ

ตอนนี้คนละหัวอกครับ 5555 เคยเป็นๆ ตอนนี้ตัวคนเดียวฉิวๆ

อยากชิงบ้างอะพี่ 55++

มันดีอย่างเสียอย่างอ่ะ อยู่แบบที่มีฟามสุขอ่ะดีแล้ววววว

ถูกครับพี่

มันเป็นบางช่วงอารมณ์ครับ บางทีก็อยากมี บางทีก็อยากอยู่คนเดียว 55+

ดันรูปสวยของท่านพระเอก

ขอบคุณครับท่านปุโรหิต

ช่วงนี้ยุ่งมากเลยอะ ไม่มีเวลาอัพรูปเด๋อของผมเลย