Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

มารอชมภาพ fd คันต่อไปครับ :D:):D

อยากเห็นด้วยอีกคน ยินดีต้อนรับ ทุกท่านเข้าสู่ เด็กบ้านนอกทีมครับ สนจัยติดต่อพี่ 1 ได้เรยครับ 0817384424

แต่ละคันโหดมากไม่กล้าเอาลง 555+

เราคนบ้านนอกแต่งแบบตามมีตามเกิดครับ ของแต่ละชิ้นหาได้ตามสวนยางครับ ไม่ต้องอายครับ เด็กบ้านนอกยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม

แต่ละคันโหดมากไม่กล้าเอาลง 555+

คนเราคิดดีได้ดีครับ คิดไม่ดีกะ เด็กบ้านนอกหนาวแน่ครับ เราอยู่กันเป็นพี่เป็นน้อง อยากลองดีเจอกันบน ถนนครับจัดหนักแน่ครับผม (ไม่ได้ขู่คัยนะครับแต่บอกไว้เอาไว้เป็นอุทาหรน์) หึหึ

สวยๆทั้งนั้น ว่าแต่ สฬ 6500 กท นี่รถใต้เหรอ 555+

รถใต้เกิดใต้ครับคันนี้ แต่งที่หาดใหญ่ครับ คนขับกะคนหาดใหญ่ (จะภาคไหนๆ เวปนี้้กะไม่เคยรังเกียจไม่ใช่หราครับ)

รถใต้เกิดใต้ครับคันนี้ แต่งที่หาดใหญ่ครับ คนขับกะคนหาดใหญ่ (จะภาคไหนๆ เวปนี้้กะไม่เคยรังเกียจไม่ใช่หราครับ)

แซวเล่นครับ เห็นทะเบียน กทม

ยินดีครับพี่ เข้ามาชมบ่อยๆนะครับ ผมชื่อหนึ่งครับ รถผมซื้อที่หาดใหญ่ครับแต่จดทะเบียนกรุงเทพอะครับ

............เยี่ยม........ :) :)

อย่า่คิดมากครับ เห็นมีคนสนจัยพวกเราเด็กบ้านนอกกะดีจัยสุดๆแล้วครับ ว่างๆลงมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างนะครับเมืองน่าอยู่ครับผม

อย่า่คิดมากครับ เห็นมีคนสนจัยพวกเราเด็กบ้านนอกกะดีจัยสุดๆแล้วครับ ว่างๆลงมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างนะครับเมืองน่าอยู่ครับผม

วันก่อนเพิ่งบินไปนครมา อยากขับรถลงไปบ้างจัง :D