Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

สวัสดีคับ ..

รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่

ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..

ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ

แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P :P . แต่อยากลงเผื่อเจอคนในคลับจะได้ทักกันมั้ง .

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณไผ่ ผม หนึ่งครับ สวยมากเลยครับ js racing goes on โหดๆเลย B)

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณไผ่ ผม หนึ่งครับ สวยมากเลยครับ js racing goes on โหดๆเลย B)

ได้แนวร่วมแล้วพี่หนึ่ง อิอิ :)

คุณติ๋งไปจัดไรมาเอารูปมาลงด่วนเลย

น้องเจมส์ ตอนนี้ติ่งเค้าไม่ใช่คนเดิมแล้วนะ ไปมาเลยไม่รู้ไปกินอะไรแปลกๆมา หลบมาวารลายเลย ลองแลตะไม่เชื่อนั้น

คุณติ๋งไปจัดไรมาเอารูปมาลงด่วนเลย

แวะไปดูที่กระทู้เด็กบ้านนอกเรยครับ กินไรมาไม่รู้คันเกาจนวารลายเรย :0133:

แวะไปดูที่กระทู้เด็กบ้านนอกเรยครับ กินไรมาไม่รู้คันเกาจนวารลายเรย :0133:

สงสัยนั่งทับรังมดคันไฟนิ

สองเสียงแว้ว ว่าพรื้อล่ะบ่าวเจมส์ เต็มลำ

..............รอบนี้น่าวาเต็มลำแล้วจริงๆ....ออกจากคอมาเลย......

...ปล...ไปไหนดีนิ คุณเจมส์... :P :P

17 ไป กทม แล้วคัยบเตรียมแต่งคับ แต่งงานนะ ไม่ใช่แต่งรถ 555

15 ก็ได้น้องเห้นดูเหล่า ขอเป็นหลังเลิกงานนะสถานที่ว่ามาได้เลยครับ :)