Jump to content

Recommended Posts

ช้างน้อย ยูไนเตด ทีมงานเค้าเรียกเก็บตังค์ค่าทีม งานบอลด้วยจ้า ทีมละ 2000 ต้องโอนเลย 

เบื้องต้น รายงานตัวด้วยใครจะไปบ้าง ขอเก็บคนละ 100 ก่อน  

ถ้าถึง 20 คนจะได้ 2000 ถ้าไม่ถึง เก็บเพิ่มเป็น 150 

** อย่านิ่งนอนใจ ตอบให้ไว สะกิดเพื่อนด้วย เค้าจะได้ไปดำเนินการกันต่อ  อย่าให้เตือน     :D 

1. ทอมมี่+วรัญ  200 

2. พรรี่ 100

3. ตาต่ำ 100

4. วัฒน์+ตุ๊กตา 200

5.เอ๊ะ 100

6.เสี่ย 500 

7.เติ๊ก+แฟน 200

8. ดิว+ผู้สาว 200

1600 ละ

ช้างน้อย ยูไนเตด ทีมงานเค้าเรียกเก็บตังค์ค่าทีม งานบอลด้วยจ้า ทีมละ 2000 ต้องโอนเลย 

เบื้องต้น รายงานตัวด้วยใครจะไปบ้าง ขอเก็บคนละ 100 ก่อน  

ถ้าถึง 20 คนจะได้ 2000 ถ้าไม่ถึง เก็บเพิ่มเป็น 150 

** อย่านิ่งนอนใจ ตอบให้ไว สะกิดเพื่อนด้วย เค้าจะได้ไปดำเนินการกันต่อ  อย่าให้เตือน     :D 

1. ทอมมี่+วรัญ  200 

2. พรรี่ 100

3. ตาต่ำ 100

4. วัฒน์+ตุ๊กตา 200

5.เอ๊ะ 100

6.เสี่ย 500 

7.เติ๊ก+แฟน 200

8. ดิว+ผู้สาว 200

9. Sarmkung 100

1700 ละ

ผมพลาดแล้วครับ มีแข่งกับแมงปอล้อคลื่นวันเดียวกันพอดีเลย

กองกลางหายอีกหนึ่ง เศร้าแปบ

ได้เสื้อมาแล้วนะครับ ้ดียวขอเช็คก่อน แต่ที่แน่ๆขนาดใหญ่มีนะครับ 

เสื้อได้มาครบทุกคน รวมกางเกงนะครับ ถุงเท้าหาเองนะครับ ไม่ได้มาด้วย ถุงเท้าขาว รองเท้างานนี้ใช้สตั๊ดนะครับ เหมือนปีแรก 

มารับเสื้อได้โลตัสอาทิตย์นี้ หรือ ไปรับที่งานได้เลยครับ 

ลืมอีกอย่าง ได้ผู้รักษาประตู พี่ที่มาเป็นให้เราปีแรกมาเล่นให้นะครับ  พี่เค้ายืนยันแล้ว

สตั๊ดไม่มี แลว่า ต้องใช้รองเท้าฟุตซอลพื้นเรียบเอา ช่างมัน ดีกว่าไม่มี  :D  ใส่เบรคเบรมโบ้ไว้

สตั๊ดไม่มี แลว่า ต้องใช้รองเท้าฟุตซอลพื้นเรียบเอา ช่างมัน ดีกว่าไม่มี  :D  ใส่เบรคเบรมโบ้ไว้

เอา 8 pot เลยป๋า 555

สู้ๆนะครับ ใส่สตั๊ดด้วย ของถนัดเลยแต่อด T_T

ซุน มาเอาเสื้อไปด้วยนะ ตัดมาเผื่อ 

ป๋าเอาของผมอีกป่ะ เดียวเอาไปเผื่อ มีคู่เล็กอยู่คู่นึง 

น้องเค้าชื่อ สุน  จาก สุนทร

ไม่ใช่ซุน ไม่ใช่ซัน  555 จำให้แม่น  :D

เอา 8 pot เลยป๋า 555

เดี๋ยวรอลูกบ้า สั่งหัวตัดมาสลับ รอตลาดหุ้นร่วงแผ้บ

น้องเค้าชื่อ สุน  จาก สุนทร

ไม่ใช่ซุน ไม่ใช่ซัน  555 จำให้แม่น  :D

แบบไหนก็เรียกได้คับ เพื่อนๆผมก็มีเรียกกันทั้งสามแบบนี้แหละคับ

สรุป เรียกสุน นะ เรื่องเสื้อถ้าไม่สะดวกมารับ ก็เเจ้งที่อยู่ในอินบลอคเดียวส่งไปให้ครับ

ลองดูถ้ามี ปกติใส่ 43 เบอเลยจากนี้ กัดหมด  :(

เดียวเอาadipure IV ไปลองป๋า รับรองไม่กัด 555+ เพราะป๋าต้องลงมาวิ่งไล่บอลแทนสุน 

ผ้าดูดีนะหัวหน้า สวยๆ    แต่ไม่ได้ไปโลตัสเด๊ ส่งให้ด้วย 

เสาอาทิตย์ ถึงสิ้นเดือน ไปเฝ้าพ่อน้องเก๋โรงบาลเลย แม่เค้าไปต่างจังหวัดกลับวันที่ 1 

ไม่งั้นไม่ได้เตะแน่ อาทิต 6

ซ้อมสักหน่อยมั๊ยคับ เดี๋ยวไปเตะด้วย อิอิ

เสื้อเดี๋ยวผมแวะไปรับที่โลตัสก็ได้คับพี่ ขอบคุณมากเลยคับ

มันต้องอย่างงี้ แมงปอล้อคลื่น มันไม่เทพเหมือนเตะกับ ช้างน้อยแน่นอน 555 อาทิตย์นี้แวะเข้ามารับได้นะครับ ช่วงเย็นๆหน่อย

ผ้าดูดีนะหัวหน้า สวยๆ    แต่ไม่ได้ไปโลตัสเด๊ ส่งให้ด้วย 

เสาอาทิตย์ ถึงสิ้นเดือน ไปเฝ้าพ่อน้องเก๋โรงบาลเลย แม่เค้าไปต่างจังหวัดกลับวันที่ 1 

ไม่งั้นไม่ได้เตะแน่ อาทิต 6

ป๋าให้ส่งใช่ป่ะ เดียวพรุ่งนี้ ส่งให้นะ ค่าส่ง100นึง อิอิ 

ผ้าไม่สวยหรอกป๋า แต่เค้าตัดให้เองเลยได้เสื้อไซร์ใหญ่ๆมาด้วย ถ้าเป็นเสื้อสำเร็จรูปไซร์ใหญ่ๆไม่น่าจะได้ 

ป๋าพอมีไฟล์ imani raceing ไหมอ่ะ เอาตัวหนังสือเหลือง ขอบแดง อ่ะ เผื่อทำแฟลคติดแขนเสื้อได้