Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

อดีตครับ อยากมีอีกครั้ง และมากกว่านี้

............................นั้นไง..มาแล้วๆ....สวยทุกคันเลย..ถ้ามีโอกาสได้เจอกันบ้างครับ.. :) :)

............................นั้นไง..มาแล้วๆ....สวยทุกคันเลย..ถ้ามีโอกาสได้เจอกันบ้างครับ.. :) :)

รถมารทั้งนั้นเลย แต่งก็โหด ไม่แต่งก็สวย

วันก่อนเพิ่งบินไปนครมา อยากขับรถลงไปบ้างจัง :D

มีโอกาสลงมาเที่ยวส่งข่าวบ้างนะครับจะได้ไปเที่ยว กินลม ชมไม้ ถ่ายรูปกันครับ

สวยๆทั้งนั้นเลย

ปกติไปสุราษฎร์ประจำ แต่ไม่ค่อยเจอ

FD แต่งเต็มๆ

สตูล หาดใหญ่ ก็ไปมา ^^

สวยๆทั้งนั้นเลย

ปกติไปสุราษฎร์ประจำ แต่ไม่ค่อยเจอ

FD แต่งเต็มๆ

สตูล หาดใหญ่ ก็ไปมา ^^

...............รอบหน้าลงมาหาดใหญ่....มาเจอกันบ้างครับ....รถคุณบอลผมเข้าไปดูบ่อย...แต่ไม่ได้ตอบกระทู้....รถสวยครับ ชอบๆๆ....... :) :) .

...............รอบหน้าลงมาหาดใหญ่....มาเจอกันบ้างครับ....รถคุณบอลผมเข้าไปดูบ่อย...แต่ไม่ได้ตอบกระทู้....รถสวยครับ ชอบๆๆ....... :) :) .

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงสุราษฎร์แล้วครับบบ ค้างคืนนึง

วันจันทร์ ไปสตูลต่อครับ

ถ้าโชคดี อาจได้เข้าไปแวะหาดใหญ่แลกเงิน

ปล. ไม่ได้เอา

FD ไปน่ะครับ วิ่งทาง รถแต่งๆไม่ไหว

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงสุราษฎร์แล้วครับบบ ค้างคืนนึง

วันจันทร์ ไปสตูลต่อครับ

ถ้าโชคดี อาจได้เข้าไปแวะหาดใหญ่แลกเงิน

ปล. ไม่ได้เอา

FD ไปน่ะครับ วิ่งทาง รถแต่งๆไม่ไหว

แอบชมรถคุณบอลอยู่นานแระ ถ้าผ่านมาแวะหาดใหญ่บ้างนะครับ ผมชื่อหนึ่งครับ 0817384424 ยินดีต้อนรับครับ :) :)

แอบชมรถคุณบอลอยู่นานแระ ถ้าผ่านมาแวะหาดใหญ่บ้างนะครับ ผมชื่อหนึ่งครับ 0817384424 ยินดีต้อนรับครับ :) :)

รถสวยจริงไรจริงคับ ผมแอบเข้าไปดูประจำ แบบว่าครบๆ

ไว้ขับไป ซื้อแกง กับไป กินเหล้าครับ

มาอยากหนึ่งคันแล้ว คุณอ๊ะครับไม่ค่อยได้เจอันเลย สบายดีนะครับ รองเท้าสีดำดูสวยลงตัวดีนะครับ

............สวยครับพี่....สีนี้ดูดุเหมือนสีดำเลยอะ...... :) :)

ขอบคุณครับ

มาอยากหนึ่งคันแล้ว คุณอ๊ะครับไม่ค่อยได้เจอันเลย สบายดีนะครับ รองเท้าสีดำดูสวยลงตัวดีนะครับ������

สบายดีครับ ว่างๆจะไปแจมครับ

ทางเหนืมาแอ่ว ชมรถสวยๆนะครับ

ด้วยความยินดีครับ รถสวยๆทางเหนือก็เยอะนะครับ ตอนนี้อากาศเป็นงัยบ้างครับทางใต้แย่ครับน้องฝนเล่นงานทุกวันเลย :(

สวัสดีครับผมเบิ้มครับ จากตรัง ฝากรถบ้านๆๆๆไว้สักคันครับ เจอกันทักกันได้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ