Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

พี่โป่งอธิบายรายละเอียดกติกาหน่อยสิคับ คือเช๊คสภาพรถเนี่ย ผมอยากรู้ว่า เช๊คก่อนหรือหลังวิ่ง ถ้ามีการวัดความจุ ก็ต้องเปิดฝา ถ้าเช๊คก่อนที่จะวิ่ง ซีลที่ทารอบฝาจะแห้งทันมั๊ย แต่ถ้าหลัง ก็โอเค แล้วคนที่เช๊ค คือใครครับ เป็นช่างแน่นอนอยู่แล้วละ แต่ว่ามาจากไหน อู่ไหน มีความชำนาญมากน้อยแค่ไหน แล้วสมมุตว่าถ้าเปิดฝามาแล้ว ประกอบกลับเข้าไป ถ้ามีไรผิดปกติ หรือเสียหาย ตรงจุดนี้ใครจะเป็นคนดูแล จัดการครับพี่

ไม่ได้ไรหรอกนะครับพี่ แค่กลัวประกอบกับคืนไ่ม่ดีแล้วหลับอะครับ เพราะผมก็เชื่อว่าคงไม่มีใครอยากให้ใครที่ไหนไม่รู้ มารื้อเครื่องรถตัวเองเล่น ถ้าไม่ใช่ช่างหรืออู่ประจำอะครับ

ขอบคุณคับผม

Gentle man agreement ครับแน้ท

ไม่มีการเปิดฝา ดูแค่เสื้อสูบ เสื้อเกียร์

ของรางวัลก็มีของเล็กน้อยกับถ้วยรางวัลเอง

วิ่งกันสนุกๆ เอามิตรภาพครับ

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Gentle man agreement ครับแน้ท

ไม่มีการเปิดฝา ดูแค่เสื้อสูบ เสื้อเกียร์

ของรางวัลก็มีของเล็กน้อยกับถ้วยรางวัลเอง

วิ่งกันสนุกๆ เอามิตรภาพครับ

คับพี่ ตอนแรกก็เข้าใจหยั่งงี้แหละคับ แต่มาอ่านล่าสุด มีไม่ขยายความจุ เลยสงสัย

ขอบคุณค๊าบบบบ

อยากไปดูจัง แต่ไม่รู้ว่าจะต้องพา ผบ.จะต้องไปทำธุระที่ไหนรึเปล่า

ถ้ามาได้อยากให้มาครับ หรือถ้ามาไม่ได้ ฝากประชาสัมพันธ์ต่อด้วยครับ

รอนานแล้วนะ :0080:

พบกันแน่นอนครับ 15 กันยายน 2555

ถึงวันงานอย่าให้ผมรอนะครับ :0102:

น่าไปมากครับงานนี้

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

คับพี่ ตอนแรกก็เข้าใจหยั่งงี้แหละคับ แต่มาอ่านล่าสุด มีไม่ขยายความจุ เลยสงสัย

ขอบคุณค๊าบบบบ

ออกทีวีหล่อเลยนะเรา :0013:

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยย

ยินดีต้อนรับครับ ชื่อคุ้นๆ เหมือนรถจะแรง ถ้าจำผิดขออภัยด้วย

ไม่เอารถลง แต่ขอนั่งชมนะ

ว่าจะ Facebook ไปชวนพอดี เจ้าตัวมาเองเลย

มาชมก็ดีใจแล้วครับ ไม่มาวิ่งเล่นเหรอสนุกๆ

ถ้าลงแข่งสองรุ่นราคาค่าสมัครเท่าไหร่ครับผม :)

ถ้ามา สองคน ลงสองรุ่นค่าใช้จ่าย

800 + 300 + 160 = 1,260 บาท

ไปแอบดูดีกว่า

ยินดีต้อนรับครับ มากันเยอะๆ สนุกดี

โอนเงินวันไหนครับ พี่โป่ง สำหรับค่าแข่งขัน ???? หรือไปจ่ายหน้างานเลย

เพราะผมจะไปต่างประเทศ พรุ่งนี้กลับอีกที 13 กันยายน เลยครับ

โอนเงินวันไหนครับ พี่โป่ง สำหรับค่าแข่งขัน ???? หรือไปจ่ายหน้างานเลย

เพราะผมจะไปต่างประเทศ พรุ่งนี้กลับอีกที 13 กันยายน เลยครับ

หน้างานได้เลยครับเต้ย ไปประเทศอะไรครับเนี่ย ??

ว่าจะ Facebook ไปชวนพอดี เจ้าตัวมาเองเลย

มาชมก็ดีใจแล้วครับ ไม่มาวิ่งเล่นเหรอสนุกๆ

ขอบคุณครับ

อยากวิ่ง แต่ไม่ค่อยมีเวลา

ขอบคุณครับ

อยากวิ่ง แต่ไม่ค่อยมีเวลา

เอาตามคุณอุ้ยสะดวกได้เลย ไม่มีเวลาก็ไม่เป็นไรครับ

อยากไปดูจัง แต่ติดแข่งบอลของบริษัท

ขอรอชมคลิปจากพี่โป่งนะครับ

คลิปจากพ่ีโป่งมีหลายประเภท ต้องระบุให้ชัดเจนด้วย ว่าอยากดูแบบไหน 5555555