Jump to content

Recommended Posts

สวัสดีค่ะพี่น้องชาวระยองทุกท่านค่ะ

ชื่อ กล้วยกับ แอมป์ค่ะ

อยู่โซนมาบตาพุดค่ะ

อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ Civic FD ในโซนระยองค่ะ

เผื่อมีโอกาสจะได้จัด Meeting กันบ้าง

:D

...................................

หวัดดีค้าบบบ ชื่ออุ้มน่ะค้าบบ อยู่ระยองค้าบบบ

Meeting เมื่อไหร่ชวนด้วยน่ะค้าบบบ :) :) :P

สวัสดีครับชื่อ"บอม"ครับอยู่บ้านดอนระยองกับมาบตาพุดครับ

ไม่ทราบว่าอยู่มาบตาพุดตรงไหนครับผมอยู่ร้านหมูกะทะข้างวัดมาบตาพุดครับว่างแวะทักทายได้ครับ

สวัสดีครับชื่อ"บอม"ครับอยู่บ้านดอนระยองกับมาบตาพุดครับ

ไม่ทราบว่าอยู่มาบตาพุดตรงไหนครับผมอยู่ร้านหมูกะทะข้างวัดมาบตาพุดครับว่างแวะทักทายได้ครับ

อยู่ตรงร้านหมูกะทะเหมือนกันค่ะ ก่อนถึงศาลเจ้าแม่จันเทค่ะ

• 2 weeks later...
  • 3 weeks later...

ห้องระยองเงียบเหงาแท้ :unsure:

ห้องนี้เงียบเหงาครับ ผมคิดว่าน่าลองเข้า http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/484-we-love-rayong-ห้องแซวระยองครับ/page__st__0 นี้ดูนะคนับ

• 6 months later...
  • 7 months later...

ดีครับ อยู่ทับมา ครับป๋ม มีไรโทรนัดกันได้ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ^^"

อะตอมนะครับ 0874830814

เข้ามาคุยในห้องนี้ดีกว่าครับ http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/484-we-love-rayong-ห้องแซวระยองครับ/page-69

• 1 month later...

สวัสดีครับ ชื่อ จั๋ง นะครับ อ.เมืองครับ

หวัดดีครับ เข้าห้องนี้ดดีกว่าครับ http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/484-we-love-rayong-ห้องแซวระยองครับ/page-72

• 2 months later...
  • 6 months later...
  • 2 months later...

สวัสดีค่ะ

ชื่อ มายด์ค่ะ

อยู่ ทับมาค่ะ วิ่งอยู่ใน อำเภอเมืองค่ะ วิ่งไปวิ่งมายังหลงเลย ขับมาจะ 5 ปีแระ

เคยขับเข้า กทม. 2-3 ครั้ง หลงและงงทางสับสนมากเรย

ปัญจุบันเข้า กทม. ไปต่างจังหวัดขึ้นรถตู้ค่ะ555

ซื้อ civic ปี 2009 ซื้อได้ 1 อาทิตย์ตัวใหม่ปี 2010 ออกเบย T^T อยากซื้อก็ซื้อไม่ได้ดูตาม้าตาเรือเล๊ยย!!!

ไม่มีความรู้เรื่องรถเลย สักแต่ขับๆ อย่างเดียวค่ะ มีปัญหาโทรตามป๊า ตลอดแต่ยังไม่เคยมีค่ะ

ส่วนมากมีปัญหาอะไร ก็ถามพี่ๆในนี้แหละค่ะ ได้รับคำปรึกษาที่ดีมากๆค่ะ แล้วเราเป็นคนมีปัญหามากซะด้วย(เยอะ 555+)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ เพราะรถครบรอบ 5 ปีแระ เข้าสู้ปีแห่งการซ่อมบำรุง หุ หุ

สวัสดีค่ะ

ชื่อ มายด์ค่ะ

อยู่ ทับมาค่ะ วิ่งอยู่ใน อำเภอเมืองค่ะ วิ่งไปวิ่งมายังหลงเลย ขับมาจะ 5 ปีแระ

เคยขับเข้า กทม. 2-3 ครั้ง หลงและงงทางสับสนมากเรย

ปัญจุบันเข้า กทม. ไปต่างจังหวัดขึ้นรถตู้ค่ะ555

ซื้อ civic ปี 2009 ซื้อได้ 1 อาทิตย์ตัวใหม่ปี 2010 ออกเบย T^T อยากซื้อก็ซื้อไม่ได้ดูตาม้าตาเรือเล๊ยย!!!

ไม่มีความรู้เรื่องรถเลย สักแต่ขับๆ อย่างเดียวค่ะ มีปัญหาโทรตามป๊า ตลอดแต่ยังไม่เคยมีค่ะ

ส่วนมากมีปัญหาอะไร ก็ถามพี่ๆในนี้แหละค่ะ ได้รับคำปรึกษาที่ดีมากๆค่ะ แล้วเราเป็นคนมีปัญหามากซะด้วย(เยอะ 555+)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ เพราะรถครบรอบ 5 ปีแระ เข้าสู้ปีแห่งการซ่อมบำรุง หุ หุ

สวัสดีครับ

ชื่อ บีมครับ ผมอยู่ปลวกแดง Civic FD เช่นกัน ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

สนใจเข้ากลุ่ม FD Rayong ลองเข้ามาทักทายได้นะครับ

มีสมาชิกหลายท่าน สอบถามเรื่องต่างๆ Meetingกันเรื่อยๆครับ

www.facebook.com/FDRayong -- เพจ

กลุ่มเฟส ค้นหา FD Rayong