Jump to content

ลพบุรี-สระบุรี-สิงห์บุรี ทักทายกันที่นี่ครับ

Recommended Posts

• 1 month later...
  • 4 weeks later...
  • 2 weeks later...

หวัดดีครับ  ชาว ลพบุรี  สิงห์บุรี  สระบุรี      ///////         ผมFD สิงห์บุรีครับ........FD สีขาว ทะเบียน ณง  7172 กทม   เจอทักได้นะครับ  แต่อย่ามาแบบตกใจนะครับ.......

หวัดดีครับ  ชาว ลพบุรี  สิงห์บุรี  สระบุรี      ///////         ผมFD สิงห์บุรีครับ........FD สีขาว ทะเบียน ณง  7172 กทม   เจอทักได้นะครับ  แต่อย่ามาแบบตกใจนะครับ.......

ดีคับๆ อยู่ลพรีคับ

• 3 weeks later...
  • 1 month later...
  • 2 weeks later...

ถาม โซนลพบุรีหน่อยครับ

ผมจะเปลี่ยนโช๊ค ครับ เล็งไว้ Kayaba new sr ครับ แต่ไม่ทราบว่ามีร้านที่ลพบุรีขายมั้ย หรือถ้าหิ้วไปให้ที่ร้านใส่ให้ มีร้านแนะนำมั้ยครับ

อีกข้อครับ มีใครใช้สตรัท H drive มั้ยครับ จะรบกวนถามว่าที่ลพบุรี มีมั้ย หรือไปเปลี่ยนที่ไหนกันอะครับ ขอบคุณครับ

• 3 weeks later...

เงียบกันเลยน่ะครับ ล่าสุด เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

เอาเป็นว่า สวัสดีพี่ๆทุกคนน่ะครับ ผม การ์ตูน ฝากเนื่อฝากตัวด้วยน่ะครับ 

เด็ก หลัง ร.ร พิบูล มารายงานตัวคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผมเป็นน้องใหม่คับ

ดีคับ ๆ ไม่ได้เข้ามานาน สบาชิกเพียบเยย เจอกันบนถนนทักกันบ้างนะคับ

หวัดดีคับ ผมหนึ่ง civic fd club สระบุรี  น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ดีคับ แวะมาบ่อย ๆ นะ

ถาม โซนลพบุรีหน่อยครับ

ผมจะเปลี่ยนโช๊ค ครับ เล็งไว้ Kayaba new sr ครับ แต่ไม่ทราบว่ามีร้านที่ลพบุรีขายมั้ย หรือถ้าหิ้วไปให้ที่ร้านใส่ให้ มีร้านแนะนำมั้ยครับ

อีกข้อครับ มีใครใช้สตรัท H drive มั้ยครับ จะรบกวนถามว่าที่ลพบุรี มีมั้ย หรือไปเปลี่ยนที่ไหนกันอะครับ ขอบคุณครับ

KAYABA new SR กับ H-DRIVE แนะนำ TS-MOTER กรุงเทพเลยครับ ผมเคยไป แต่ไม่โดนมานะ ตังไม่มี 555

เงียบกันเลยน่ะครับ ล่าสุด เมื่อ 2 ปีที่แล้ว

เอาเป็นว่า สวัสดีพี่ๆทุกคนน่ะครับ ผม การ์ตูน ฝากเนื่อฝากตัวด้วยน่ะครับ 

ดีคับ มาบ่อย ๆ นะ

• 3 months later...

เมื่อวานเห็นมีรถจอด ปั๊ม ปตท สระบุรี รวมตัวกันเหรอค่ะ มีmeetting เหรอ ค่ะ

ใส่ภาพประจำตัวด้วยจ้า